Nấm dương vật, help me !

DccAg

Trẩu tre
T chưa đi khám, nhưng đọc trên mạng thì triệu chứng giống bị nấm Cadida dương vật hoặc viêm bao quy đầu, dương vật vẫn bình thường chỉ là ngứa kinh khủng. T ko quan hệ bậy bạ, nguyên nhân có thể là do lây từ âm đạo của gấu, hoặc do t thủ dâm nhiều, xong vệ sinh ko sạch. Có bác nào từng bị chưa? Có kinh nghiệm gì , xin chỉ giáo với, huhu ngứa chết mất :too_sad:

Sửa lần cuối:
Bôi thuốc mỡ loại có chống nấm (tao thi thoảng bôi loại nấm tay nấm chân) 2 ngày khỏi. Hình như là nicozem hay sao ý

T chưa đi khám, nhưng đọc trên mạng thì triệu chứng giống bị nấm Cadida dương vật hoặc viêm bao quy đầu, dương vật vẫn bình thường chỉ là ngứa kinh khủng. T ko quan hệ bậy bạ, nguyên nhân có thể là do lây từ âm đạo của gấu, hoặc do t thủ dâm nhiều, xong vệ sinh ko sạch. Có bác nào từng bị chưa? Có kinh nghiệm gì , xin chỉ giáo với, huhu ngứa chết mất :too_sad:
Đi bv da liễu khám nhanh gọn , khoa nam khoa đầy , k có gì ngại

Mày show hình lên ae biết mới tư vấn được chứ, chim có bé tý nhưng bệnh hoạn thì phải khoe ra thôi:vozvn (3):

Cảm ơn mấy TML, t vệ sinh sạch sẽ hàng ngày + ngâm thằng cu trong nước muối sinh lý + tối trước khi đi ngủ thoa nizoran khỏi rồi, ko cần phải uống thuốc hay gì đâu :(

Tao đã từng bị vậy rồi, thời gian đó cũng ko quan hệ ngoài. Chắc do vệ sinh không tốt thôi, mày đi khám da liễu bác sĩ kê cho các thuốc vệ sinh và trị nấm một thời gian sẽ hết thôi.

T đang bị ngứa dưới cái đoạn dây dưới dương vật ý ! Chỗ nối bqđ với đầu khấc ! Ngứa nhẹ mấy hôm nay r ! Khả năng nấm . Chúng m cho t xin thuốc chữa tại nhà đi ! Dịch này k đi ta ngoài đc

T đang bị ngứa dưới cái đoạn dây dưới dương vật ý ! Chỗ nối bqđ với đầu khấc ! Ngứa nhẹ mấy hôm nay r ! Khả năng nấm . Chúng m cho t xin thuốc chữa tại nhà đi ! Dịch này k đi ta ngoài đc
M mua thêm azicine ( kháng sinh chống nấm ) mà uống tầm 3 5 hôm thấy khác bọt ngay...Đợt t thoa thuốc + vệ sinh thấy đỡ , tưởng ngon, sau vẫn phải giã thuốc đấy

Thuốc nizoran có td phụ kinh lắm nhé. Sau này chỗ da mà m bôi thuốc sẽ dễ bị viêm nhiễm

t bị rồi, do con phò nó lấy khăn giấy ướt chùi cu t, đầu khấc đỏ, sưng, ngứa, t ra tiệm thuốc tây nói y vậy, nó bán thuốc về uống, kết hợp rửa bằng dung dịch vệ sinh phụ nữ hoặc gói muối vệ sinh ở nhà thuốc , tầm chưa tới 1 tuần là hết

t bị rồi, do con phò nó lấy khăn giấy ướt chùi cu t, đầu khấc đỏ, sưng, ngứa, t ra tiệm thuốc tây nói y vậy, nó bán thuốc về uống, kết hợp rửa bằng dung dịch vệ sinh phụ nữ hoặc gói muối vệ sinh ở nhà thuốc , tầm chưa tới 1 tuần là hết
có bị bong ra kiểu như khô tắm nước nóng ở thân không bạn

có bị bong ra kiểu như khô tắm nước nóng ở thân không bạn
Nó có giống như này k. t hay bị ngứa buổi đêm, mà thường cũng hay ngứa, bác sĩ cho thuốc bôi với thuốc men gan nhưng vẫn ngứa lắm, t ở tỉnh k. ra da liễu tw đc