Nga Trương sacombank

Hôm qua mới xin số và được 1 bác gửi cho ngay nên hôm nay cũng vác dái đi check thử :
Cao tầm trên 1m6
V1 : hơi nhỏ và chưa qua dao kéo
V2 : có eo. Dáng dây cây cảnh
V3 : mông cong doggy sướng
E cũng thấy mấy bác cá chê là bím có mùi kia mà e thấy cũng k có gì mà. Cũng khá nhiều nuớc nữa nên e đánh giá cũng cao :vozvn (22):
Mặt bằng chung là ngoại hình khá. Nhưng e thích nhất là thái độ phục vụ tốt. Quấn quýt như người yêu. Nhẹ nhàng vào ra 2 nháy mà chẳng giục giã gì cả. Cái thứ 2 hơi lâu nhưng e vẫn cố gắng bằng được để mình ra.
Về cơ bản là gu xôi thịt thì các bác nên kiếm mấy em bơm vá. Còn e thì thích kiểu tình cảm thì với 3m/2h thì e cũng chả thể phàn nàn gì!
Em là newbie có bác nào còn em nào hay ho có thể cho e thêm số vào ib. E cảm ơn và hứa sẽ vodka đầy đủ ạ.:haha:

;))) sao bác tả như người mẫu vậy

Hôm qua mới xin số và được 1 bác gửi cho ngay nên hôm nay cũng vác dái đi check thử :
Cao tầm trên 1m6
E cũng thấy mấy bác cá chê là bím có mùi kia mà e thấy cũng k có gì mà. Cũng khá nhiều nuớc nữa nên e đánh giá cũng cao :vozvn (22):
Mặt bằng chung là ngoại hình khá. Nhưng e thích nhất là thái độ phục vụ tốt. Quấn quýt như người yêu. Nhẹ nhàng vào ra 2 nháy mà chẳng giục giã gì cả. Cái thứ 2 hơi lâu nhưng e vẫn cố gắng bằng được để mình ra.
Về cơ bản là gu xôi thịt thì các bác nên kiếm mấy em bơm vá. Còn e thì thích kiểu tình cảm thì với 3m/2h thì e cũng chả thể phàn nàn gì!
Em là newbie có bác nào còn em nào hay ho có thể cho e thêm số vào ib. E cảm ơn và hứa sẽ vodka đầy đủ ạ.:haha:

Cậu/cô chưa đủ tầm làm bánh, viết dăm dòng đã lòi đuôi cáo ra làm nghề ma-cô rồi. Định cho cả Hà nội này nhiễm lậu à mà lôi con hàng dính bệnh xã hội này ra thế?

Cao tầm trên 1m6
tml t hỏi e nó bỏ đi 3m 1 shot và overnight là 6m nhé tml

Cậu/cô chưa đủ tầm làm bánh, viết dăm dòng đã lòi đuôi cáo ra làm nghề ma-cô rồi. Định cho cả Hà nội này nhiễm lậu à mà lôi con hàng dính bệnh xã hội này ra thế?
e thấy nhiều ng gửi link này cho e quá nên nhờ bạn lập nick vào ạ. xin lỗi vào rep hơi chậm trễ. 2 a gì nói e ngực sửa ơi nếu a nói gặp e rồi mà bây h bảo v1 qua dao kéo thì chứng tỏ a chỉ thủ dâm qua ảnh e r. thử hỏi bất kì 1 ai đã gặp e và sub quen biết e xem e có sửa ngực hay k =))) hay h thế này đi. mình làm kèo xác nhận. nếu e bị lậu và vòng 1 e có dao kéo e mất a 200 triệu. chồng tiền mặt luôn. có người ra làm chứng giúp e. anh hùng bàn phím nếu sai trả e 50 triệu thôi đc ko ạ. thời gian địa điểm a chọn. e là nga luôn kp sub bánh gì đâu nên các a khỏi lo nhé :))) có dám k ạ. sdt e bị public lên đây r nên chắc k cần đăng. còn e đã nhịn từ năm ngoái tới h ở cái trang này và lo bao h gặp 1 ai nếu nói là từ cái trang này ra rồi nhé. cũng k cần ai đăng bài hay pr trên này. thế nên mấy a thần a hùng bàn phím ạ. dám chém gió trên này thì mìn cùng nhau ra ngoài gặp luôn kiểm tra luôn đi . nói được làm được. còn cứ ẩn mình dìm ng khác nào là bị bắt nào là bị lậu bih bệnh tật nào là đen xấu bẩn nảo là bị đuổi việc xong bài nào cũng vào chê bai chửi dìm hàng í thì hèn lắm. còn nếu ai có ảnh gặp e r. hẹn e thời gian địa điểm còn tin nhắn địa chỉ ks. kể cả ảnh chụp lén e thì up lên đây mình cùng xác nhận nhé. đừng bịa chuyện kẻo vô phúc vận vào con cháu các a đấy. thân ái? còn ai nói gặp e rồi vào đây xác nhận nhé. cho e caia tin nhắn hoặc zalo hoặc ảnh các a. gặp ở ks nào cũng nói luôn đừng giả vờ quên hay xoá r bởi 1 khi đã gét e đến thâm thù đại hận thế này thì gặp ở đâu cũng k nhớ thì hơi vô lý đấy :)) còn a 12h.12h ơi e k nhớ là a thâm thù đại hận gì với e nhưng nếu e k nhầm e gặp đúng 1 ng ở 19 trần quang diệu và quỵt tiền e :)) về nhà xoá và chặn zalo luôn đấy =)) đừng để bị phốt ngược nha a . trời có mắt cả đấy thằng hèn ăn quỵt ạ =))))

Bánh trái gì ở đây @@ e cũng chỉ như bao anh em khác ở đây. Được con mẹ gì đâu ạ :(
Thấy thế nào thì e bảo như vậy. Đm bác chụp mũ vkl

cứ bài nào về em cũng thấy a cmt chửi lậu =)))) a rúc vào b** e bao h mà biết lâun thế? ngày trc kêu có mùi trong khi còn chưa gặp. mấy nữa chắc lại hiv luôn cho nhanh =)))x buồn cười thanh niên này quá. e tò mò về a lắm luôn ấy. hay h nhận kèo e đi. e với a gặp nhau đi khám luônz nếu e có tiền sử bị lậu e biếu a 200 tr uống nc. còn k a chỉ cần đưa e 50 tr và lên bài xin lỗi e thôi. đỡ phải mỗi bài ai nói gì về e a lại phải vào dìm :)) đúng e bị e hứa danh dự lên bài nhận luôn :)) chơi ko a? dám gặp e ko hay sợ gặp r lại bị nhận ra là thằng ăn quỵt năm nào :)))) bị chửi nên lên đây dìm nhau. ha ha hâaaa. càng đọc cmt của a e càng thấy buồn cười í :))) vắng mợ chợ vẫn đông. a càng làm vậy càng nhiều ng tò mò về e đó . mình cứ ra gặp 3 mặt 1 lời xác nhận xem vòng 1 sửa hay k? e lậu hay k cái a nhỉ. việc gì phải lên đây anh hùng bàn phím mất tg mà mọi ng lại phải dò đoán. :)))) k thấy chủ topic còn kéu ngực nhỏ kia. có ai làm ngực mà lại đi làm size bé bao h ko :)))
thứ 2 bảo là bánh. tất cả những cmt trên kia xin số xem có nhận đc ib k nhé :)) cứ bài khen là bánh bài chê bai thì là đúng khách. buồn cười quá :))) bánh ngta cũng k ngu mà suốt ngày đi pr 1 đứa bị dìm lên trên này. pg A cả tỉ người việc gì p mang đứa hay bị gét ở trang này lên pr ở đây. đứa ngu cũng nghĩ ra đc. toàn những ng quen gặp e đến tận giờ nên nói thẳng e cũng k cần sự giúp đỡ từ các a ở xàm. cơ mà cứ hết ngày nọ ngày kia lôi tên e lên đây nên e thấy buồn cười. rành quá thì kiếm việc gì làm đi. đừng dìm ng khác để pr người của bọn a lên. hèn quá :)))). e như thế nào í thì ai gặp tự cảm nhận. ai chê thì nên có ảnh tn để xác minh . cho dù a có dìm ntn nữa thì e cũng k chết đc. chỉ mất công a thôi :)) a ạ
thống nhất thế nhé khi nào làm kèo kia a nhắn cho e. nick này e chỉ lập vào tiếp lời a 12h.12h thôi chứ k để quảng cáo hay để cho số ai trên trang này hết. nếu a k dám thì đừng mở mồm ra dìm e câu nào nữa. =))) đừng bao h giống thằng đàn bà mặc váy

Làm phò thì biết thân biết phận đi. Trên web này thằng khác nói có thể tao ko tin nhưng bác 12h.12h là người tao rất kính nể và những gì bác ấy nói t đều tin tưởng 100%.
thì a cứ tin thôi. ai ép a k tin đâu ạ. ơ thế bây h việc sai cũng cứ phải nhận là đúng hả a :)) làm gì thì làm ai cũng là con người a ạ. nếu k ai nhắc đến tên e thì e cũng chả phải lên đây làm gì . ng đoàng hoàng ngta sẽ k ngại ra mặt đâu :)) cái page này lập ra kp để tìm gái thì làm gì. bày đặt phò thì im mồm :)))) ở đâu ra quy định thế mấy th hại người khác thì được ý kiến ah

Làm phò thì biết thân biết phận đi. Trên web này thằng khác nói có thể tao ko tin nhưng bác 12h.12h là người tao rất kính nể và những gì bác ấy nói t đều tin tưởng 100%.
hay là bây h cứ đứa nào ngứa mắt là các a mang lên nói sùi mài gà lậu giang mai sida hết. rồi bắt phải nhận mình như thế. nếu nói vợ a mẹ các a xem khi ảnh hường đến danh dự ng khác và bị 1 cái phốt đéo phải của mình thì ai im lặng đc. e đa im gần năm nay trên cái trang này và đéo thèm nói 1 câu gì r. nhưng con giun xéo lắm cũng phải quằn. con người chứ k phải con vật mà nhịn được mãi. a tin a cứ tin còn viẹc nói thì p có bằng chứng. p rõ ràng. làm gái hay làm gì cũng là con ng chứ kp cus mang lên bịa chuyện bệnh tật sida sùi mào gà lậu giang mai rồi up lên đầu người khác bắt họ phải nhận. sau này con cháu nhận quả báo hết thôi. k sớm thì muộn !!!