Nghĩa vụ quân sự 2021

2 tháng nữa là hết tuổi 27 rồi, không biết có gọi nữa không nhỉ. T làm ăn xa nhà lâu năm ít về quê. Trước giờ chưa bị gọi. Vaccine thì tiêm ở cty chứ éo tiêm ở nhà.
Ỉm ỉm thôi. Đừng để mấy thằng ở xã huyện phường thấy nhiều

có loạn thường ko bị đi đâu
cơ mà cứ dúi cho các bác vài đồng,phòng bị chơi

2 tháng nữa là hết tuổi 27 rồi, không biết có gọi nữa không nhỉ. T làm ăn xa nhà lâu năm ít về quê. Trước giờ chưa bị gọi. Vaccine thì tiêm ở cty chứ éo tiêm ở nhà.
2 tháng nữa thì thoát r. Người ta tính thời điểm lên đường nhập ngũ. Thường qua tết mới bắt đầu đi thì m quá tuổi r.

Tao 95 bị sùi mào gà HPV xét nghiệm ở Medlatec dương tính tuýp 06, hôm trước phường đến đưa giấy gọi là cái giấy gì nhỉ. Giấy kê khai những công dân trong độ tuổi nghĩa vụ quân sự tại phường, hôm đó đi làm về đang tươi cười bình thường. Vừa về đến nhà thấy mẹ t đưa cho tờ giấy đã thấy nghi nghi rồi, nhìn vào xem thấy NVQS mặt tái mét, cắt k còn giọt máu. Về sau tìm hiểu thấy bị SMG là sức khỏe thuộc dạng 4 rồi. K biết có bị gọi đi không nhỉ

Tao cũng thắc mắc chế tài xử phạt ví dụ làng tao nhiều thằng bỏ mẹ nhà đi bụi ô bà già ở nhà đéo biết sống chết như nào luôn. Bẵng đi vài năm có thằng mang cả vợ con về....ví dụ có giấy gọi mà báo là nó đi bụi mấy năm k liên lạc thì bên xã đội họ xử lý ntn nhể

tao cũng 96 lúc 19 tuổi mời lần đầu lần thứ 2 là năm ngoái đúng lúc tao vừa Tốt nghiệp xong

Thoát rồi ae. Lên khám máy đo 4 độ
chúc mừng m nhé. T cận + loạn. Loạn thì đôi khi nó du di cho m ấy, nhưng mà cận thì đéo lo nữa rồi, thiếu mấy cái răng nữa là đủ combo ở nhà

địt mẹ bao năm bỏ nhà đi k hồi âm thì nó k thấy mình. dịch cái về chích đc 2 mũi vero cell nó biết cho quả phiếu. chắc chạy tiền thôi chứ sao h
Nó thích xin tiền mày đây mà, có phải tự nhiên đấm cho cái trát đâu

Thoát rồi ae. Lên khám máy đo 4 độ
Đi khám nv nó đo bằng máy luôn à? giả sử mà mình có cái sổ khám bệnh bị mấy cái bệnh loạn nhịp tim hay nhân tuyến giáp đưa ra thì nó có khám nữa ko nhỉ