Ngu dốt là để người khác cầm chuôi, địt mẹ con sub

Koikoi15078

Mai là mùng một
vác dái đi check pg 6 củ mà gặp phải con hàng như 3 loét . thế đéo nào t lại check đúng hôm nó đến ngày. đút vào máu từa lưa nên ngồi ôm nhau lúc. về thì nó dỗ ngon ngọt bảo a cứ ck đi rồi có gì báo sub hôm sau em bù. vì em đi lâu rồi sợ sub nó nghĩ em ăn ỉm. thế đéo nào t cũng ngu vl ck 6 triệu thật. Về thì nhớ ra còn 1 triệu cọc bên sub nt hỏi thì nó chối phay. t gay gắt quá thì con ml sub bảo để hôm sau em kia hết nó bù. đến hôm nay thì chắc scam mẹ nó luôn. chối lùng quanh rồi còn bảo e nhiều khách k nhớ anh là ai. gay gắt thêm lần nữa thì nó đẩy cho con kia rồi phím con kia bảo về quê với bận. làm ăn chán vcl. tốn 7 củ + 1 triệu 5 tiền khách sạn cho 30p ôm còn lồn hàng 3 loét chuyên nhận xả đồ cay vcl

vác dái đi check pg 6 củ mà gặp phải con hàng như 3 loét . thế đéo nào t lại check đúng hôm nó đến ngày. đút vào máu từa lưa nên ngồi ôm nhau lúc. về thì nó dỗ ngon ngọt bảo a cứ ck đi rồi có gì báo sub hôm sau em bù. vì em đi lâu rồi sợ sub nó nghĩ em ăn ỉm. thế đéo nào t cũng ngu vl ck 6 triệu thật. Về thì nhớ ra còn 1 triệu cọc bên sub nt hỏi thì nó chối phay. t gay gắt quá thì con ml sub bảo để hôm sau em kia hết nó bù. đến hôm nay thì chắc scam mẹ nó luôn. chối lùng quanh rồi còn bảo e nhiều khách k nhớ anh là ai. gay gắt thêm lần nữa thì nó đẩy cho con kia rồi phím con kia bảo về quê với bận. làm ăn chán vcl. tốn 7 củ + 1 triệu 5 tiền khách sạn cho 30p ôm còn lồn hàng 3 loét chuyên nhận xả đồ cay vcl
7 củ đó m lên mấy web tìm hàng 1~2 cứ ngon vl

ôi 7 củ cho 30 phút băng cả tháng mk đi làm :vozvn (15)::vozvn (15)::vozvn (15):​

có chỗ nào tuyển hay lựa sgbb hay pga ok ở tele k tụi m. chứ đi đá k giờ mất cảm xúc quá

Cho ảnh nó lên đây info sub nữa đéo thể để tình trạng này xảy ra mãi được

đm tml quăng hết hình với tn của mày lên đây cho chết cmn đi, với cho ae còn tránh, cũng coi như cái note ngu của mày sau này nhớ. Thằng nào chẳng dại rồi mới khôn.

Chia sẻ với xh lúc dịch bệnh khó khăn. M nghĩ vậy cho nhẹ.

Đen thôi,,,,mà lần sau rút kinh nghiệm nhé.E nó có bị m thương lượng lại nếu ko đc thì cứ đi 2 cái ủng vào thì bùn đéo nào mà chả lội ngán gì =)) ,cái thương lượng ko thành kia chính là động lực m địt e nó xước lồn ra đó :vozvn (17):

Mày quăng info con ml Sup vs con phò đó lên cho ae biết đường né