Nhận xem tử vi !

Bạn có dùng sdt khác ko ạ

Attachments

1.1 MB · Lượt xem: 21
Mình ko đủ trình độ bạn nhờ người khác nhé. Hoan hỷ
Bác cứ nói thử giúp em xem ạ cung quan lộc thôi cũng đc vì em thấy lạ là nhiều người thấy thiên mã đóng cung và bảo em phải làm xa mà không đi xa nổi

Bác cứ nói thử giúp em xem ạ cung quan lộc thôi cũng đc vì em thấy lạ là nhiều người thấy thiên mã đóng cung và bảo em phải làm xa mà không đi xa nổi
Ngu vừa thôi mày ạ, nhờ ng ta xem mà ăn nói như bố sai con. Láo lồn.

Thiên mã đóng cung quan rất nhiều tựợng, bạn có nghĩ dc tựợng gì ko. Nghiệm xem thử tại sao có.
Thật ra là em xem vài người thì đều nói vậy ah, đến giờ vẫn chưa nghiệm ra là tại sao số không đi đc mặc dù rất muốn đi, có cảm giác ko đủ dũng cảm để dứt đi một phần cũng sợ đặt mình vào vòng rủi ro. Nên mới thấy lạ và băn khoăn đã lâu.

Thử nói qua đường công danh mình xem. Tại sao có thiên mã mà giờ 26 tuổi vẫn loanh quanh gần nhà, có đúng thời sv là ở với chị gái gần 1 năm. Con đâu thì đi học đi xe bus . Giờ đi làm thì cty cách nhà chưa đến 1km :))))
View attachment 525100
Thứ nhất mệnh cự môn mở miêng ra là dính thị phi tranh cãi rồi. Cách đăt câu hỏi đéo muốn rep. Còn về còn đi đâu xa phải nhìn thiên di nó bị làm sao. Mã cư quan đi với đại hao thì có thể làm công ty nào đi về vận chuyển . Giao thương buôn bán. Và cung quan bạn vô chính diệu nên chăc gì công viêc bây giờ là mãi mãi. Câu hỏi người cự môn khó ưa. Lại luôn ưng nói thích nói.ưa tranh đấu .nên next đi

Thứ nhất mệnh cự môn mở miêng ra là dính thị phi tranh cãi rồi. Cách đăt câu hỏi đéo muốn rep. Còn về còn đi đâu xa phải nhìn thiên di nó bị làm sao. Mã cư quan đi với đại hao thì có thể làm công ty nào đi về vận chuyển . Giao thương buôn bán. Và cung quan bạn vô chính diệu nên chăc gì công viêc bây giờ là mãi mãi. Câu hỏi người cự môn khó ưa. Lại luôn ưng nói thích nói.ưa tranh đấu .nên next đi
Hi, tks bac . Đúng là ngôn từ mình có hơi láo lúc đặt câu hỏi do thấy forum này mn sảng khoái quá nên lúc bình luận có hơi hừng. Hiện mình làm cty sản xuất và mình làm mảng xnk. 3 năm làm chưa đi đc đâu dù mang tiếng cty nc ngoài. Dù sao cũng tks bác :)

nhờ cụ phán qua đường công danh với phu thê của em xem thế nào Xamvl_2021_58814e12.jpg

Mong Thầy hữu duyên xem giúp con một quẻ ạ. Thầy xem con từ giờ cuối năm tài lộc với đất đai con có thuận lợi ko ạ.
Đa tạ Thầy rất nhiều ạ
trương an khánh-7_9_1988 (Âm Lịch) (1).png

Mong Thầy hữu duyên xem giúp con một quẻ ạ. Thầy xem con từ giờ cuối năm tài lộc với đất đai con có thuận lợi ko ạ.
Đa tạ Thầy rất nhiều ạ
View attachment 590362
Heheeee , có Zalo đấy inbox đi, tài Lộc thì tao không thấy rõ nét trong năm nay , nhưng đất đai thì sẽ có chút chút , với mày năm nay cẩn thận giấy tờ , văn bản, bằng lái xe, hay chứng từ , hoá đơn dễ sai xót lắm, mà riêng mênh liêm phủ ở mênh nhờ xem free tao thấy sao sao kkkkk

Heheeee , có Zalo đấy inbox đi, tài Lộc thì tao không thấy rõ nét trong năm nay , nhưng đất đai thì sẽ có chút chút , với mày năm nay cẩn thận giấy tờ , văn bản, bằng lái xe, hay chứng từ , hoá đơn dễ sai xót lắm, mà riêng mênh liêm phủ ở mênh nhờ xem free tao thấy sao sao kkkkk
thầy cho em zalo của Thầy với ạ. mong Thầy soi kỹ dùm con con xin cảm ơn và hậu tạ thầy ạ

Vừa được thầy xem hộ tử vi. Rất chi tiết và nhiệt tình, có tâm, thầy coi cho đầy đủ các khía cạnh rất là chủân. Biết mình còn đi học thầy còn xem free cho. Chúc thầy sức khỏe.