Nhật ký cai tài xỉu, cờ bạc đỏ đen.. 60 ngày

Sống tốt, đêm đầu tiên thuê hẳn nhà nghỉ 180k cho sướng cái thằng người.
Sáng hôm sau ăn tô hủ tiếu 20k, cốc cafe sữa đá 25k rồi lên mạng search bảo vệ bao ăn ở rồi bắt Grab lên đường.
Một khi đã xác định chết thì cái đéo gì chả làm được.
Nghe ok đấy,thỉnh thoảng lên review hành trình cái,có gì t theo chân vào đó :vozvn (18):

Sống tốt, đêm đầu tiên thuê hẳn nhà nghỉ 180k cho sướng cái thằng người.
Sáng hôm sau ăn tô hủ tiếu 20k, cốc cafe sữa đá 25k rồi lên mạng search bảo vệ bao ăn ở rồi bắt Grab lên đường.
Một khi đã xác định chết thì cái đéo gì chả làm được.
Thế nợ nần trả hết chưa bác

Bọn mày tưởng chết là hết ah, còn lâu nhé. Chết nếu tai nạn tận số ko sao chứ tự tử bị đọa địa ngục 500 năm, linh hồn ngày nào cũng bị tra tấn chết đi sống lại liên tục. Hết 500 năm đc đầu thai thành trâu bò lợn gà vài trăm kiếp nữa xong may ra lại đc làm người nghèo khổ ngu si tàn tật.
Điều này ko phải mê tín đâu, đầy hồn nhập về kể nể than khóc rồi đấy.
So với việc thua tha nợ nần này chả là gì. Cùng lắm trốn đi thật xa làm culi mà sống. Gia đình người thân có thể bỏ nhưng quan trọng là phải sống

Tao nợ 300tr thôi. Mà gỡ sắp xong rồi. Vì dạo này tao đỏ. Đánh lô đề trúng suốt. Qua làm 10tr con lô xiên ăn 170tr.
Đánh to vậy mà gặp phải cầu gãy hay thiếu may mắn thì tạch đấy bro ạ
Tôi thì rất lên án những người nợ nần do lô đề nhưng lại rất phục những ae gỡ lại dc nợ cũng từ lô đề rồi mang tiền về lo cho gđ

Đánh to vậy mà gặp phải cầu gãy hay thiếu may mắn thì tạch đấy bro ạ
Tôi thì rất lên án những người nợ nần do lô đề nhưng lại rất phục những ae gỡ lại dc nợ cũng từ lô đề rồi mang tiền về lo cho gđ
Thằng nào gỡ được cho xin vía cái :)) Tính tới thời điểm cuối cùng ấy nhé. Chứ vẫn đang còn chơi thì có lúc tao + tiền ko biết làm gì cho hết. Sau thì cũng về máng lợn cả :)) tiền bạc, công việc, hạnh phúc gđ, niềm tin của mọi ngươit xung quanh :d rồi cũng tan biến hết thôi.

Ngày 3 :
Cứ mở điện thoại online là lại nhớ tài xỉu. ( Địt mẹ chuyển hết tiền tài khoản ra tiền mặt hoặc đưa ng khác giữ hộ ngay cái não nghiện. Đkm mày ).
Đến chỗ làm Boss bảo chị ck em 200tr. Ngày mai e ck lại chị nhé. Trong đầu nghĩ nạp mẹ vào 200tr thua thế lol nào được. Ăn 10tr xong nghỉ. Rồi mai rút trả Boss ( Cái địt thằng lol. Mày có nhớ là trước cũng chục lần làm vậy rồi mày chân tay lạnh toát quỳ gối vay mượn khắp nơi ko. Có cái lol ăn được 10m r nghỉ. Có khi bay hết như mọi khi nhé ) . Nghĩ đến cảnh các lần trước hoảng sợ khi thua số tiền lớn gấp 10-20 lần số tiền ăn và rồi cầu xin vay nợ khăp nơi. Mình đã bị dày vò đến tối may không lao vào chơi. ( Tao đảm bảo cũng có đứa suy nghĩ giống tao cầm $ ng khác, tiền cty chơi và thua ko chỉ một lần......) Vậy là ngày 3 trôi qa trong sự đấu tranh quyết liệt và đã vượt qua.
Đọc truyện của mày tao lại nhớ hôm trước cầm 300tr của thằng bạn nạo vào kubet bảo chơi đc 10tr nghỉ thế đéo nào thua còn có 80tr . Rồi thức cả đêm hôm đó ngồi gỡ may đến sáng về bờ 300tr tí thì ăn lồn

Bác sĩ bảo k cần cai nhé mấy tml, nhân tiện Bên t đang có khuyến mãi nạp lần đầu 100% tài khoản cho lần nạp từ 10tr đồng trở xuống trong 2 tuần đầu:vozvn (25):, chỉ cần x2 lần tiền nạp là được rút rồi đó mấy tml. Đăng ký thẳng bên tele được nhận thêm 10% tài khoản nữa nha mấy tml @chimsedilac
Bố mày rp m

Bác sĩ bảo k cần cai nhé mấy tml, nhân tiện Bên t đang có khuyến mãi nạp lần đầu 100% tài khoản cho lần nạp từ 10tr đồng trở xuống trong 2 tuần đầu:vozvn (25):, chỉ cần x2 lần tiền nạp là được rút rồi đó mấy tml. Đăng ký thẳng bên tele được nhận thêm 10% tài khoản nữa nha mấy tml @chimsedilac
Càng khuyến mãi nhiều càng bịp nhìu để hút máu bù

Đọc truyện của mày tao lại nhớ hôm trước cầm 300tr của thằng bạn nạo vào kubet bảo chơi đc 10tr nghỉ thế đéo nào thua còn có 80tr . Rồi thức cả đêm hôm đó ngồi gỡ may đến sáng về bờ 300tr tí thì ăn lồn
Vcl