Nói chuyện dâm đãng với gái

nameless96

Cái lồn nhăn nheo
Chào anh em mất nết tuyệt vời,
cho tôi hỏi khi nói chuyện với gái, mà nó rep mình nhiệt tình và có sự chủ động tung hứng rồi. Nói chuyện liên quan đến sinh lý và tình dục rồi. Nó nói nó còn trinh luôn và tâm sự với mình muốn trải nghiệm (nhưng mình sợ nó đéo có ý với mình mà chỉ tâm sự vậy thôi). Đến khi mình đùa tục mà nó vẫn hưởng ứng, mình say sorry thì nó bảo mình cứ thoải mái, quan trọng là hành động có đàng hoàng chứ lời nói không đánh giá được con người bla bla..Thì là như thế nào nhỉ ? Lỡ đùa dâm dâm nó tắt nứng ? Giờ nói chuyện nên gợi mở để set kèo gạ chịch như thế nào nhỉ ?
Cảm ơn anh em.

Bồ nó nt đó. Tới nơi là chết mẹ mày
nó mới chia tay bồ chú ơi, cháu đã nghiên cứu kĩ. Mỗi tội con này còn có nhiều vệ tinh khác theo đuổi (nó kể cho cháu nghe). Thế thội cháu cố gắng set kèo rồi quất vậy.
Các anh các chú cho cháu hỏi thế lỡ hôn hít bóp đít mà nó chống cự thì mình nên mạnh bạo lên hay thả ra hay như thế nào ạ ?
Sr cháu chưa có kinh nghiệm tán gái, đẩy đưa nhiều nên ko tự sn được.

nó mới chia tay bồ chú ơi, cháu đã nghiên cứu kĩ. Mỗi tội con này còn có nhiều vệ tinh khác theo đuổi (nó kể cho cháu nghe). Thế thội cháu cố gắng set kèo rồi quất vậy.
Các anh các chú cho cháu hỏi thế lỡ hôn hít bóp đít mà nó chống cự thì mình nên mạnh bạo lên hay thả ra hay như thế nào ạ ?
Dm chống cự cứ nói bố anh bảo làm thế
Nó mà bảo: Anh làm gì đấy
Mày trả lời: Anh làm trưởng thôn chứ làm gì
Nó nói: Anh có thôi ngay đi không
Mày: Không dcm dân tín nhiệm anh cứ làm!

Nếu mà mày nc đc dâm vs nó qua facetime thì lúc mày hôn hít cứ cố chấp mà làm. Tí nó nứng lên nó cũng xuôi. Còn căng quá thì nên bỏ ra, nc tình cảm chút. Dm 2 đứa trong phòng là 80% nó cho mày địt rồi, còn ko từ đầu nó từ chối thẳng. Đéo ai mà vào phòng cắt móng tay móng chân cả

thôi xin ông. bớt ảo tưởng nào, nc thì cứ nói cho vui thôi chứ chắc gì đã húp dc nào. tôi đây có con bé nc, nó bảo chưa có quan hệ bao giờ và cũng muốn thử. t nc trao đổi đủ điều nó thoải mái xong còn bảo nếu có thử t sẽ là ng đầu tiên. nói thì nói chứ t k care, giờ thì có thằng nào đang tán nó cmnr

thôi xin ông. bớt ảo tưởng nào, nc thì cứ nói cho vui thôi chứ chắc gì đã húp dc nào. tôi đây có con bé nc, nó bảo chưa có quan hệ bao giờ và cũng muốn thử. t nc trao đổi đủ điều nó thoải mái xong còn bảo nếu có thử t sẽ là ng đầu tiên. nói thì nói chứ t k care, giờ thì có thằng nào đang tán nó cmnr
câu chuyện buồn vlin. Thế thôi đánh nhanh rút gọn kẻo thành ra bê lồn cho thằng khác chịch mất.

câu chuyện buồn vlin. Thế thôi đánh nhanh rút gọn kẻo thành ra bê lồn cho thằng khác chịch mất.
thôi, vì nó đag làm đồ án tốt nghiệp k muốn nó mất tập trung, phần vì tinder còn cả chục con chưa nc