Pay To Click làm Task để nhận đồng shiba

Thằng thớt rút được chưa vậy
Đồng này là đồng my shiba inu chứ có phải là đồng shiba đéo đâu

Thằng thớt rút được chưa vậy
Đồng này là đồng my shiba inu chứ có phải là đồng shiba đéo đâu
Đúng rồi tao thấy nó khác éo giong. Giong thì ngay kiếm 1tr5 tính giá hiên hành 390usd thì khỏi đi làm kiếm hay hơn 8tr vnd đâu mà dễ ăn thế

2 đồng này nó để logo na ná nhau nhưng khác nền tảng thằng my shiba inu nó của binance thì phải còn ông chó của elon musk ở nền tảng eth . bấm click tốn công tốn điện nó trả cho mấy đồng tiền ko bán ko đổi đc . có tiền nạp mấy triệu mua shibanu luôn cho rồi rẻ mà giờ nó có nạp momo P2P với chuyển khoản ngân hàng hết cả rồi .

Đúng rồi tao thấy nó khác éo giong. Giong thì ngay kiếm 1tr5 tính giá hiên hành 390usd thì khỏi đi làm kiếm hay hơn 8tr vnd đâu mà dễ ăn thế
tao cũng thấy thắc mắc kkk
click 1 phát được 3000 shiba thì ngồi nhà mà click chứ đi làm làm đéo gì cho cực

tao cũng thấy thắc mắc kkk
click 1 phát được 3000 shiba thì ngồi nhà mà click chứ đi làm làm đéo gì cho cực
Tao nghĩ nó lừa éo biết thằng thớt biết ko. Hình thức quản cáo shiba. Làm takl thì nó quản cáo các trang khác. Giống như ae mình xem quản cáo thôi trang chính nó kiếm tiền từ ae mình.
Nói j cũng cảm ơn thằng thớt. Tao nghĩ nó eo biết nên cố gắn tiềm tòi cho ae mình. Vì nó đưa ra chỉ dẫn rất chậm. Chứ ko phải rập khuôn. Cảm ơn mày thớt tuy đúng hay ko đúng

Tao nghĩ nó lừa éo biết thằng thớt biết ko. Hình thức quản cáo shiba. Làm takl thì nó quản cáo các trang khác. Giống như ae mình xem quản cáo thôi trang chính nó kiếm tiền từ ae mình.
Nói j cũng cảm ơn thằng thớt. Tao nghĩ nó eo biết nên cố gắn tiềm tòi cho ae mình. Vì nó đưa ra chỉ dẫn rất chậm. Chứ ko phải rập khuôn. Cảm ơn mày thớt tuy đúng hay ko đúng
Em thấy nhiều trang quảng cáo web này , và free nên em cố thử , đủ 15m rút đc em update cho các bác biết ngày , cảm ơn bác vì hiểu nhé

Các bác có thể làm hoặc k làm , em nghỉ đơn giản như ngày xưa làm đông doge ấy , ai cũng nghĩ lừa với lùa gà

Mình xin update lại nhé :
Hiện có 1 web cho mình khai thác shib miễn phí bằng cách pay to click, shortlink , task like đăng stt ,. Nó trả mình mỗi làn click 250-6000shib . Shortlink có thêm năng lượng để quay thưởng . Task (25000-1tr3) . Có cả đánh tài xỉu bạn nó hứng thú có thể
Tham gia với mình : Home | My Shiba Inu Free|PTC ADVERT - Free Shiba Binance Token
min 15m, mùa quýt mới rút được. lừa ae để lấy ref à

min 15m, mùa quýt mới rút được. lừa ae để lấy ref à
Thôi lừa hay ko là do mình. Thằng thớt nó cũng chưa biết nó rút dc ko mà. Ae ai đào cứ đào. Chờ ngày thớt rút là biết mà. Mong là thớt làm dc. Ae cũng kiếm dc nếu thành công. Mong mày thành công. Úp lên ae vô đào tiền của thiên hạ mà chứ có của ai đâu mà lo