Pay To Click làm Task để nhận đồng shiba

Đồng shiba đang x3 x4 do đc anh elon shill
Đồng này đang cho đào miễn phí 300shiba /1h 1h bấm 1 lần min rút 20000 , ngoài ra có thể làm task ( 1000000-14000000shib)để kiếm thêm shiba hoặc làm video ..vv . Chúc các bạn kiếm được nhiều shiba
Tham gia với mình : https://faucetshib.io/?ref=17495
Uh tại tôi đọc cái trích dẫn này. :d Cái freeshiba này tính ra 1 ngày cày chơi chơi 2 tiếng được cỡ 100k. :( Mining thì không bấm start được. Các mục Task đều éo làm được :v Thế chắc 100-150 ngày nữa được rút 1 phát.

Uh tại tôi đọc cái trích dẫn này. :d Cái freeshiba này tính ra 1 ngày cày chơi chơi 2 tiếng được cỡ 100k. :( Mining thì không bấm start được. Các mục Task đều éo làm được :v Thế chắc 100-150 ngày nữa được rút 1 phát.
Em mới cày 2 ngày 4tr r tính ra 8 ngày rút

Pay to click nó load lại liên tục mà , shortlink cũng khá , cái 5p 3000 shib cũng ổn , ngày chịu khó cày đâu ít đâu bác

Pay to click nó load lại liên tục mà , shortlink cũng khá , cái 5p 3000 shib cũng ổn , ngày chịu khó cày đâu ít đâu bác
2 cái đấy lỗi sao ấy. Shortlinks ra 1 đống quảng cáo bấm next đến cuối cùng về web không thấy gì. Còn cái PTC thì tôi xem hết mấy cái 5k 3k rồi không xem, đang ở công ty còn làm việc công ty nữa, rảng mới vô chứ không vùi đầu vào cày cái đó được :v

Chỗ mining total ghi 100k thì stop rồi F5 lại. Nó sẽ đổi từ total sang token, mà cỡ 200 total = 1 tokens nên suy ra tốc độ chậm vcl chứ không nhanh đâu bác.
cái mining làm sao rút bác nhỉ, được 100k rồi mà bấm stop nó k hiện rút ta

2 cái đấy lỗi sao ấy. Shortlinks ra 1 đống quảng cáo bấm next đến cuối cùng về web không thấy gì. Còn cái PTC thì tôi xem hết mấy cái 5k 3k rồi không xem, đang ở công ty còn làm việc công ty nữa, rảng mới vô chứ không vùi đầu vào cày cái đó được :v
Shortlink bác bỏ cái đầu đi , mấy cái sau cái nào được thì được khó quá bỏ, tại nh web nó chèn link bố láo lắm

Chỗ mining total ghi 100k thì stop rồi F5 lại. Nó sẽ đổi từ total sang token, mà cỡ 200 total = 1 tokens nên suy ra tốc độ chậm vcl chứ không nhanh đâu bác.
Ngày bấm
Ptc với shortlink tưới nươcz 5p nữa kiếm 1m dễ mà nhỉ

Tưới nước 5p là cái Manual Faucet à bác?
Do em làm việc chứ có thời gian ngồi bấm liên tục được đâu bác kk.
Cần bấm liên tục đâu bác , mở tab lên cho nó chạy là đx mà , mà cái pay to click em thấy nó reset liên tục luôn ấy

Tưới nước 5p là cái Manual Faucet à bác?
Do em làm việc chứ có thời gian ngồi bấm liên tục được đâu bác kk.
Bác cứ làm thong thả thôi , em thấy rất nh người rút rồi nên mới làm, nhưng e vẫn muốn tự tay rút cái xem ng thật việc thật thế nào đã , mà kiếm token nhanh nhất là làm task ấy bác