Phim Sex Âu Mỹ có diễn viên nữ đẹp nhất mà chúng mày từng xem?

Cơ mà đẹp là 1 chuyện, đóng chuẩn thì mới nứng được. Tao nghĩ nên có thớt riêng để chia sẻ những phim đóng đạt nhất, ko bị gượng kiểu phim sex thông thường

Thì thớt chỉ tập trung vào đẹp nhất, ấn tượng nhất về hình thức, khuôn mặt thôi mà. Tao có ghi rõ đấy, còn diễn phải có thớt riêng.

Sybil Kailena. Gái quanh Nga chưa bao giờ làm tôi thất vọng

Uh! Đẹp vkl cùng kiểu đẹp em trong bài tao. Thank mày và thằng trên, tao lại thêm 2 em để thị dâm cùng gu nhan sắc kiểu ấy.

Uh! Đẹp vkl cùng kiểu đẹp em trong bài tao. Thank mày và thằng trên, tao lại thêm 2 em để thị dâm cùng gu nhan sắc kiểu ấy.
Chuẩn gu mà. Ngoài Blaire Ivory, Stacy Cruz thì t thích em này và Alina Lopez. Alina Lopez thì không hợp gu m, em ấy bên US, người đầm =)))

T thích á thôi, xem âu các e đều tựa tựa nhau. Có xem chỉ đặc biệt thích các e á nhưng đóng phim tây. Fan của Asa akira

Dv nữ BH đẹp nhân tạo quá nhiều ,cảm xúc khi diễn xuất thì k thể bằng diễn viên đời trc đc, xem 1,2 lần là chán. T rất kết bộ 3 diễn viên đông âu ngày trước là zafira klass, simony diamond và veronica desouza cả 3 đều rất đẹp và có đôi mắt cực hút ng xem.nói về phim thì có lẽ phim khiêu dâm của ý thể loại cổ điển là hay nhất, cực kỳ trần trụi và có nhiều bộ có thiên hướng bạo lực tình dục.t gửi m 1 bộ cổ điển mà từng rất hot trên xvideos, diễn viên k đẹp nhưng xem xong là quên hết bọn mặt nhựa BH luôn

Mỹ đẹp thật nhưng phim nhạt vkl toàn phang nhau đéo có cảm xúc.

Thì đúng phong cách Âu Mỹ mà : nhanh, gọn, lẹ, vào thẳng vấn đề. Thi thoảng có bộ lan man kiểu cảm xúc nhưng cũng hời hợt bỏ mẹ.

T thích á thôi, xem âu các e đều tựa tựa nhau. Có xem chỉ đặc biệt thích các e á nhưng đóng phim tây. Fan của Asa akira

Thì đó! Người Á mình nhìn bọn nó na na nhau, bộ nó nhìn lại bọn mình cũng tương tự.