Phim Sex Âu Mỹ có diễn viên nữ đẹp nhất mà chúng mày từng xem?

Siberian mouse, mà thằng chủ 1st studio đi củi 14 năm dồi, tại con nhỏ mới 14t =))

Hàng mấy thằng tây nó bự hơn hàng ngựa vậy mà nó đóng lút cán ko, chắc tới rốn luôn quá

Với tao, khi đã bị xem qua nhiều rồi thì dv đéo quan trọng nữa tml. Chemistry, bang nhau thế nào mới đỉnh,
bọn dv thắng giải AVN con nào nhìn sơ cũng như L, xem kỹ đúng L là ngon nhất haha

Đại dịch, đéo làm ăn được gì. Rảnh háng làm cái thớt vớ vẩn mua vui cho anh em.

Tao mở màn trước nhé. Tao ấn tượng nhất là em Blaire Ivory ( tên khác Lena Anderson ). Chắc đầy thằng không lạ gì em này. Sinh năm 1998, cao 1m85, da trắng, mình dây, khuôn mặt gần như không có nhược điểm. Thiên thần cũng chỉ đến thế mà thôi.

Em này có nhiều tạo hình, cách trang điểm, quần áo, trong nhiều phim khác nhau. Nhưng cá nhân tao thích nhất tạo hình của em nó trong ảnh, ở phim dưới đây.

Link : BLACKEDRAW This model is too good for white boys | Thumbzilla

Chúng mày cmt link phim ấn tượng nhất về ngoại hình diễn viên nữ mà chúng mày thấy đẹp nhất nhé. Để anh em thêm tư liệu thị dâm, thêm được ảnh mà chúng mày thấy đẹp nhất về em nó thì càng tốt ( kiểu như tao post ảnh ở dưới là tao thấy em nó đẹp nhất ). Nhớ chỉ Âu Mỹ nhé, còn châu Á dành cho thớt khác.
Thiên thần đã làm tao mất bao nhiêu tinh binh ko đếm xuể :vozvn (7)::vozvn (7)::vozvn (7):

với tao chỉ có duy nhất em Kayden Kross thôi

thời 2012 2013 nhìn em nó phê vcl, mặt dâm, vú to, mông căng tròn, lol thì đẹp thôi rồi, lỗ đít cũng đẹp nốt,
xem bộ falling out của em nó được thằng đóng cùng liếm đít xong vét máng, nhìn mặt em nó thỏa mãn vcl

Đại dịch, đéo làm ăn được gì. Rảnh háng làm cái thớt vớ vẩn mua vui cho anh em.

Tao mở màn trước nhé. Tao ấn tượng nhất là em Blaire Ivory ( tên khác Lena Anderson ). Chắc đầy thằng không lạ gì em này. Sinh năm 1998, cao 1m85, da trắng, mình dây, khuôn mặt gần như không có nhược điểm. Thiên thần cũng chỉ đến thế mà thôi.

Em này có nhiều tạo hình, cách trang điểm, quần áo, trong nhiều phim khác nhau. Nhưng cá nhân tao thích nhất tạo hình của em nó trong ảnh, ở phim dưới đây.

Link : BLACKEDRAW This model is too good for white boys | Thumbzilla

Chúng mày cmt link phim ấn tượng nhất về ngoại hình diễn viên nữ mà chúng mày thấy đẹp nhất nhé. Để anh em thêm tư liệu thị dâm, thêm được ảnh mà chúng mày thấy đẹp nhất về em nó thì càng tốt ( kiểu như tao post ảnh ở dưới là tao thấy em nó đẹp nhất ). Nhớ chỉ Âu Mỹ nhé, còn châu Á dành cho thớt khác.
Con nữ diễn viên ngon thế .

Con nữ diễn viên ngon thế .

Đm! Nhìn nó giống như công chúa Disney bước ra từ truyện cổ tích vậy. Mả cụ nhà nó phim ảnh sex làm phá vỡ hết các hình tượng đẹp đẽ của tao về các thiên thần. Bú cặc cái thằng mọi đen mặt không khác gì con quỷ. Vkl!

Sabien DeMonia, Nicole Aniston, Georgie Lyall, Cassidy Banks, Rita Peach

Attachments

132 KB · Lượt xem: 18
    96.2 KB · Lượt xem: 21
    76.9 KB · Lượt xem: 18
    80.8 KB · Lượt xem: 18
    63.5 KB · Lượt xem: 16
    129.6 KB · Lượt xem: 16