Phim Sex Âu Mỹ có diễn viên nữ đẹp nhất mà chúng mày từng xem?

Ashlynn Brooke. Mà dạo gần đây t hay xem Lena Paul với Mia Melano, ngon chảy nc =))
Đm cái con ashlynn lùn này đóng sex rõ sớm xong 2010 giải nghệ lấy mẹ chồng luôn .
Địt kụ nó đóng sex từ cái hồi công nghệ còn mờ ảo phim ảnh đéo rõ nét j cả .
Con đĩ này làm tốn bao tinh trình của tao xong giải nghệ , 1 con đĩ mà ko makeup cũng xinh , đm nó .

Đại dịch, đéo làm ăn được gì. Rảnh háng làm cái thớt vớ vẩn mua vui cho anh em.

Tao mở màn trước nhé. Tao ấn tượng nhất là em Blaire Ivory ( tên khác Lena Anderson ). Chắc đầy thằng không lạ gì em này. Sinh năm 1998, cao 1m85, da trắng, mình dây, khuôn mặt gần như không có nhược điểm. Thiên thần cũng chỉ đến thế mà thôi.

Em này có nhiều tạo hình, cách trang điểm, quần áo, trong nhiều phim khác nhau. Nhưng cá nhân tao thích nhất tạo hình của em nó trong ảnh, ở phim dưới đây.

Link : BLACKEDRAW This model is too good for white boys | Thumbzilla

Chúng mày cmt link phim ấn tượng nhất về ngoại hình diễn viên nữ mà chúng mày thấy đẹp nhất nhé. Để anh em thêm tư liệu thị dâm, thêm được ảnh mà chúng mày thấy đẹp nhất về em nó thì càng tốt ( kiểu như tao post ảnh ở dưới là tao thấy em nó đẹp nhất ). Nhớ chỉ Âu Mỹ nhé, còn châu Á dành cho thớt khác.
Đẹp thật

Nhìn thấy thằng Nigga có con cu 20cm chịch gái phê thật, không biết bọn gái có sướng ko.
Tao chỉ ước có con cu 20cm, cu to như cu ngựa và 45p thôi :dribble:
Lúc đấy tao giã cho nát lol em MB ở công ty và bà giáo viên cấp 3 ngày xưa.