Phim Sex Âu Mỹ có diễn viên nữ đẹp nhất mà chúng mày từng xem?

cogaimoduong

Thanh niên hoi
Đại dịch, đéo làm ăn được gì. Rảnh háng làm cái thớt vớ vẩn mua vui cho anh em.

Tao mở màn trước nhé. Tao ấn tượng nhất là em Blaire Ivory ( tên khác Lena Anderson ). Chắc đầy thằng không lạ gì em này. Sinh năm 1998, cao 1m85, da trắng, mình dây, khuôn mặt gần như không có nhược điểm. Thiên thần cũng chỉ đến thế mà thôi.

Em này có nhiều tạo hình, cách trang điểm, quần áo, trong nhiều phim khác nhau. Nhưng cá nhân tao thích nhất tạo hình của em nó trong ảnh, ở phim dưới đây.

Link : BLACKEDRAW This model is too good for white boys | Thumbzilla

Chúng mày cmt link phim ấn tượng nhất về ngoại hình diễn viên nữ mà chúng mày thấy đẹp nhất nhé. Để anh em thêm tư liệu thị dâm, thêm được ảnh mà chúng mày thấy đẹp nhất về em nó thì càng tốt ( kiểu như tao post ảnh ở dưới là tao thấy em nó đẹp nhất ). Nhớ chỉ Âu Mỹ nhé, còn châu Á dành cho thớt khác.

Attachments

97.9 KB · Lượt xem: 3,622
Sửa lần cuối:

Tao mở màn trước nhé. Tao ấn tượng nhất là em Blaire Ivory ( tên khác Lena Anderson ). Chắc đầy thằng không lạ gì em này. Sinh năm 1998, cao 1m85, da trắng, mình dây, khuôn mặt gần như không có nhược điểm. Thiên thần cũng chỉ đến thế mà thôi.

Em này có nhiều tạo hình, cách trang điểm, quần áo, trong nhiều phim khác nhau. Nhưng cá nhân tao thích nhất tạo hình của em nó trong ảnh, ở phim dưới đây.

Chúng mày cmt link phim ấn tượng nhất về ngoại hình diễn viên nữ mà chúng mày thấy đẹp nhất nhé. Để anh em thêm tư liệu thị dâm. Nhớ chỉ Âu Mỹ nhé, còn châu Á dành cho thớt khác.
Skylar Vox nhé m

Cmt link phim đi mày.
Bà này vú xệ bỏ mẹ
mặt xinh Vc, tốn của tao bn tinh trùng

Tìm Stacy Cruz mày sẽ ko phải thất vọng

Mỗi cái video này làm tao bắn bao nhiêu lần rồi.
Xem ko tua kích thích hơn

Tìm Stacy Cruz mày sẽ ko phải thất vọng

Mỗi cái video này làm tao bắn bao nhiêu lần rồi.
Xem ko tua kích thích hơn

Chuẩn! Em này cũng kiểu em Blaire Ivory, mặt thiên thần.

Chúng mày cmt link phim ấn tượng nhất về ngoại hình diễn viên nữ mà chúng mày thấy đẹp nhất nhé. Để anh em thêm tư liệu thị dâm. Nhớ chỉ Âu Mỹ nhé, còn châu Á dành cho thớt khác.
nhìn lỗ đít hồng kích thích nhỉ