Phim Sex Âu Mỹ có diễn viên nữ đẹp nhất mà chúng mày từng xem?

Xem sex chỉ xem bím dv nữ có đẹp không thôi chứ mặt phù du vl. Điển hình là con Natalia Queen. Mặt như thiên thần mà bím nhìn kinh vcđ, tụt cả mod. Còn ấn tượng nhất chắc là Shae Celestine, Cadey Mercury với chị em sinh đôi Sami White
Tiện xin tên mấy em dv tây loli đổi gió cuối tuần nào các dâm thần

Ai biết tên diễn viên này không ạ?

Attachments

1.7 MB · Lượt xem: 200
leah gotti, lena anderson, lily rader. Tao hóng phim chơi 2 lỗ của 3 em này mãi đéo có. Leah với lily thì bỏ cuộc chơi rồi, lily thậm chí còn đéo chơi lỗ đít! Buồn...

Đại dịch, đéo làm ăn được gì. Rảnh háng làm cái thớt vớ vẩn mua vui cho anh em.

Tao mở màn trước nhé. Tao ấn tượng nhất là em Blaire Ivory ( tên khác Lena Anderson ). Chắc đầy thằng không lạ gì em này. Sinh năm 1998, cao 1m85, da trắng, mình dây, khuôn mặt gần như không có nhược điểm. Thiên thần cũng chỉ đến thế mà thôi.

Em này có nhiều tạo hình, cách trang điểm, quần áo, trong nhiều phim khác nhau. Nhưng cá nhân tao thích nhất tạo hình của em nó trong ảnh, ở phim dưới đây.

Link : BLACKEDRAW This model is too good for white boys | Thumbzilla

Chúng mày cmt link phim ấn tượng nhất về ngoại hình diễn viên nữ mà chúng mày thấy đẹp nhất nhé. Để anh em thêm tư liệu thị dâm, thêm được ảnh mà chúng mày thấy đẹp nhất về em nó thì càng tốt ( kiểu như tao post ảnh ở dưới là tao thấy em nó đẹp nhất ). Nhớ chỉ Âu Mỹ nhé, còn châu Á dành cho thớt khác.
Đồng ý với thớt,t xem phim này rồi,cũng ấn tượng nhất cảnh mà m up ảnh luôn,chân dài trắng dáng đứng..tuyệt thật sự.

Leah gotti, bella diamon, partrica sun....

Attachments

87.9 KB · Lượt xem: 166
    10.2 KB · Lượt xem: 155
Có thằng nào link xem sex châu âu có sub việt không? Nghe nó come on baby chán quá

Adriana Chechik. Em này kiểu gợi đòn vl.

Ngoài ra còn mấy film của cha đạo diễn này thấy dv hay phết

1 em mà ít thằng biết. Lily Ivy. Em này không phải diễn viên sex chuyên nghiệp. Các clip sex chỉ đóng với người yêu của em. Ngoài ra có vài clip sex les. Chứ đéo có thằng nào khác đục em ấy. Nước phim của em này rất đẹp.

Mời anh em thưởng thức