Phốt PHAN CÔNG KHANH TRÙM CÒ SIÊU XE VIỆT NAM ???

vâng bác nói đúng ý, như đợt có ông vừa ôm vào mấy con Vin thì nó rớt, khóc sml :))
Vỡ thật bác, cầm nhà để gồng cty mà chi nhánh vib có f0, nó đóng chi nhánh luôn, đâm ra nó trả phát bán luôn, xe em cũng 5v miles rùi.
ĐM thế thì....
Tầm hoa tiêu là nó nắm chuôi TML rồi chứ chả cần SR. Nó dìm giá cho là phải - giá thu vào thơm quá :vozvn (17):
Hoa tiêu tay to - có vốn. Nó gặp xe như ông ko lỗi nó thu trong phút mốt.
Hôm sau sang tay SR hoặc gặp khách là kiếm mớ cmnr :))
Đang chạy Glc - giờ dịch khó khăn như này khó tìm xe chạy thích bằng nó :))

Mr. C có nhiều AE hỏi nhỉ.
AE nào đi qua đây rành đồng chí này giới thiệu qua tý. @chutchit1311
Ông C này có Boxter, Mer G - chắc cũng thuộc dạng gia thế, nhìn công tử, trắng trẻo :))

đéo biêt cặp này nhg thaays e jessie lương cg ngon đấy? kb có giá ko?:))

Ở đây có thằng nào biết thằng yuri của group dota không ...

Trước bên voz thằng 1m78 bảo thằng này vl lắm.. xét phải ngang tầm con trai vịn vương

Mr. C có nhiều AE hỏi nhỉ.
AE nào đi qua đây rành đồng chí này giới thiệu qua tý. @chutchit1311
Ông C này có Boxter, Mer G - chắc cũng thuộc dạng gia thế, nhìn công tử, trắng trẻo :))

Lượng thì em biết chứ C thì em lại ko rõ bác ạ :))) vụ PCK em biết là do nhóm e chơi cùng có đứa làm vov nó kể thui, Xebiz phức tạp vl :)) như thg Đông Khuê đấy, phông bạt sml
C khá kín tiếng, ngay cả việc nó có vợ rồi cũng ít ng biết! Chỉ biết chắc chắn rằng nó có chơi chứng, đợt hè năm ngoái nó mua boxter mới là lúc nó nổi lên! Mua pọt xog nửa năm sau nó mua G, vừa rồi mới mua căn penhouse xây thô gần hồ tây mười mấy tỉ đấy bây h đag làm nội thất! Nhà nó ở Hải Dương gia đình cũng thuộc dạng khá thôi ko thấy gia thế gì đâu, mới hôm trc còn thấy mua vios tặng cho bố mẹ nó mà! Nhẩm nhẩm nguyên dàn xe nó sở hữu đã tầm 20-23 tỉ rồi (triệu $) ko rõ làm gì nhưg chắc chắn ko phải là thuộc dạng con có ông bố giàu có hay ông chú quyền lực rồi!

T tin được bao phần lời mày nói vậy. Phan Thành nó quan hệ ctri nhiều hơn là chơi vs mấy ô khoe xe :vozvn (19):
biết cc gì quen biết mà đòi chém, làm kèo ko tao post hình cho xem. Tao còn đống hình đây, midu vs thành tao chơi cũng hơn 5 năm rồi

biết cc gì quen biết mà đòi chém, làm kèo ko tao post hình cho xem. Tao còn đống hình đây, midu vs thành tao chơi cũng hơn 5 năm rồi
T ko chơi với thằng Đó, nghe thì có mấy người t quen về mảnh ctri chơi với nó. Thấy bảo cũng được. Cộng đồng người Việt ở Houston cũng đông sau quận Cam đấy chứ nhỉ

T ko chơi với thằng Đó, nghe thì có mấy người t quen về mảnh ctri chơi với nó. Thấy bảo cũng được. Cộng đồng người Việt ở Houston cũng đông sau quận Cam đấy chứ nhỉ
thế hỏi đám bạn m nó có tiền share bill ko ? Hay là ông già ko cho tiền. Lên đc cái bar nó cổ phần thì đc chai rượu

Jessie Lương, PCK... làm gì mà giàu thì tôi ko biết
Nhưng những người kiếm tiền bằng mồ hôi nước mắt, bằng trí tuệ thật sự ngta thích khoe thành quả hay thành tựu thực sự. Kiểu như gây dựng một cty, doanh nghiệp lớn thì t sẽ thích khoe công ty, danh thiếp vip pro, quen biết những ng cũng giỏi và vip pro...

Chứ tôi ko nghĩ chụp ảnh mông đít, với chụp tay cầm vô lăng lại là thứ gì đó đáng để tự hào ở cái tầm đó.

thế hỏi đám bạn m nó có tiền share bill ko ? Hay là ông già ko cho tiền. Lên đc cái bar nó cổ phần thì đc chai rượu
2 thằng mũi to ko phải sống bằng ông bô chủ Bến Thành Tourist chu cấp thì đã làm đc cái vẹo gì đâu nhỉ? Theo lời mình thì nó giàu mà bần đến thế cơ à?

Tml này đéo đọc bài à? Giỏi kiếm tiền bằng cách xạo lol? Trên đạo đức? Chắc m cũng giống mấy tml dạy chăn rau đó.
"Cặp đôi hay nói đạo Lý: tung kinh niệm phật.
Đứa thì bỏ ck, bỏ con - giật ck bạn thân
Đứa thì bỏ Ny cùng mình lúc 2 bàn tay trắng tới khi có tiếng tâm thì lấy Bạn của Vợ. Láy máy bay bà già hơn tận 4 tuổi - mèo mã gà đồng."
tao thấy bọn mày đang gato với nó thì có
éo biết phông bạt hay thế nào, nó được lái siêu xe, đeo đồng hồ tiền tỷ, làm ăn quan hệ với đại gia lắm tiền, địt được hot girl vạn thằng thèm như vậy là hơn người rồi :))
dm máy bay mà ngon như con loan thằng éo nào chả muốn húp
còn nó với con bồ cũ cũng chỉ mới là yêu đương thôi có phải vợ chồng éo đâu, éo yêu nữa thì giải tán có cc gì mà phải bàn tán :))
con loan còn 1 đứa e sinh đôi nữa mà xăm trổ nhìn tởm tởm

Có thằng nào biết bác Trung Cao đại gia ngành y tế không ? Nhìn gara của ổng cũng có số má đấy

Ở đây có thằng nào biết thằng yuri của group dota không ...

Trước bên voz thằng 1m78 bảo thằng này vl lắm.. xét phải ngang tầm con trai vịn vương
cũng nghe thằng này, toàn chơi với con nhà giàu bên dubai

Bố mẹ nó là ai vậy m ?
thằng yuri nghe đồn con nhà quan, hình như cháu tứ trụ đấy, nó quản lý tài sản cho gia tộc của nó mà =))
cơ mà cực kín đéo moi được thông tin đâu, có thằng nanamien cuồng chuyên đi liếm đít nó, nó bạn vs Trung Võ, pewpew, tùng vàng cơ mà =))
cơ mà cũng có tin chuyên đi chôm ảnh về sửa của mình, nhưng lần trước có thằng voz bảo nó cá mập bit có 10k bit cách đây 4 năm =))

địt mẹ đừng bao giờ tin bất cứ cái lồn gì trên mxh…t sale vinfast có cái xe của khách đăng lên fb mình suốt đ’ ai cũng tưởng mình mới lấy xe =)) cái mxh là cái ảo vãi lồn đừng bh nên tin…đm thăng Lê Bảo suốt ngày khoe con bmw là của nó nhưng thực chất là của 1 bà boss mỹ phẩm
sale vf ở đâu zị bn ê...mùa này móm hay vẫn sướng kkkk

T dự đoán là sau mùa dịch nó sẽ chốt được nhiều deal ngon. Vì trong lúc dịch dã thế này nó chèo siêu xe đi từ thiện để phông bạt hình ảnh thiện nguyện. Thêm vài pha báo chí ca tụng là ông trùm showroom siêu xe. Thật chất thì những người chơi với nó từ trước mới hiểu nó ntn thôi. Đánh bóng chuyền thì cáp kèo ngông! Đến sân bóng chuyền ngta gọi nó là Khanh ATM! Nói nó là ông hoàng bóng chuyền phủi chứ cả sự nghiệp bóng chuyền của nó thắng được mấy trận oanh liệt đâu! Đến giờ nó vẫn nợ tiền banh tại các sân mà có lếch siêu xe tới trả đâu :))