RP em PGA 3m5 của Sub Rachel [Đéo vui]

laogiangaytho

Thanh niên hoi
Nay em sgbb đi chơi nên k gặp đc, lên book sub Rachel trên Telegram 1 em PGA 3M5, giới thiệu mẫu ảnh các thứ đi về đéo vui nên viết rp cho mấy tml. Bình thường tao tầu ngầm theo dõi cho vui thôi nhưng hôm nay mưa gió đi về cáu vl.
Đôi nét đây.
Mặt : đc khoảng 70% so với ảnh.
V1: giới thiệu 90 mà t sờ đéo biết đc 8x (x tiểu học k) vì em sgbb của t ngực 89 mà ngon gấp N lần em này.Ah ti hơi thụt sờ cũng tạm
V2 : bé tí (vì em nó gầy vl)
V3 : đéo có tí gì, dập va vào sương chậu đau cả háng.
V4: dm đây mới là điều làm t cáu vl, mùi vkl, t móc tí xong lôi ra thấy mùi tụt mẹ cảm xúc, phải tưởng tượng lúc địt em sgbb mới lên lại đc, lúc làm xong dm t đi tắm rồi phải rửa xà bông 2 lần mới đỡ , h vẫn ghê vl.
CÁU VL LẦN 2 : Vào đc 30 làm xong xin về đi sinh nhật, dm cáu thật sự, công nghiệp vl.
Đéo biết chúng m đi thế nào nhưng sau bao năm PGA t đi vẫn đéo nào ưng đc. Nhưng t vẫn sẽ view Sub này vì còn 2-3 em t muốn chén đéo biết lần sau như thế nào.
Đôi dòng như thế cho mấy thằng ml như vậy

Chắc em nó được dặn đi 30p là phải đi khách khác đó =)) hôi hôi thế chắc có bệnh vùng kín rồi

Nay em sgbb đi chơi nên k gặp đc, lên book sub Rachel trên Telegram 1 em PGA 3M5, giới thiệu mẫu ảnh các thứ đi về đéo vui nên viết rp cho mấy tml. Bình thường tao tầu ngầm theo dõi cho vui thôi nhưng hôm nay mưa gió đi về cáu vl.
Đôi nét đây.
V1: giới thiệu 90 mà t sờ đéo biết đc 8x (x tiểu học k) vì em sgbb của t ngực 89 mà ngon gấp N lần em này.Ah ti hơi thụt sờ cũng tạm
V4: dm đây mới là điều làm t cáu vl, mùi vkl, t móc tí xong lôi ra thấy mùi tụt mẹ cảm xúc, phải tưởng tượng lúc địt em sgbb mới lên lại đc, lúc làm xong dm t đi tắm rồi phải rửa xà bông 2 lần mới đỡ , h vẫn ghê vl.
CÁU VL LẦN 2 : Vào đc 30 làm xong xin về đi sinh nhật, dm cáu thật sự, công nghiệp vl.
Đéo biết chúng m đi thế nào nhưng sau bao năm PGA t đi vẫn đéo nào ưng đc. Nhưng t vẫn sẽ view Sub này vì còn 2-3 em t muốn chén đéo biết lần sau như thế nào.
T ăn 1 lần bb bên này cho sang 1 con ngáo đét. Nt sup đọc k tl nên thôi gút bai. Đ hiểu sao trc có bài mấy ông cứ khen. Từ cái thái độ đã chẳng ok r. Chia buồn chủ thớt

Đôi nét đây.
Vẫn còn ý đinh thử tiếp. Ngu! Quá ngu!

Mạnh dạn đoán em 042 =)) T cũng đi 1 vài ng bên đấy r, nchung nó có mấy con láo vcl luôn, phò mà cứ nghĩ mình cao sang. Nhưng cũng phải công nhận bọn nó cá kiếm, làm chơi chơi tháng trăm tr là bth, còn không thì phải 3 400 mất

mùi mà vẫn đưa chim vào được @@ mày thật là có tinh thần thép, là tao thì chịu

Mạnh dạn đoán em 042 =)) T cũng đi 1 vài ng bên đấy r, nchung nó có mấy con láo vcl luôn, phò mà cứ nghĩ mình cao sang. Nhưng cũng phải công nhận bọn nó cá kiếm, làm chơi chơi tháng trăm tr là bth, còn không thì phải 3 400 mất
Thế thì phải bình ổn giá thôi...
Bây h làm ji còn PGA đúng nghĩa nữa... >90% là phò đội lốt...

pga vậy mà các ông cũng nướng tiền vào. vậy đi ms tìm chỗ x cho khoẻ

Ba triệu rưỡi để ngửi mùi lồn khắm. Nhất mày
nghe lồn khắm nhớ hồi sinh viên cách đây mười mấy năm đi chăn rau cá sấu còn gặp lồn khắm chứ giờ quên mẹ mùi lồn khắm rồi.

vậy mà có thằng bỏ 3tr5 để ngửi lồn khắm. vcl PGA

nghe lồn khắm nhớ hồi sinh viên cách đây mười mấy năm đi chăn rau cá sấu còn gặp lồn khắm chứ giờ quên mẹ mùi lồn khắm rồi.

vậy mà có thằng bỏ 3tr5 để ngửi lồn khắm. vcl PGA
t chỉ dính duy nhất 1 em là Nga Sacombank, ngày đó mới tập tành đi PGA, còn méo biết định nghĩa tnao là khắm, đến lúc chơi xong tháo bao mới thấy mùi, e nó thái độ thì ngoan chắc biết tội lỗi nên nằm tâm sự về mèo suốt lại bù cho phát BJ out nữa

Nhắc lại cho thg thớt cay: 3tr5 đi hít lồn khắm. Bỏ tiền cho bọn cò chịch đúng là dại dột