RP em PGA 3m5 của Sub Rachel [Đéo vui]

Hồi đầu đi PGA thì máu me vì mới lạ.
Sau dần thấy chán và khá là hên xui.

Nay em sgbb đi chơi nên k gặp đc, lên book sub Rachel trên Telegram 1 em PGA 3M5, giới thiệu mẫu ảnh các thứ đi về đéo vui nên viết rp cho mấy tml. Bình thường tao tầu ngầm theo dõi cho vui thôi nhưng hôm nay mưa gió đi về cáu vl.
Đôi nét đây.
Mặt : đc khoảng 70% so với ảnh.
V1: giới thiệu 90 mà t sờ đéo biết đc 8x (x tiểu học k) vì em sgbb của t ngực 89 mà ngon gấp N lần em này.Ah ti hơi thụt sờ cũng tạm
V2 : bé tí (vì em nó gầy vl)
V3 : đéo có tí gì, dập va vào sương chậu đau cả háng.
V4: dm đây mới là điều làm t cáu vl, mùi vkl, t móc tí xong lôi ra thấy mùi tụt mẹ cảm xúc, phải tưởng tượng lúc địt em sgbb mới lên lại đc, lúc làm xong dm t đi tắm rồi phải rửa xà bông 2 lần mới đỡ , h vẫn ghê vl.
CÁU VL LẦN 2 : Vào đc 30 làm xong xin về đi sinh nhật, dm cáu thật sự, công nghiệp vl.
Đéo biết chúng m đi thế nào nhưng sau bao năm PGA t đi vẫn đéo nào ưng đc. Nhưng t vẫn sẽ view Sub này vì còn 2-3 em t muốn chén đéo biết lần sau như thế nào.
Đôi dòng như thế cho mấy thằng ml như vậy
Cùng chung kênh rachel đây ! Vô cả nhóm tele quẳng bài lên cho ae thảo luận ! Hên xui thì đi sub nào chả có ! Nhưng bên đos có review nhóm công khai mà ! lồn thối thì cứ lên đó nhóm nói cho minh bạch ! Nhiều ae xam đều là mem vip nhiều sub ! Còn như mình dịch cũng làm mem mới mấy bên ! Bên rachel này là đã 7 kèo ! Đen 1 ! Cũng chuyên 2 shot đây ! Gu bro ntn ! Cứ nói ra đúng sai chứ sub nào đi chả có hên xui ! Tôi đen mã 006 ! Còn bạn ở tele ae group rachel thì qua đó lên review nhé ! Cho ae chưa đi mới vào nhóm còn tham khảo

Nay em sgbb đi chơi nên k gặp đc, lên book sub Rachel trên Telegram 1 em PGA 3M5, giới thiệu mẫu ảnh các thứ đi về đéo vui nên viết rp cho mấy tml. Bình thường tao tầu ngầm theo dõi cho vui thôi nhưng hôm nay mưa gió đi về cáu vl.
Đôi nét đây.
V1: giới thiệu 90 mà t sờ đéo biết đc 8x (x tiểu học k) vì em sgbb của t ngực 89 mà ngon gấp N lần em này.Ah ti hơi thụt sờ cũng tạm
V4: dm đây mới là điều làm t cáu vl, mùi vkl, t móc tí xong lôi ra thấy mùi tụt mẹ cảm xúc, phải tưởng tượng lúc địt em sgbb mới lên lại đc, lúc làm xong dm t đi tắm rồi phải rửa xà bông 2 lần mới đỡ , h vẫn ghê vl.
CÁU VL LẦN 2 : Vào đc 30 làm xong xin về đi sinh nhật, dm cáu thật sự, công nghiệp vl.
Đéo biết chúng m đi thế nào nhưng sau bao năm PGA t đi vẫn đéo nào ưng đc. Nhưng t vẫn sẽ view Sub này vì còn 2-3 em t muốn chén đéo biết lần sau như thế nào.
Đã biết mã nào

Sửa lần cuối:
Nick Mai Huyền trên là lừa đảo, mạo danh e đấy ạ. Tele đó ko phải là của e đâu ạ. Thuthao này, có thể lấy tên khác, thương hiệu uy tín ông tự xây dựng nên, việc đó k ai dám can thiệp cả. Nhưng ông đằng này ông lấy tên tôi, lập bao nhiêu nick tên tôi, bị ban nick này lại lập nick khác tên Mai Huyền rồi để tele của ông lại mục đích gì???
Nghe danh mai huyền mà đến giờ chưa có link nhóm demo tele đấy - hay phải tìm nhau qua gọi kèo tele toàn quốc nhỉ

Tôi mới lên phân khúc pga có nghe ae lão làng kể về sub mai huyền . Còn tele tôi ko biết đâu là mai huyền thật ! Thu thảo hay kiều Anh thì đungs là bên các nhóm tele còn up cả ảnh mặt cơ mà ! Comment của khách mới chưa biết đâu là thật đâu là giả

chia buồn với mày, mấy thằng sub ham ăn dầy nên cũng đẩy giá pga đéo đúng giá trị gì cả

Mạnh dạn đoán em 042 =)) T cũng đi 1 vài ng bên đấy r, nchung nó có mấy con láo vcl luôn, phò mà cứ nghĩ mình cao sang. Nhưng cũng phải công nhận bọn nó cá kiếm, làm chơi chơi tháng trăm tr là bth, còn không thì phải 3 400 mất
Dịch vừa rồi thì làm gì còn kèo tiệc với đi tour ! Chuyển sang hết nện và bay bùm rồi chả vậy ! Kiếm nhiều mà

Sửa lần cuối:
chia buồn với mày, mấy thằng sub ham ăn dầy nên cũng đẩy giá pga đéo đúng giá trị gì cả
Bên này cắt được 500-700 là căng thôi ! Là do các em đòi về tay bao nhiêu rồi cân đối giá thôi ! Nhiều đứa nó làm phục vụ không đungs với giá trị nó đòi cầm về nên mới cần ae đi review để còn hạ giá hoạc tránh không đi

Thôi thì trải nghiệm mới.
Gặp đứa mới nhận làm kèo nữa bro ! Bị cả bên Khác nữa ! Có pg nào độc quyền một bên đâu ! Nhóm gọi kèo nhau ngày nào chả nhộn nhịp đúng ko bạn! Hơn nữa nuôi sgbb mà hợp cả rồi thì đi pga sẽ tụt cảm xúc nhiều !

Mấy con lồn khắm là mấy con chơi đồ. Đặc trưng cái mùi lồn rửa cỡ đéo nào cũng còn kinh vloz. Tao dính 2 lầees sợ luôn. Bọn chơi đồ người gầy vú lép chán bỏ mẹ

Đôi nét đây.
Mày tả con hàng 3 củ rưỡi mà dm đéo bằng hàng 5lit ưeb thế. Vậy chơi làm ccc gì nữa nhỉ mà còn hy vọng lần tới

Bên này cắt được 500-700 là căng thôi ! Là do các em đòi về tay bao nhiêu rồi cân đối giá thôi ! Nhiều đứa nó làm phục vụ không đungs với giá trị nó đòi cầm về nên mới cần ae đi review để còn hạ giá hoạc tránh không đi
nó cắt 1 củ nhé. e nào cao thì củ rưỡi

nó cắt 1 củ nhé. e nào cao thì
Cùng chung kênh rachel đây ! Vô cả nhóm tele quẳng bài lên cho ae thảo luận ! Hên xui thì đi sub nào chả có ! Nhưng bên đos có review nhóm công khai mà ! Lồn thối thì cứ lên đó nhóm nói cho minh bạch ! Nhiều ae xam đều là mem vip nhiều sub ! Còn như mình dịch cũng làm mem mới mấy bên ! Bên rachel này là đã 7 kèo ! Đen 1 ! Cũng chuyên 2 shot đây ! Gu bro ntn ! Cứ nói ra đúng sai chứ sub nào đi chả có hên xui ! Tôi đen mã 006 ! Còn bạn ở tele ae group rachel thì qua đó lên review nhé ! Cho ae chưa đi mới vào nhóm còn tham khảo
ờ con 006 t đi đúng hôm nó đến ngày, đcm đen vcl, m thì đen ntn?

Cùng chung kênh rachel đây ! Vô cả nhóm tele quẳng bài lên cho ae thảo luận ! Hên xui thì đi sub nào chả có ! Nhưng bên đos có review nhóm công khai mà ! Lồn thối thì cứ lên đó nhóm nói cho minh bạch ! Nhiều ae xam đều là mem vip nhiều sub ! Còn như mình dịch cũng làm mem mới mấy bên ! Bên rachel này là đã 7 kèo ! Đen 1 ! Cũng chuyên 2 shot đây ! Gu bro ntn ! Cứ nói ra đúng sai chứ sub nào đi chả có hên xui ! Tôi đen mã 006 ! Còn bạn ở tele ae group rachel thì qua đó lên review nhé ! Cho ae chưa đi mới vào nhóm còn tham khảo
006 còn ổn chán các mã khác giống anh 30%

Đi PGA còn hên xui thì dẹp cmn đi

Đi PGA còn hên xui thì dẹp cmn đi
Đến tán gái còn hên xui nữa là ! Đây là nc pga phân khúc bt thôi ! Còn đại gia hẳn thì book kèo các em nỏi tiếng sănx rồi ý ! Mấy sub mới này thì chỉ mấy em sinh viên mấy em mẫu ảnh đơn giản thôi ! Còn chả biết có kiếm đủ tiền mà leo lên phân khúc nữa ko

006 còn ổn chán các mã khác giống anh 30%
Nói thế thì chọn sup khác hoặc tự kết kèo ! 30% nó hơi dìm quá nhưng không phải chỉ có 1 sub ! Việc có kinh tế đi ntn là quyền mỗi người mà