RP em PGA 3m5 của Sub Rachel [Đéo vui]

nó cắt 1 củ nhé. e nào cao thì củ rưỡi
Lên nhóm gọi kèo mà tính phế - ko có giá chung phế từng em đâu nhưng 5-1,5 tuỳ em tuỳ lúc ! Miễn là mình cảm thấy nó set kèo nhanh cho mình ! Còn ko thì tự bỉ thời gian ra kiếm kèo

Nói thế thì chọn sup khác hoặc tự kết kèo ! 30% nó hơi dìm quá nhưng không phải chỉ có 1 sub ! Việc có kinh tế đi ntn là quyền mỗi người mà
Điều đấy là đương nhiên thuận mua vừa bán ko ưng thì tìm chỗ ưng đơn giản vl . Nói đây là review cho các ae khác thôi hiểu ko hả thằng ngu

Có trượt một kèo bên đó ! Bên đó mã các em ko quá xinh nhưng giá lại rất ổn áp

Thích cái là ăn mặc và xinh, dễ thương như bạn gái bình thường, ko bị quá, với cảm xúc vãi, như người yêu xong ướt nhẹp, mẹ, mới thử được 3 bé, bé nào cũng vừa vào ôm ấp hôn hít tí sờ bím đã nhoe nhoét, xong chịch thì sướng chứ ko bị fake, hôn hít tít mù... Càng chịch càng phê chứ ko giục, chịch xong tao toàn nằm nghỉ ngơi chán chê cũng chẳng thấy các bé vội gì, cứ nằm ôm, nói chung là tình cảm vcd.

Thích cái là ăn mặc và xinh, dễ thương như bạn gái bình thường, ko bị quá, với cảm xúc vãi, như người yêu xong ướt nhẹp, mẹ, mới thử được 3 bé, bé nào cũng vừa vào ôm ấp hôn hít tí sờ bím đã nhoe nhoét, xong chịch thì sướng chứ ko bị fake, hôn hít tít mù... Càng chịch càng phê chứ ko giục, chịch xong tao toàn nằm nghỉ ngơi chán chê cũng chẳng thấy các bé vội gì, cứ nằm ôm, nói chung là tình cảm vcd.
Bé nào thế se đi người ae thiện dâm

Cái này đang nói bên sup dino, chứ ko phải bên rachel, mấy tml đừng ib hỏi bé nào bên rachel, t đ biết đâu.

Lên nhóm gọi kèo mà tính phế - ko có giá chung phế từng em đâu nhưng 5-1,5 tuỳ em tuỳ lúc ! Miễn là mình cảm thấy nó set kèo nhanh cho mình ! Còn ko thì tự bỉ thời gian ra kiếm kèo
nó cắt theo giá tiền, ví dụ 4tr trở xuống thì 1 củ, trên thì 1cu5, trên nữa thì 2 củ, kiểu vậy

Chịu khó đi karAoke hay massage quen vài e xinh, ngon.
Địt 3 tr/phát ngon hơn pga nhiều

Điều đấy là đương nhiên thuận mua vừa bán ko ưng thì tìm chỗ ưng đơn giản vl . Nói đây là review cho các ae khác thôi hiểu ko hả thằng ngu
Ở trên này nói nhau chửi nhau làm gì ! Cungz chỉ là xàm member với nhau ! Ngu hay thông mình thì cũng chỉ vài dòng chat bro ơi ! Vì là topic nói bên R thôi ! Chứ bro có tele nó thì cũng sẽ biết mã Em bị phốt này còn làm các bên sub khác của tele ! Như thế mới nói -30% là quan điểm của bro ! Nhưng tính tương đối thôi ! Không nên vì một câu chuyện mà hiểu nhầm nhau làm gì cả

Sửa lần cuối:
Để thu xếp qua bên đó kk ! Đang đợi có lịch qua tràng tiền

Để thu xếp qua bên đó kk ! Đang đợi có lịch qua tràng tiền

Cái này đang nói bên sup dino, chứ ko phải bên rachel, mấy tml đừng ib hỏi bé nào bên rachel, t đ biết đâu.
Bên đó kèo 2 shot kiểu bán chuyên hợp lí vãi mà mình lại hay rảnh đêm chứ ko cũng kết cái kèo ngay

Bên đó kèo 2 shot kiểu bán chuyên hợp lí vãi mà mình lại hay rảnh đêm chứ ko cũng kết cái kèo ngay

Vẫn set được kèo đêm mà, hôm t cũng set 1 kèo. Sup nhiệt tình vãi.

Chịu khó đi karAoke hay massage quen vài e xinh, ngon.
Địt 3 tr/phát ngon hơn pga nhiều

Tùy thôi, gái kara đa số cứ nanh nọc quá, với cảm xúc không thật, trừ phi tml đẹp trai và nó thích m.

Đến tán gái còn hên xui nữa là ! Đây là nc pga phân khúc bt thôi ! Còn đại gia hẳn thì book kèo các em nỏi tiếng sănx rồi ý ! Mấy sub mới này thì chỉ mấy em sinh viên mấy em mẫu ảnh đơn giản thôi ! Còn chả biết có kiếm đủ tiền mà leo lên phân khúc nữa ko
Tán gái thì nói làm đ gì. Đi PGA mà hên xui thì đi mẹ gái web rẻ hơn mà đầy e ngon.

@lemang nhiet tình bảo vệ sup vcl. Chả có thằng điên nào rảnh mà tốt tính yêu sup đến mức độ như vậy cả. Nick Clone sup rõ nhé mấy tml.

Sửa lần cuối:
@lemang nhiet tình bảo vệ sup vcl. Chả có thằng điên nào rảnh mà tốt tính yêu sup đến mức độ như vậy cả. Nick Clone sup rõ nhé mấy tml.
Tôi đi 7 kèo ! Và tôi ko bảo vệ ! Comment phản anh đúng tính chất tôi bỉ tiền ra thôi ! Nick xàm này đọc lịch sử comment hồi tôi mới lên pga thì biết ! Tôi đi cả bên gin bên khải bên ngọc lan ! Nâu sữa ! Chả việc gì phải làm sub khi tôi là checker ! Lấy cái nick uy tín ko trẩu tre ra đây mà nói chuyện

Tán gái thì nói làm đ gì. Đi PGA mà hên xui thì đi mẹ gái web rẻ hơn mà đầy e ngon.
Thì đúng mình cũng ko đẹp zai nhưng dâm nến đi các bên mua dịch vẫn có hên xui ! Bên nào có nhóm ae tele thì mình vẫn lên bài review như ae checker web ! Có gặp linh chang knv nhưng lên review bên hội checker tele

Giờ 3.5 mil kiểu như PGA cỏ, mấy đứa ảnh nhìn được toàn thấy cast 6-8 mil, đúng là hết dịch lạm phát vcđ

Giờ 3.5 mil kiểu như PGA cỏ, mấy đứa ảnh nhìn được toàn thấy cast 6-8 mil, đúng là hết dịch lạm phát vcđ
Mỗi lần đi kèo nào em nào phải sang các bên tele để so sánh giá ! Tìm hiểu kĩ rồi thấy ưng mới dám book bên rê nhất ! Mà mấy sub làm lâu thì hay lọc khách bằng nhóm vip nên khách mới cũng khó có cơ hội thử phân khúc pga cỏ ! Dịch rồi đi thì qua phòng cũng ổn ! Chứ giá 3,5 thì cứ tính như là kèo bán chuyên ngày xưa ở xàm của bibi nhưng tăng giá lên ý ! Theo ý kiến của mình