Sai làm với người em họ truyện thật có hình

Chắc hẳn ai trong số chúng ta cũng có những sai lầm, và tất nhiên, có những sai lầm có thể sửa chữa được, nhưng cũng có những sai lầm khiến người ta hối hận và day dứt cả đời. Mùa hè năm đó 2010 những ký ức trong tôi về người em họ ở quê lên nhà tôi đi thi đại học vẫn còn in ấn trong đầu tôi, tôi viết lên đây những tâm sự tội lỗi của mình không nhằm mục đích gì ngoài việc chia sẻ với anh em và hơn hết là mong rằng sẽ không còn ai mắc phải sai lầm như tôi.

Em họ tôi tên H quê ở thái bình năm đó em nó muốn lên nhà tôi ở nhờ 1 tuần trong thời gian em nó đi thi đại học vì nhà tôi ở Hà Nội nhiệm vụ trong 3 ngày đó Bố tôi sẽ đưa em nó đi thi đại học . nhà tôi cũng dộng dãi còn thừa phòng trống lên em H cũng rất thoải mái . để tôi giới thiệu qua về H . H có mặt hình trái xoan xinh đẹp, v1 thì nở nang kiểu mặt giống midu ý đại khái rất xinh , lại khá ngoan và nghe lời ngay từ bé tôi và H đã rất thân nhau vì tôi về quê chơi 2 anh em thường rất thân thậm chí còn tỏ vẻ thích nhau nữa . ngày đầu tiên H lên nhà tôi tôi vẫn nhớ đó là vào 1 hôm trưa nắng bố tôi đón H từ bến xe về , gặp H tôi chào à con H gần 2 tháng không gặp nhau dạo này yêu ai chưa tôi trêu, e nó cười . Bố mẹ tôi liên nói thay quay áo nghỉ ngơi đi H vào bảo tôi Dẫn H lên phòng thừa tầng 3 . E Nó lên tới tầng 3 thay quần áo thì tôi cứ đứng ngoài chờ thôi thay quần áo xong 2 anh em chém gió. Mọi chuyện bt đến tối tôi lên phòng em nó thì thấy em nó đang ôn bài để 2 hôm nữa đi thi tôi hỏi anh vào được chứ nó bảo vào đây chém gió tí cho đỡ buồn giờ tôi mới để ý lúc này trong phòng em nó mặc chiếc váy ngủ chắc học bài rồi thì đi ngủ lúc này tôi mới để ý thân hình em tôi chiếc quạt cây mở số nhẹ nhất đã làm cho chiếc váy ngủ của H phất phơ theo gió, để lộ cặp đùi thon nõn của thiếu nữ đang tuổi dậy thì, chiếc áo hai dây màu vàng càng làm cho da H dường như trắng hơn, và giờ đây tôi mới để ý thấy sau lớp áo hai dây kia cặp ngực của H nhô cao hơn tôi giả vờ nói chuyện nhưng mắt cứ liếc hoài 2 anh em hợp gu nói chuyện hoài không biết chán .

Sửa lần cuối:
Truyện này có bên trời đất từ hồi thằng thớt còn là con tinh trùng :feel_good:
thầy không biết nói dối nhé con , lúc trẻ thầy mắc sai lầm con tìm được truyện này bất cứ ở đâu thầy sẽ ủng hộ con 10 triệu. 100 % truyện thầy hồi trẻ đã trải qua. thầy đang xem tử vi bên kia mai thầy viết nốt cho mọi người cũng như đăng hình che mặt em họ thầy lên đây nhé

Moẹ, tựa đề truyện còn viết sai chính tả kìa tml thớt :vozvn (21): :vozvn (17): :vozvn (19):

Nick đã về hết ban tôi trở lại chap mới cho anh em đây. Bị ban nick không ra được chap mới

CHAP 2
Đêm đó sau khi nhận ra hình như mình có tình cảm với em họ và thấy em cũng rất thân thiết khiến tôi về phòng với cảm giác rất khó chịu . Lúc đó mình cũng chả có ý gì đâu nhưng có vẻ anh em thân nhau lâu ngày không gặp nhau nhìn em mình càng ngày càng xinh làm tôi thêm thổn thức nó cũng rất thân với tôi thỉnh thoảng còn cố ý nói chuyện cười rồi bám cổ tôi làm tôi thêm thổn thức . Sáng hôm sau tôi thức dậy sớm gọi em nó bảo thay quần áo đi anh trở đi ăn sáng cho biết phố phường nhà tôi ở trương định dắt em nó qua phố vọng quán bún chả ăn 2 anh em đi con xe đạp điện của nhà chả hiểu sao đi mình còn hay phanh gấp trêu cậu ý nó còn ôm mình luôn ạ, vú nó đập vào người thằng con trai mới lớn lên chim cứ gọi là cửng tếu ạ . Anh em thầm hiểu với nhau có chút tình cảm nhưng không nói ra vì những lần về quê ngày trước đã có nhiều kỷ niệm tôi vẫn nhớ như in hôm đó . Đi ăn sáng về trên đường tôi bảo đi lượn không cho mày đi chơi vài vòng rồi về học bài sau cũng được 2 anh em đi lượn 1 vòng lên hồ hoàn kiếm chơi tôi vẫn nhớ như in hôm đó 2 anh em đi chơi hỏi thằm về học hành các vui vẻ cười đùa tự nhiên bất thình lình nó hỏi mình anh biết thằng k quê mình không. Tôi bảo có nó nói thằng ý yêu em họ nó đó anh mình ngu ngơ đáp ( hồi đó trẻ con lắm ) ừ anh biết nhưng thế có sao không tôi không hiểu em tôi đặt câu hỏi đó làm gì rồi 2 đứa cứ thế cười đùa rồi đi về . Tôi cũng dặn 2 hôm nữa thi đại học ở đây chơi hết tuần hết sinh nhật mẹ anh thì về nhé nó cười đùa bảo vâng . Thế rồi .....

BONUS : Truyện này truyện thật nên sẽ ít tình tiết sex nhé , tôi chỉ kể đến lúc 2 đứa mắc sai lầm thôi thì end nhé ít tình tiết sex lắm anh em mong đọc truyện tả cảnh sex thì khỏi được . Còn tôi nói thằng truyện thật 100% chả có ở đâu đâu mà quen quen tên có thế thay đổi nhưng thật 100%

Sửa lần cuối:
CHAP 3 .
Tiếp đến hôm đó tôi nhớ là trước hôm H thi đại học 1 hôm kiểu sáng hôm sau thi tối đó tôi bảo với nó tối nay nghỉ ngơi đi học nhiều rồi lên phố đi ăn kem đi cho khuây khỏa mai có tinh thần mà thi nó trả lời ok triển bố mẹ tôi thì dễ tính sao cũng được chả nói gì chỉ bảo 2 anh em nhớ đi về sớm. Lại con xe đạp điện 2 anh em đi lên phố chơi H đúng chuẩn mẫu con gái tôi thích hôm nó tôi nhớ em nó mặc 1 chiếc áo cộc ngắn với chiếc quần xóc ngắn vì trời hà nội rất nóng nhìn vào cặp vú của em nó hay đùi trắng moát của em nó tôi càng bị kích thích, trên xe tôi cố tình đi nhanh và thỉnh thoảng lại tăng tốc bất ngờ, tôi bảo mày ôm chắc vào anh phóng nhanh đấy H nó cũng hiểu ý ôm eo tôi nghĩ lại cảm giác lúc đó nó phê đâu không
Em ôm anh chặt vàooo, tính anh đi nhanh quen rồi, đi chậm lại cảm thấy khó chịu he he. Nó chỉ cười nhẹ bảo anh cứ làm trò rồi cười thẹn , đôi gò bổng đảo đẹp như tiên của em áp vào lưng ôi cái cảm giác đó =.- đối với 1 thằng con trai mới lớn tình yêu chưa có thì nó là cả 1 cái gì đó kỷ niệm nhớ cả cuộc đời . Tôi hỏi nó mày thích đi đâu tối lượn lên hồ chơi không chơi 1 tý rồi về nó bảo ok anh ơi triển 2 anh em teen lên cũng hợp nhau . 2 anh em sau khoảng 15 phút lượn lờ tôi dừng xe ở đường đoạn chỗ vườn hoa lê thái tổ rủ em vào ngồi ghế đá ngắm Hồ , tôi chạy ra mua hai cái kem ốc quế, 2 anh em ngồi vừa ăn kem vừa ngắm hồ, nhìn chúng tôi bây h chả khác gì một đôi tình nhân thứ thiệt. Thực ra ko phải tự nhiên tôi chọn ngồi ở đây, còn ti tỉ chỗ đẹp hơn nhưng tôi muốn ngồi ghế đá cho 2 anh em tâm sự cho rễ . 2 anh em ngồi nói chuyện 1 lúc nhìn bên ghế bên kia cũng 1 đôi đang ôm nhau tôi khẽ trêu nó 2 anh em mình ngồi thế này chúng nó lại tưởng người yêu thì bỏ mẹ . H cười rồi ghé sát mặt bảo nếu thật thì sao kiểu tinh nghịch của nó làm tôi hơi ngại hơi nóng trong người . Nó hỏi tôi mà anh đã yêu ai chưa tôi trả lời mày nhìn anh nhát thế này thì yêu ai 12 năm học chưa 1 mối tình vắt vai lên đại học thì mới năm nhất chưa yêu ai . Nó cười rồi nói em thì cấp 3 nhiều người tán lắm nhưng cũng chưa muốn yêu ai. Tôi trêu xinh thế thì nhiều thằng tán là đúng rồi . Ngồi 1 lúc chém chuyện trên trời dưới biển thì bất giác em nó cầm tay tôi nói bảo đưa tay đây xem nào đây quả tay công tử bác D ở nhà chả bao giờ bắt anh làm gì nhỉ em nó cầm tay tôi mà tê tái cái lòng người tay em nó thì ay em, mịn màng, mềm mại, tay em đúng kiểu tay búp măng, ngón tay dài và thon, đẹp tuyệt cầm tay em nó thôi nhìn cái áo em nó mặc ngưc to, cái quần sóc bó chặt gọi là quần kích dục thì đúng hơn, nó bó sát làm hiện rõ đường cong của mông em, cặp mông ko quá to nhưng tròn trịa, chắc là mềm mại lắm, lại còn hơi hằn lên viền quần xilip của em. Trong đầu tôi ước giá như mình không phải anh em họ và tôi dám chắc nó cũng ước như tôi nó nhìn rồi bảo anh nhìn gì em mà nhìn kỹ thế . Thế rồi ...

BONUS Trap cuối sẽ có hình che mặt em nó nhé giờ em nó có chồng con rồi anh em cũng ít gặp nhau.

Sửa lần cuối: