Sai làm với người em họ truyện thật có hình

Chắc hẳn ai trong số chúng ta cũng có những sai lầm, và tất nhiên, có những sai lầm có thể sửa chữa được, nhưng cũng có những sai lầm khiến người ta hối hận và day dứt cả đời. Mùa hè năm đó 2010 những ký ức trong tôi về người em họ ở quê lên nhà tôi đi thi đại học vẫn còn in ấn trong đầu tôi, tôi viết lên đây những tâm sự tội lỗi của mình không nhằm mục đích gì ngoài việc chia sẻ với anh em và hơn hết là mong rằng sẽ không còn ai mắc phải sai lầm như tôi.

Em họ tôi tên H quê ở thái bình năm đó em nó muốn lên nhà tôi ở nhờ 1 tuần trong thời gian em nó đi thi đại học vì nhà tôi ở Hà Nội nhiệm vụ trong 3 ngày đó Bố tôi sẽ đưa em nó đi thi đại học . nhà tôi cũng dộng dãi còn thừa phòng trống lên em H cũng rất thoải mái . để tôi giới thiệu qua về H . H có mặt hình trái xoan xinh đẹp, v1 thì nở nang kiểu mặt giống midu ý đại khái rất xinh , lại khá ngoan và nghe lời ngay từ bé tôi và H đã rất thân nhau vì tôi về quê chơi 2 anh em thường rất thân thậm chí còn tỏ vẻ thích nhau nữa . ngày đầu tiên H lên nhà tôi tôi vẫn nhớ đó là vào 1 hôm trưa nắng bố tôi đón H từ bến xe về , gặp H tôi chào à con H gần 2 tháng không gặp nhau dạo này yêu ai chưa tôi trêu, e nó cười . Bố mẹ tôi liên nói thay quay áo nghỉ ngơi đi H vào bảo tôi Dẫn H lên phòng thừa tầng 3 . E Nó lên tới tầng 3 thay quần áo thì tôi cứ đứng ngoài chờ thôi thay quần áo xong 2 anh em chém gió. Mọi chuyện bt đến tối tôi lên phòng em nó thì thấy em nó đang ôn bài để 2 hôm nữa đi thi tôi hỏi anh vào được chứ nó bảo vào đây chém gió tí cho đỡ buồn giờ tôi mới để ý lúc này trong phòng em nó mặc chiếc váy ngủ chắc học bài rồi thì đi ngủ lúc này tôi mới để ý thân hình em tôi chiếc quạt cây mở số nhẹ nhất đã làm cho chiếc váy ngủ của H phất phơ theo gió, để lộ cặp đùi thon nõn của thiếu nữ đang tuổi dậy thì, chiếc áo hai dây màu vàng càng làm cho da H dường như trắng hơn, và giờ đây tôi mới để ý thấy sau lớp áo hai dây kia cặp ngực của H nhô cao hơn tôi giả vờ nói chuyện nhưng mắt cứ liếc hoài 2 anh em hợp gu nói chuyện hoài không biết chán .

Sửa lần cuối:
tao nghĩ mày nên viết hẳn 1 chap dài r hẵng up lên, đừng up són són nthe đọc nó bị cụt hứng lắm

Chap 5 đêm định mệnh

Tắt đèn bật điều hòa đi ngủ 2 đứa nằm xem phim 1 lúc thì 2 đứa vẫn phải đắp cái chăn mỏng nhé vì điều hòa bật thốc thẳng vào người vẫn lạnh . Lúc ý tôi cũng say rồi cũng thèm ngủ lắm rồi nằm cạnh em nó cái mùi thơm đàn bà nữa nó khó tả lắm. Tao cũng chả biết nó có xịt nước hoa không hay mùi dầu gội đầu nằm 1 lúc thì tao ngủ lúc đéo nào không hay đến tầm 1 lúc thì tao tỉnh khoảng giữa đên tầm 1 2 giờ gì đó . dậy mình thấy 2 đứa nằm trong chăn nhưng cách xa nhau lắm không quay mặt vào nhau thề lúc ý thèm lắm mà không dám làm gì cứ trằn trọc thế dồi rui rủi thế nào 1 lúc không chịu được nữa tao quay ra vòng tay ôm em nó . Kiểu dón dén thôi nhé vì lúc đó tao tỉnh rồi lại nhát như gì khều khều mãi cuối cùng cũng vòng được cái tay vào người em nó thở hổn hển luôn ạ mùi thơm của em ó lúc ý thề chim tao chắc chưa bao giờ cửng như thế luôn ạ , nhưng vẫn giun lắm kiểu kích thích lắm ý thế rồi được vài dây thôi đéo hiểu kiểu gì như có dây thần kinh ý nó quay lại ôm tao luôn ạ . Tao cũng ú ở luôn không biết gì nói gì luôn kiểu bất ngờ ý thế rồi 2 đứa ôm nhau ôm nhau được 20s 2 đứa ma chơi quỷ hờn thế nào hôn nhau luôn ạ thề 2 đứa lúc ý không nói gì luôn nhé cứ thế hôn hít thôi , 1 lúc thì tôi đánh liều xoa vú em nó luôn em nó cũng không nói gì luôn, chạm vào vú em 2 đứa cứ thế làm kiểu hồn nhiên vãi tao cũng chả cởi quần áo gì luôn cứ hôn hít rồi bóp vú được 1 lúc chim nó cửng cực đại trong cái quần đùi luôn ạ. Tao đánh liều thọc tay vào lồn em nó luôn móc . Nói thêm đây là lần đầu tiên của tao với gái nhé . E nó thì cũng ú ở đẩy tay ra song cũng kệ thế rồi mình cũng cững rồi tay em nó cũng chạm vào dương vật của tao ôi cái cảm giác ấy nó sướng vkl ra. Nói thêm trước đó tao cũng chưa bao giờ sóc lọ nhé cái cảm giác lúc ý sướng đéo tả nổi cứ nhắm mắt mà tận hưởng thôi . vừa hôn hít vừa bóp vú sờ lồn nhau như người yêu chứ chả có cái ý nghĩ em họ anh họ gì cả cứ sướng đã tính sau. được 1 lúc thì cái gì đến cũng phải đến tao ra đầy giường luôn , tao ra xong cũng không móc tiếp cho em nó luôn chả biết là nó ra chưa nữa chỉ có cái lúc đó hồn nhiên nghĩ được có vậy rồi tiếp tục hôn hít bóp vú . Cứ thế được 1 lúc nào mệt lăn ra ngủ lúc nào không hay . Mà 2 đứa hoàn toàn theo bản năng nhé lúc ý chả nói năng gì đâu. Nằm 1 lúc thì đến sáng lúc nào không hay tầm 6 7 giờ gì đó tôi dậy rồi về phòng, em nó vẫn nằm đó đến khoảng 7h30 bố bảo lên gọi con H 2 anh em đi ăn phở đi bố cho tiền đi ăn sáng , tôi cũng lên phòng gọi thì lúc này em nó dạy rồi chắc cũng chuẩn bị để đi ăn sáng vì sáng nào tôi với em nó cũng đi ăn sáng . Vào phòng gặp nó nó hỏi 1 câu rất hồn nhiên ngủ với anh khó ngủ thế tối anh cứ động đậy. Mình chết đứng cười luôn ạ nhưng cũng chẳng biết nói gì . Thế rồi ...

BONUS còn 1 lần đi quá giới hạn nữa tao sẽ kể chap sau nhé. Lần sau hoang dại hơn nhưng cũng là lần cuối tao với nó có thể thân thiết như 2 anh em nói chuyển thoải mái được nữa

chưa bao giờ socclo thì đụ mẹ mày phật mẹ rồi. hống tiếp :burn_joss_stick:
Nhà tao gần 1 phố nổi tiếng cave, phò , massa ở Hà Nội mà tao ngoan lắm, sóc lọ chính em nó là người khai sáng cho tao đó .

Nhìn quả này thì tao thấy nhan sắc cũng bình thường thôi ! Môi hơi dầy nhưng ko phải kiểu đầy đặn và đẹp như angelina jolie. Tướng này khá dam dang, BJ phê nòi ! :vozvn (7): :vozvn (7): :vozvn (7):

Chap 4 đêm sinh nhật định mệnh
Tôi vẫn nhớ hôm đó thứ 6 thì phải H nó cũng thi đại học được 2 hôm rồi nhưng vẫn ở nhà tôi chơi đến hết tuần rồi về , Bình thưởng thì vẫn như mọi năm sinh nhật ai trong gia đình thì nhà tôi đều tổ chức ăn lẩu hoặc ăn đồ nướng cả nhà gia đình quây quần ở nhà không đi đâu , hôm đó nhà tôi ăn lẩu gà mọi thứ đã chuẩn bị từ sáng tối đến 7 giờ thì nhà tôi tổ chức sinh nhật có 5 người à có bố mẹ tôi , tôi ,H và 1 ông anh họ tôi con nhà bác cũng ở quê Thái bình nhà ở Hà Nội nhà bên trường chinh qua để ăn sinh nhật mọi người vui vẻ ăn sinh nhật tôi cả nhà hôm đó uống bia tôi hôm đó cũng vui uống phải 2 lon bia . vì hôm đó vui có Anh họ qua chúc lên uống cũng căng hơn mọi người vui hơn . 2 lon bia với tôi lúc đó cũng là quá nhiều rồi mặt đỏ bừng và có vẻ hơi say H trêu tôi xuốt bảo không uống được đừng có cố mọi người cười đùa vui vẻ H với mẹ tôi thì uống nước ngọt không uống bia. Ăn uống xong vui chơi thì khoảng 9 giờ mọi thứ dọn dẹp xong bảo lên phòng đi ngủ . phòng tôi ở tầng nối với tần 3 gọi là tầng 2 rưỡi đi cho rễ hiểu bố mẹ tôi thì ở tầng 2 H thì ở tầng 3 . bố mẹ tôi về phòng tôi cũng về phòng nhưng về đến phòng thì bứt dứt khó chịu lại muốn chạy sang phòng H chơi nghĩ vậy tôi liền chạy sang luôn em nó lúc đó cũng đang thay quần áo ạ mà độc cái là em nó không đóng cửa , em nó từ nhà vệ sinh trong phòng em nó đi ra thì ôi thôi đập ngay vào mắt tôi cái cảnh vú em nó đang chuẩn bị mặc áo lót tôi vẫn như in hình vú em nó vú nó dạng bánh dầy không quá to nhưng cong vút , núm thì hồng vút tôi vẫn như in hình ảnh đó tôi kiểu bất ngờ nó cũng bất ngờ chả kịp nói gì luôn đứng hình nhìn nhau luôn xong tôi chạy qua phòng luôn ngại quá không biết nói gì luôn , Về phòng 1 lúc cứ nghĩ về em nó lại khó chịu lại chạy qua phòng em nó. Thấy em nó đang ngồi xem Tv lúc đó cũng say say rồi tôi hỏi mày xem cái gì đấy coi như chuyện kia không sảy ra nó bảo đang xem phim Hbo tôi nhớ hôm đó phim gì ý đại khái khái máu me tôi cũng không nhớ rõ tên , thế là tôi thản nhiên ngồi lên đầu dường nó luôn coi như chưa hề có truyện sảy ra ngồi xem phim chém gió với nhau ngồi xem phim tán phét như hề có vụ nhìn vú lúc đó. Được 1 lúc thì tôi hỏi mày buồn ngủ chưa nó bảo cũng bình thường lúc đó tôi say hay sao ý lên tôi rất liều liền nói kiểu nửa trêu thôi hay mày cho anh ngủ bên này nhé bên kia điều hòa hỏng rồi say này anh nóng lắm ( bên phòng tôi hỏng điều hòa thật nhé ) Nó nói ok luôn chả cần nghĩ gì thế là nói chuyện 1 lúc rồi nó qua tắt đèn rồi đóng cửa tắt đèn nằm chung giường xem phim luôn . Tôi nghĩ lại nếu lúc đó mà bố mẹ tôi lên phòng 2 đứa bắt được thì đúng là ... Nhưng hôm đó tôi say lên tôi liều lắm . Đến 1 lúc thì tắt tv 2 đứa đi ngủ chung 1 gường luôn ạ tôi hiểu em nó cũng biết ý rồi 2 Đứa chung giường luôn ạ THẾ rồi ..... CÒN nữa nhé

BONUS CÒN nữa nhé ảnh em nó đây đã chồng 1 đứa con gái anh em tao vẫn gặp nhau trong lễ tết về quê giỗ bàn nhưng ít nói chuyện hơn rồi
Nhìn quen lắm có phải bạn này sinh năm 93 ko

Đm, mãi chả thấy địt
Tưởng là ai, hóa ra là em họ mày tao địt suốt mấy năm qua