Sai làm với người em họ truyện thật có hình

Chắc hẳn ai trong số chúng ta cũng có những sai lầm, và tất nhiên, có những sai lầm có thể sửa chữa được, nhưng cũng có những sai lầm khiến người ta hối hận và day dứt cả đời. Mùa hè năm đó 2010 những ký ức trong tôi về người em họ ở quê lên nhà tôi đi thi đại học vẫn còn in ấn trong đầu tôi, tôi viết lên đây những tâm sự tội lỗi của mình không nhằm mục đích gì ngoài việc chia sẻ với anh em và hơn hết là mong rằng sẽ không còn ai mắc phải sai lầm như tôi.

Em họ tôi tên H quê ở thái bình năm đó em nó muốn lên nhà tôi ở nhờ 1 tuần trong thời gian em nó đi thi đại học vì nhà tôi ở Hà Nội nhiệm vụ trong 3 ngày đó Bố tôi sẽ đưa em nó đi thi đại học . nhà tôi cũng dộng dãi còn thừa phòng trống lên em H cũng rất thoải mái . để tôi giới thiệu qua về H . H có mặt hình trái xoan xinh đẹp, v1 thì nở nang kiểu mặt giống midu ý đại khái rất xinh , lại khá ngoan và nghe lời ngay từ bé tôi và H đã rất thân nhau vì tôi về quê chơi 2 anh em thường rất thân thậm chí còn tỏ vẻ thích nhau nữa . ngày đầu tiên H lên nhà tôi tôi vẫn nhớ đó là vào 1 hôm trưa nắng bố tôi đón H từ bến xe về , gặp H tôi chào à con H gần 2 tháng không gặp nhau dạo này yêu ai chưa tôi trêu, e nó cười . Bố mẹ tôi liên nói thay quay áo nghỉ ngơi đi H vào bảo tôi Dẫn H lên phòng thừa tầng 3 . E Nó lên tới tầng 3 thay quần áo thì tôi cứ đứng ngoài chờ thôi thay quần áo xong 2 anh em chém gió. Mọi chuyện bt đến tối tôi lên phòng em nó thì thấy em nó đang ôn bài để 2 hôm nữa đi thi tôi hỏi anh vào được chứ nó bảo vào đây chém gió tí cho đỡ buồn giờ tôi mới để ý lúc này trong phòng em nó mặc chiếc váy ngủ chắc học bài rồi thì đi ngủ lúc này tôi mới để ý thân hình em tôi chiếc quạt cây mở số nhẹ nhất đã làm cho chiếc váy ngủ của H phất phơ theo gió, để lộ cặp đùi thon nõn của thiếu nữ đang tuổi dậy thì, chiếc áo hai dây màu vàng càng làm cho da H dường như trắng hơn, và giờ đây tôi mới để ý thấy sau lớp áo hai dây kia cặp ngực của H nhô cao hơn tôi giả vờ nói chuyện nhưng mắt cứ liếc hoài 2 anh em hợp gu nói chuyện hoài không biết chán .

Sửa lần cuối:
Định mệnh thằng thớt, truyện đi ăn cắp lại thì ghi sưu tầm thôi, dám láo là thật với tự viết, truyện này tao đọc phải đến 2 năm rồi nhé mấy tml. Để mai tao rảnh tao kiếm lại full bản gốc cho mấy tml xem

Định mệnh thằng thớt, truyện đi ăn cắp lại thì ghi sưu tầm thôi, dám láo là thật với tự viết, truyện này tao đọc phải đến 2 năm rồi nhé mấy tml. Để mai tao rảnh tao kiếm lại full bản gốc cho mấy tml xem
. Hóng

Định mệnh con sao cắn thầy , Mày tìm được chưa truyện thật của thầy mày bảo thầy coppy hôm nay thầy mới để ý định mệnh mày .

Không viết nữa anh em nhé , truyện dang dở thế thôi nghĩ lại tao lại hối hận lên tao viết thế thôi còn thằng nào bảo t coppy sưu tầm thì trích link thầy gọi là bố và biếu thêm cho 1 triệu tiền coffe. Truyện thật 100 %

Không viết nữa anh em nhé , truyện dang dở thế thôi nghĩ lại tao lại hối hận lên tao viết thế thôi còn thằng nào bảo t coppy sưu tầm thì trích link thầy gọi là bố và biếu thêm cho 1 triệu tiền coffe. Truyện thật 100 %
Móa còn có 1 chap à m són nốt đi đang phê

Cái lồn má,mất thời gian ngồi đọc,giờ nói k viết nữa...:vozvn (21):

Móa còn có 1 chap à m són nốt đi đang phê

Cái lồn má,mất thời gian ngồi đọc,giờ nói k viết nữa...:vozvn (21):
Không để tối tao viết đại khái sau hôm đó cũng 1 lần quá đà nữa. Thằng nào xem clip cam 2 chị em họ hack thì đúng kiểu tao với con em họ. Cứ mơn trớn nhau mãi rùi vì 1 hôm say mà hối hấn cả đời . Ok nếu bọn mày thích tối tao viết nốt mà truyện thật lên chỉ có tình huống đến lúc quá đà thôi ko có tả cảnh sex gì đâu nhé. Ok tối tao làm hẳn 1 trap thật dài kể nốt

Không để tối tao viết đại khái sau hôm đó cũng 1 lần quá đà nữa. Thằng nào xem clip cam 2 chị em họ hack thì đúng kiểu tao với con em họ. Cứ mơn trớn nhau mãi rùi vì 1 hôm say mà hối hấn cả đời . Ok nếu bọn mày thích tối tao viết nốt mà truyện thật lên chỉ có tình huống đến lúc quá đà thôi ko có tả cảnh sex gì đâu nhé. Ok tối tao làm hẳn 1 trap thật dài kể nốt
T hiểu mà. Hồi nhỏ t từng sờ lồn cháu họ bằng tuổi may mà đéo đi xa hơn

Tao thề anh em họ với nhau chả có cái cảm giác cm gì, chỉ mấy thằng cuồng dâm sinh hoang tưởng mới ảo tưởng bịa chuyện ntn . Đọc như cái đb vậy
Con em họ mày xấu như con chó thì chả thế. Thầy mà chém gió cả lò thầy ăn cứt chết . Thầy mà nói thật cả lò nhà mày ăn cứt chó , và đâm đầu vào ô tô chết ok thầy thề độc thế cho nhanh sau thằng nào vào thầy chửi thằng mặt khỏi hiền. OK con nhé thầy thề tối bố mẹ có chết hay ăn cái gì lạ đừng chửi thầy.