Sgbb Hà Nội

Dạ em ở Văn Lâm Hưng Yên sn93 có CIA ạ (lỗ nhị thêm 100k). Số em 0359013869 các anh ủng hộ em nhé. Em đi 500k ạ

Con này lừa đảo ae cứ ib ib ầm ầm thế.Nó bảo cọc 200 để xem full các em.t dí ..vào

Attachments

545.2 KB · Lượt xem: 36
Tao muốn nuôi em 1 ăn ở cùng. Tháng 30m- Sinh viên- Đi làm rồi càng tốt- Tính tình hiền lành, đụt càng tốt, quan trọng phải biết nghe lời, dễ bảo.
Mày tìm giúp tao được ko? Chi phí inbox nhé.

Tao muốn nuôi em 1 ăn ở cùng. Tháng 30m- Sinh viên- Đi làm rồi càng tốt- Tính tình hiền lành, đụt càng tốt, quan trọng phải biết nghe lời, dễ bảo.

Mày tìm baby mà mới quen đòi ở cùng thì không có đâu, đến bọn mới yêu nhau nó còn chưa dám sống chung huống chi là mqh như này. Còn mày muốn ở chung thì nuôi 1-2 tháng hợp nhau thì gạ về ở chung mày ra có đứa đồng ý nếu mày chơi đẹp

Thằng nào ở mễ trì thích nuôi t gt cho 1 em. Nói luôn đéo phải bánh trái j đâu. Đéo cọc đéo ck trc. T cho số + zalo tự nc với nhau. T đang nuôi 8m mà bị vợ gank nên đéo nuôi đc nữa. Nói qua e nó cao m57 nặng 44kg. Hơi loli. Mặt bt dáng ng dây cây cảnh. Bím khít vl có cà vạt. Tuần có thể gặp 2 lần. Thằng nào uy tín t share cho. K tiếp địt chùa hay hứa hẹn ltung vì t đéo cần phí j nên thằng nào có khả năng hẵng pm

Mày tìm baby mà mới quen đòi ở cùng thì không có đâu, đến bọn mới yêu nhau nó còn chưa dám sống chung huống chi là mqh như này. Còn mày muốn ở chung thì nuôi 1-2 tháng hợp nhau thì gạ về ở chung mày ra có đứa đồng ý nếu mày chơi đẹp
Tao chấp nhận giá cao, để mình tao độc quyền chiếm hữu, ko bệnh tật. Còn thả rông cho bọn nó đi làm phò, thì nói thật tao cần lồn. 1 tháng giỏi thì đyt đc 8-10 lần. Vị chi 3tr/lần tao đi đá phò, lại đc đổi hàng mới liên tục. Ko phải bao ăn ở, quà cáp mỗi tháng. Mày nghĩ bọn nó kèo trên chắc mà đòi làm giá với tao?

Tao chấp nhận giá cao, để mình tao độc quyền chiếm hữu, ko bệnh tật. Còn thả rông cho bọn nó đi làm phò, thì nói thật tao cần lồn. 1 tháng giỏi thì đyt đc 8-10 lần. Vị chi 3tr/lần tao đi đá phò, lại đc đổi hàng mới liên tục. Ko phải bao ăn ở, quà cáp mỗi tháng. Mày nghĩ bọn nó kèo trên chắc mà đòi làm giá với tao?
Không đứa nào đồng ý mới quen mà ở chung với mày đâu, trừ khi nó thích mày. Thử tìm đi xem tao nói có đúng không?