Sửa máy tính giúp em hàng xóm và sự thật bất ngờ

Đúng. Thực sự là tao tò mò chết con bà nó luôn.
Việc là em nó có con MAcbookAri :( chuyện chẳng có gì cho tới khi em nó bật ko lên nguồn.
Tao thì biết 1 chút về máy tính. Nhưng do đi làm về muộn nên 10h đêm mới bắt đầu tí hoáy được.
Bật lên nguồn sau 1 lúc tìm tòi. Cũng chỉ là cái tò mò xem marbook ra làm sao, tao chạy vào trình duyệt thì thôi rồi. Facebook 10 anh ng yêu ạ…. Và suy cho cùng thì cũng chẳng có chuyện gì. Nhưng thấy hơi nhiều sex trong đó…
Chúng m bảo tao phải làm sao?

:( giờ tinh trùng dồn lên đầu trym rồi nên ko nghĩ được.
Biết nó vậy thì gạ dễ thôi. Đưa vô tròng mới khó. Vì nó bắt cá cỡ đó thì cái đầu nó cũng suy nghĩ khác người thường rồi

m cứ down về đi đã. Còn tính sao thì từ từ tính =)) tụi t đợi đc bờ rô

thích thì gạ thôi, còn có lấy tư liệu thì tạm thời nhớ là nên bảo mật đừng để lộ sớm

vạch quần ra xem cái của mày có đủ lớn để đấu lại 10 thằng kia k? chứ đuôi chuột ngoáy lọ mỡ khéo nhục cả xóm

Đừng nghe mấy tml gạ em nó địt. Leak clip cho anh em xem thôi. Xong mày bảo máy em bị virus nên có khi thông tin trên máy bị lộ hết rồi. Thế là đường đường chính chính leak clip sex đéo lo bị kiện.

Việc là em nó có con MAcbookAri :( chuyện chẳng có gì cho tới khi em nó bật ko lên nguồn.
Tao thì biết 1 chút về máy tính. Nhưng do đi làm về muộn nên 10h đêm mới bắt đầu tí hoáy được.
Bật lên nguồn sau 1 lúc tìm tòi. Cũng chỉ là cái tò mò xem marbook ra làm sao, tao chạy vào trình duyệt thì thôi rồi. Facebook 10 anh ng yêu ạ…. Và suy cho cùng thì cũng chẳng có chuyện gì. Nhưng thấy hơi nhiều sex trong đó…
Lại chơi thuốc hả

trong 10 con cá đó, có 1 thằng bị bệnh thôi là đi cả đám, và m may mắn cũng sẽ trúng sổ xố

Mày còn có cớ sửa máy em nó nữa ko? Hay sửa xong rồi? Nếu còn thì tao chỉ mày cách âm thầm theo dõi fb nó