Tâm Sự Một Hội Viên Tam Điểm 13

nguyennghia6666

Checker nghiệp dư
Sự thật phanh phui: Nasa và SpaceX không đáng tin.
Dưới đây là hình chụp lá cờ cắm lên mặt trăng từ video quay cảnh con người lên mặt trăng do Nasa công bố, ai tìm hiểu sẽ biết mặt trăng không có gió, nhưng lá cờ này lại bay như có gió thổi, lá cờ này có thật sự được cắm trên Mặt Trăng không(?)
Và video về một con chuột trên Trạm Không Gian của SpaceX, liệu đây có thật sự là ở không gian(?)
MỤC THÊM:
Nhắc lại cho nhưng ai chưa thấy cmt trả lời của tao hôm qua. Phần sự thật phanh phui của phần này chỉ là câu đầu tiên, phần bên dưới câu đàu tiên là phần nội dung có từ khóa mà tao muốn tụi bây tìm hiểu nên nó mới có dấu hỏi cuối câu, nghĩa là nó là câu nghi vấn chứ có phải câu khẳng định đâu mà vào phản biện tao, nếu muốn phản biện tao chỉ có thể phản biện câu đầu tiên.
như hôm qua có thằng tìm hiểu ra cách giải thích do bong bóng rất hay, tao có lời khen, mày và các mày khác nếu rảnh hãy thử tìm hiểu tiếp bong bóng đó thật ra có nguồn gốc như thế nào.
Phần này tao sẽ không trả lời theo thiên kiến cá nhân nữa mà tao sẽ để cho tụi mày tự đưa ra những gì tụi mày biết về chủ đề "nasa và spacex không đáng tin". Ai có thông tin chứng minh nó đáng tin thì cứ đăng vào topic này, ngược lại ai có thông tin nó không đáng tin cũng hãy đăng vào.
Tao sẽ đăng thêm hình chụp bài viết gốc chưa qua chỉnh sửa để không thằng nào nói tao lươn lẹo chỉnh sửa để đưa dấu chấm hỏi vào.
À, về biến cố ở nước XHCN thì nó đã xảy ra ở một trong 4 nước, dưới cmt có một bạn avt có màu vàng đã nói đúng về nó hãy tự tìm đọc và tự tìm hiểu xem tao có nói đúng hay không.

Attachments

121.2 KB · Lượt xem: 128
    673.1 KB · Lượt xem: 114
    669.3 KB · Lượt xem: 122
Sửa lần cuối:

HaVyy

Đàn em HHH
Kính viễn vọng, các cuộc máy bay tiêm kích, thám hiểm vũ trụ tư nhân cũng từng bay ra ngoài không gian bầu trời không riêng chính phủ. Họ không thể che dấu được với công nghệ AI mới xuất hiện. Vì thế anh có câu trả lời nào cho việc họ làm cách nào che giấu được cú lừa lớn như vậy với loài người không?

Xuka123

Trẩu tre
Cám ơn anh Nghĩa, em theo dõi các thớt ko sót một dòng nào. Ai bảo điên cũng được nhưng nhiều cơ duyên hội tụ nên mới tin được chứ nhỉ. Một năm trước mà đọc mấy cái này chắc em cười bảo lũ hâm.
Hiện em đang nợ ngân hàng tiền mua nhà, khá lớn, em cũng ko nhanh nhạy vụ tiền ảo hay gì, mà cũng chẳng có vốn để chơi. Em chuyên làm content. Nếu anh là em, anh có tính phương án bán nhà trả nợ, tiền thừa để đó làm kế sinh nhai đợt khủng hoảng sắp tới cho an toàn ko (e sợ phương án xấu nhất là mất việc, ngân hàng siết nhà thì mất hết).
@nguyennghia6666

plsneftme

Phó thường dân
Cám ơn anh Nghĩa, em theo dõi các thớt ko sót một dòng nào. Ai bảo điên cũng được nhưng nhiều cơ duyên hội tụ nên mới tin được chứ nhỉ. Một năm trước mà đọc mấy cái này chắc em cười bảo lũ hâm.
Hiện em đang nợ ngân hàng tiền mua nhà, khá lớn, em cũng ko nhanh nhạy vụ tiền ảo hay gì, mà cũng chẳng có vốn để chơi. Em chuyên làm content. Nếu anh là em, anh có tính phương án bán nhà trả nợ, tiền thừa để đó làm kế sinh nhai đợt khủng hoảng sắp tới cho an toàn ko (e sợ phương án xấu nhất là mất việc, ngân hàng siết nhà thì mất hết).
@nguyennghia6666
T nghĩ bạn nên về quê.

Donsato

Trẩu tre
Sự thật phanh phui: Nasa và SpaceX không đáng tin.
Dưới đây là hình chụp lá cờ cắm lên mặt trăng từ video quay cảnh con người lên mặt trăng do Nasa công bố, ai tìm hiểu sẽ biết mặt trăng không có gió, nhưng lá cờ này lại bay như có gió thổi, lá cờ này có thật sự được cắm trên Mặt Trăng không(?)
Và video về một con chuột trên Trạm Không Gian của SpaceX, liệu đây có thật sự là ở không gian(?)
CÙNG QUAN ĐIỂM CỦA THỚT NẾU MẶT TRỜI TOẢ NHIỆT VÀ RẤT NÓNG NHƯ ĐC BIẾT THÌ TẠI SAO CÀNG LÊN CAO CÀNG LẠNH VÀ CÁC ĐỈNH NÚI LẠI PHỦ TUYẾT??
CHỦ THỚT CHO HỎI LIỆU CÁC HANG ĐỘNG NHƯ HANG SƠN ĐOÒNG CÓ PHẢI LÀ NƠI TRÚ NGỤ CỦA BÒ SÁT

elnino8386

Trẩu tre
Cho tao hỏi:
- Theo mày khủng hoảng tài chính toàn cầu sắp tới có bản chất giống 2008 không và thời gian khủng hoảng mày dự đoán là năm nào ? 2008 FED cũng liên tục bơm QE dẫn tới toàn cầu bơm, Chính phủ Mỹ cũng nợ hù dọa đóng cửa, Chỉ khác là 2008 xuất phát từ bong bóng BĐS của Mỹ còn hiện tại thì là thằng Evergrande của Trung Quốc.

CÙNG QUAN ĐIỂM CỦA THỚT NẾU MẶT TRỜI TOẢ NHIỆT VÀ RẤT NÓNG NHƯ ĐC BIẾT THÌ TẠI SAO CÀNG LÊN CAO CÀNG LẠNH VÀ CÁC ĐỈNH NÚI LẠI PHỦ TUYẾT??
CHỦ THỚT CHO HỎI LIỆU CÁC HANG ĐỘNG NHƯ HANG SƠN ĐOÒNG CÓ PHẢI LÀ NƠI TRÚ NGỤ CỦA BÒ SÁT
Vậy tại sao lên cao lại không nóng mà lạnh mày ?
Đằng nào lên cao thì chả gần mặt trời

plsneftme

Phó thường dân
Mình tính thế rồi đó. Nhưng về lại kẹt nợ nhà. Ở quê k làm ra tiền như đây. Nên mình mới hỏi vậy đó.
Dịch còn dài lắm bạn. Chính phủ cũng quyết sống chung với dịch rồi, bây giờ chích full cả nước cũng sẽ dính như thường thôi. Nếu bạn làm dịch vụ thì khó sống lắm, muốn an toàn thì buôn bán rau củ quá cũng được( nếu bạn là dân buôn). Nếu tiền lãi ko bù được cho tiền nợ thì mệt đấy bạn. Nếu bạn muốn làm giàu thì t nghĩ rất khó, vốn ko có còn bị siết nợ thì sao sống?

curtis

Trẻ trâu
@nguyennghia6666 m có thể giải đáp đây là hiện tượng gì không? Cám ơn m. Đăng lại vì thấy topic mới

Attachments

77.9 KB · Lượt xem: 100
    82.6 KB · Lượt xem: 109

Xuka123

Trẩu tre
Có phải là 1 âm mưu ko hay là sự thực? Hầu hết các group mình tham gia về vaccine covid, tỉnh thức... đều đang lan truyền tin khủng hoảng tài chính và điện, dầu... Nhiêù video các thành phố và đường giao thông ở TQ bị cắt điện trên mạng xh... Tiền mặt số lượng lớn đang bị hạn chế rút, nhất là sau 9/10. Link với các thông tin của thớt mà sợ quá đi...

Có phải là 1 âm mưu ko hay là sự thực? Hầu hết các group mình tham gia về vaccine covid, tỉnh thức... đều đang lan truyền tin khủng hoảng tài chính và điện, dầu... Nhiêù video các thành phố và đường giao thông ở TQ bị cắt điện trên mạng xh... Tiền mặt số lượng lớn đang bị hạn chế rút, nhất là sau 9/10. Link với các thông tin của thớt mà sợ quá đi...
Sợ chưa,chết thì chết chung chứ chết 1 mình đéo đâu mà sợ
Nhát thế sao làm giàu được mày.kkk

Thời thế mà hỗn loạn tao sẽ ra đường cướp bóc.kkk