Tao bị lừa ở nhóm admin game go88 trên Fb

Chúnn m cho t hỏi bây giờ tình trạng này xử lý được ko
Hôm qua t nạp 5trieu vào game nhưng viết sai nội dung ko đến đc tk game. Sau đấy t chat trên Telegram thì ko thấy nó trả lời. T lần ra được page trên fb đ biết chính xác ko. Nó bảo để nó xử lý. Thế là nửa tiếng sau 5 triệu đấy đổ về tài khoản ngân hàng t. Bình thường nó sẽ nạp thẳng vào game nếu xử lý được. Điều này làm t nghĩ page đấy là page chính thức.
Xong tối qua nó nói đang có chương trình nạp 1 ăn 50%. T đ tin nhưng mà nó lại bảo là nạp bình thường vào tk game, khác mỗi nội dung. Bình thường nội dung sẽ là copy mã. T thấy nếu nó lừa thì sau chỉ là sai nội dung tiền ko đến được tk game thôi chứ sau lại thu hồi tiền về đc. Vậy là t nạp 17trieu. Dm nay t hỏi bọn telegram nó mới trả lời là ko có chương trình đấy. Thằng kia kb riêng fb với t nó khai ra là hack được và chơi hết tiền của nó xong nó gửi hình ảnh chơi.
Theo chúng m bây giờ xử lý thế nào. T đang chat trên tele chính thức của game mà ko thấy nó tl. Đ biết có được cấp lại ko. Mà t thì hết sạch tiền rồi. Đúng là lúc hết tiền túng quẫn lòng tham đ nghĩ được gì

Go88 m chơi gì vậy?? Tài xỉu à
T khi nào cần tiền thì tài xỉu. Nhưng tài xỉu ko chơi đc bền. Còn đánh vui t hay chơi phỏm. Dm sáng giờ t cay quá. T nghi thằng lừa kia nó thuộc nhóm admin của game thì mới hack được chứ. T phản hồi lên link chat trực tiếp của game mà ko thấy nó tl gì

Mấy trang đó m chơi làm gì :)) thích thì khoá cm tài khoản m chỉ có khóc

Chán vl. Dm t đang điên vì sao nạp như thế nó hack đc, vấn đề ở chỗ t cũng tham vì t đang nợ mấy khoản phải trả. Giờ đ còn đồng nào luôn chán vl

Chơi bạc mà lấy khuyễn mãi là dở rồi
T cũng thấy lạ nhưng m đọc bài của t đấy. T nạp cũng vào tk game t hay nạp bt. Vấn đề là giờ tố cáo lên trang chủ chúng nó có cho hoàn lại ko nên t hỏi đang bí vcl

Nói chung mấy web vớ vẩn nó đại lý có vấn đề nó chả giải quyết đâu :)) nó nắm đằng chuôi mà

:? Đm làm đ gì có chuyện hack được
Nó hack thì nó hack thằng nạp mấy trăm tr
Chứ nó hack c gì 17tr của m

Dm thế t mới thấy lạ. Nay nó kết bạn hẳn zalo t thừa nhận chơi hết 17tr t rồi. Mà t chuyển vào tk game

Tao mất 200tr tài xỉu rồi giờ tỉnh lại thấy mình ngu vcl. Lúc đầu nó cho ăn mua đc con sh với cái iphone giờ thua lại hết rồi

Tao mất 200tr tài xỉu rồi giờ tỉnh lại thấy mình ngu vcl. Lúc đầu nó cho ăn mua đc con sh với cái iphone giờ thua lại hết rồi
T có lúc ăn đc hơn 200tr từ 6tr ban đầu sau cũng mất hết. Gốc giờ cũng 1 tỉ. Mà giờ đang âm 150tr sắp phải trả

Chắc khi nào t có tiền phải mua hẳn 1dt mới sim mới để nó ko tra đc địa chỉ ip mà cho mình đỏ đầu chút

mỗi lần gửi tiền nó sẽ cho 1 cái Mã :)) m đổi mã tức là m nạp vào tài khoản của nó t nói đúng hok ? chứ bt tao nạp chả mã miếc đéo gì :)))
M vẫn ko hiểu khi chuyển tiền mà nội dung ko ghi mã đấy coi như mình nạp ko đúng thôi báo lên hệ thống nó sẽ chuyển vào tk game cho mình

Đm, dịch dã này bập vào go88 làm cak gì. T vừa bị mất 100M với bọn lol đấy xong