Tao đang có ý định lập quỹ từ thiện

darkwolf92

Người phá đò sông Đà
Tao có ý định lập quỹ từ thiện để mua laptop, máy tính bảng cũ phát cho trẻ em trong xóm trọ nghèo. Có nhà k có máy tính, 2 anh em phải dùng chung 1 điện thoại của mẹ để học, mà điện thoại cũng k phải loại xịn, xài lâu nó nóng máy nữa. Xót xa lắm chúng mày à.

Sao kê đầy đủ luôn
M cần có kế hoạch, mục tiêu cụ thể. Xác định loại máy cần mua. Số tiền của mỗi máy và đặc biệt M nêu rõ stk. tên. địa chỉ và cần thiết ra NH làm cam kết tiêm mua máy chỉ chuyển đến bên bán máy. thừa tiền NH treo đấy và chỉ để làm từ thiện.

Thôi T không viết nữa vì đọc đủ thấy nản rồi.

Tao có ý định lập quỹ từ thiện để mua laptop, máy tính bảng cũ phát cho trẻ em trong xóm trọ nghèo. Có nhà k có máy tính, 2 anh em phải dùng chung 1 điện thoại của mẹ để học, mà điện thoại cũng k phải loại xịn, xài lâu nó nóng máy nữa. Xót xa lắm chúng mày à.
m học thuộc bài chưa? định dùng bài tiên lũ hay hề lũ hay thằng đờm????

M cần có kế hoạch, mục tiêu cụ thể. Xác định loại máy cần mua. Số tiền của mỗi máy và đặc biệt M nêu rõ stk. tên. địa chỉ và cần thiết ra NH làm cam kết tiêm mua máy chỉ chuyển đến bên bán máy. thừa tiền NH treo đấy và chỉ để làm từ thiện.

Thôi T không viết nữa vì đọc đủ thấy nản rồi.
Vài ngày nữa xuất viện về tao sẽ làm, tao biết chỗ bán laptop cũ giá rẻ.

Ko ngờ trong xam cũng có người tốt như mày, tao cảm động vãi lồn
Hy vọng mày ko lợi dụng từ thiện để đi gạ địt

Bạn lên kế hoạch xem bạn cần mua bao nhiêu bộ, cần bao nhiêu tiền, phát như nào, oke thì mềnh xin phép góp 1 ít :)

Mày F0 thì hết xí quách rồi, tự lượng sức mình, chỉ nên làm việc nhẹ như giúp đỡ các cháu thôi, việc giúp đỡ các single mom hãy để tao gánh vác.

Thế m đã biết nghiệp vụ sao kê chưa ? Làm từ thiện cũng đòi hỏi nghiệp vụ .