The dark parts.

N
Ok tiền bối =)))
Nghe chuyện hậu bối làm những kỷ niệm thời học trò ùa về. Ôi cái tuổi nhiệt huyết mà cũng ngáo ngơ như bò đội nón :))
Còn cái sự học thì...giáo dục vn chả có mẹ gì để học. Nói nghiêm túc đây. Lớn thêm, ra đời chút nữa đa phần các cháu sẽ thấy đã phí hoài những năm mài quần trên ghế mà không nhận được gì thực tế hữu ích.
Vậy nên đừng lăn tăn gì vì mình không đậu trường chuyên, không là top một...blah blah...
Nghe rặt lý thuyết sách vở, nhưng hãy trả lời câu hỏi “mình thật sự muôn điều gì?”, “và cần phải làm gì để đạt được điều đó?”. Nghĩ ra rồi thì đầu tư thời gian, sự nghiêm túc mà thực hiện.
Đời không ngắn không dài, thời gian dùng không có ích thì thấy dư thừa chả để làm gì, dùng đúng thì thấy hoài sao không đủ. Chăn chuối goài cũng không tốt đâu ^^
Được gọi chú thì nói vài lời nghiêm túc, mà nghe cứ ngượng mồm quá :))

N

Nghe chuyện hậu bối làm những kỷ niệm thời học trò ùa về. Ôi cái tuổi nhiệt huyết mà cũng ngáo ngơ như bò đội nón :))
Còn cái sự học thì...giáo dục vn chả có mẹ gì để học. Nói nghiêm túc đây. Lớn thêm, ra đời chút nữa đa phần các cháu sẽ thấy đã phí hoài những năm mài quần trên ghế mà không nhận được gì thực tế hữu ích.
Vậy nên đừng lăn tăn gì vì mình không đậu trường chuyên, không là top một...blah blah...
Nghe rặt lý thuyết sách vở, nhưng hãy trả lời câu hỏi “mình thật sự muôn điều gì?”, “và cần phải làm gì để đạt được điều đó?”. Nghĩ ra rồi thì đầu tư thời gian, sự nghiêm túc mà thực hiện.
Đời không ngắn không dài, thời gian dùng không có ích thì thấy dư thừa chả để làm gì, dùng đúng thì thấy hoài sao không đủ. Chăn chuối goài cũng không tốt đâu ^^
Được gọi chú thì nói vài lời nghiêm túc, mà nghe cứ ngượng mồm quá :))
Ui thề chưa chăn chuối lần nào ạ =))))))

Part 1 Quãng thời gian trước khi thi c3 và sau khi thi c3 quả là một quãng thời gian khó khăn. Sự lo lắng đến với em như một hệ quả thiết yếu. Sau khi em thiếu 0.25 để đậu trường chuyên cấp 2 ở ĐN lúc đấy ( bây giờ thì không còn trường chuyên c2) thì mẹ em tỏ ra thất vọng, còn định đánh em nhưng bà em can ngăn. Lúc đấy em chỉ thấy khó hiểu thôi ...Tại sao lại như thế nhỉ ? Em nản đến mức cũng thiếu 0.25 điểm vào lớp chuyên trường làng bình thường ở ĐN luôn nhưng vẫn vào được vì có quan hệ. Em vẫn nhớ ngày đầu tiên xếp lớp, em ngồi im nghe các bạn hỏi điểm nhau mà trong lòng không khỏi xấu hổ, tính ra thì việc xin vào lớp mà thậm chí mình không đủ khả năng ở trong đấy cũng không tốt như em tưởng. Chỉ thấy xấu hổ đến tột cùng. Thế là xuyên suốt những năm cấp 2 em đã sống với nỗi ám ảnh thành tích như thế. Kết quả là lớp 6,7,8 em đều top 3 lớp nhưng em không thể chịu được nữa. Thế là lớp 9 em bắt đầu thả trôi mọi thứ. Cộng với những biến đổi tâm sinh lý thất thường của tuổi dậy thì, tâm lý em cực kì mất ổn định. Em khóc - cười rất khó kiểm soát và có những đêm chỉ nằm khóc. Buồn nhưng không có lý do, mất hết động lực sống,...Tất cả những dấu hiệu trên bắt đầu xuất hiện vào lớp 7. Ban đầu em có cầu cứu mọi người xung quanh chứ. Nhưng, mà tiếc là không thành nên là tự mình vậy. Sau quãng tgian bỏ học đi chơi đéo học hành gì đi thi thì ngủ gục, em vẫn đậu vào trường không chuyên top 1 ĐN =)) Vẫn chán kinh khủng thế là em bắt đầu tìm hiểu những chất kích thích như 1 loại giải pháp. Cuối cùng chọn được cần sa là cái an toàn nhất =))) Thế là thử cùng thuốc lá nhưng không thích thuốc lá lắm. Không nghiện nhé ! Ngoài ra em còn thử trò chơi tình ái =))) Bắt đầu tải tinder và chơi “zai” hihi. Đếm thì cũng gặp tầm 10 người đó. Chỉ gặp hút cần xong cùng lắm là bj hj thôi không địt nha. Chơi vẫn giữ mình chứ ai lại thả =))) Toang vcl
Part 2
Vẫn nhớ profile Tinder để mấy cái ảnh linh tinh rồi ghi gout nhạc thêm hastag #420 thôi mà match nhiều kinh khủng khiếp phát sợ luôn ý. Match nhiều ib cũng nhiều. Đa phần hẹn nhau đi chill là chủ yếu xong make out thôi không have sex.
Lần đầu là 1 lần hẹn với 1 ông anh kia vào trưa nắng :)) Cũng bj thôi k làm gì cả :)) Hơi thất vọng dù ông ý dirty talk các kiểu nhưng kiểu nó cứ hơi quá ? Thêm nữa là hút thuốc nhiều vị đắng có mùi không ưa nổi dù ăn mặc cũng style đấy rồi cũng SH các kiểu =))) Nói chung là thất zọng. Về đánh răng súc miệng chết mẹ =))
Lần 2 là 1 ông svien năm 2 thì phải. Hút cần rồi make out xong ông ý cứ khen em đẹp hơn mấy con nyc anh nữa ? Nghe vl thật =)))) Cũng bảo là đéo make love và ông ý cũng tôn trọng nên ksao. Tạm được
Lần 3 là hẹn với 1 anh người SG cũng 9x có quán cf và homestay. Qua hẳn nhà anh ý chơi. Gentleman vl luôn. Phòng đẹp với cả sạch nhìn thích ơi là thích. Còn pha nước cho uống nữa =)) Không nhầm là bia crystal với sochu dâu vì em thích nhẹ nhàng thôi. Hút kush mỗi người 1 điếu. Ngồi ở ban công hút với uống, còn pha nước cho em xem nữa. Vào phòng make out thì eo ơi quả lưỡi dẻo vcl =))) Em không biết hôn nên thấy hay vl :))) Ăn pussy cũng đỉnh luôn =)) Và quan trọng là tôn trọng partner không phá luật :))) Xong em cũng bj :)) Chời má không có mùi luôn thích vãi :))) Vị cũng ngon và cum cũng không khó chịu luôn =)) Hỏi mới biết là ăn thơm dứa với hoa quả nhìu :)) Sau khi xong việc thì nằm nói chuyện với nghe ông ý đàn nữa :))) Xong thì về vì đều có việc bận :)) Nói chung là lần make out ổn nhất
Lười viết quá nên tạm dừng ở đây nhá
wow 8-}