The dark parts.

Part 1
Quãng thời gian trước khi thi c3 và sau khi thi c3 quả là một quãng thời gian khó khăn. Sự lo lắng đến với em như một hệ quả thiết yếu. Sau khi em thiếu 0.25 để đậu trường chuyên cấp 2 ở ĐN lúc đấy ( bây giờ thì không còn trường chuyên c2) thì mẹ em tỏ ra thất vọng, còn định đánh em nhưng bà em can ngăn. Lúc đấy em chỉ thấy khó hiểu thôi ...Tại sao lại như thế nhỉ ? Em nản đến mức cũng thiếu 0.25 điểm vào lớp chuyên trường làng bình thường ở ĐN luôn nhưng vẫn vào được vì có quan hệ. Em vẫn nhớ ngày đầu tiên xếp lớp, em ngồi im nghe các bạn hỏi điểm nhau mà trong lòng không khỏi xấu hổ, tính ra thì việc xin vào lớp mà thậm chí mình không đủ khả năng ở trong đấy cũng không tốt như em tưởng. Chỉ thấy xấu hổ đến tột cùng. Thế là xuyên suốt những năm cấp 2 em đã sống với nỗi ám ảnh thành tích như thế. Kết quả là lớp 6,7,8 em đều top 3 lớp nhưng em không thể chịu được nữa. Thế là lớp 9 em bắt đầu thả trôi mọi thứ. Cộng với những biến đổi tâm sinh lý thất thường của tuổi dậy thì, tâm lý em cực kì mất ổn định. Em khóc - cười rất khó kiểm soát và có những đêm chỉ nằm khóc. Buồn nhưng không có lý do, mất hết động lực sống,...Tất cả những dấu hiệu trên bắt đầu xuất hiện vào lớp 7. Ban đầu em có cầu cứu mọi người xung quanh chứ. Nhưng, mà tiếc là không thành nên là tự mình vậy.
Sau quãng tgian bỏ học đi chơi đéo học hành gì đi thi thì ngủ gục, em vẫn đậu vào trường không chuyên top 1 ĐN =)) Vẫn chán kinh khủng thế là
em bắt đầu tìm hiểu những chất kích thích như 1 loại giải pháp. Cuối cùng chọn được cần sa là cái an toàn nhất =))) Thế là thử cùng thuốc lá nhưng không thích thuốc lá lắm. Không nghiện nhé ! Ngoài ra em còn thử trò chơi tình ái =))) Bắt đầu tải tinder và chơi “zai” hihi. Đếm thì cũng gặp tầm 10 người đó. Chỉ gặp hút cần xong cùng lắm là bj hj thôi không địt nha. Chơi vẫn giữ mình chứ ai lại thả =))) Toang vcl
m đang học Ngoại Thương à thỏ?

Không hút thuốc lá
Cần thì lâu lâu dùng cho thoải mái chứ t control được
Ny t cũng béo mà :))) nên k lo là ế nha
Vẫn có ny đó nên m lạc quan lên tí đi nà
Nếu m có ra ĐN thì đi cf =)))
Có dịp vào t mời m đi -))

Sau này chỉ mong trồng sắn, nuôi gà thôi.

Attachments

81 KB · Lượt xem: 14
Um hồi nhỏ t cũng hsg cấp tỉnh cấp thành phố. Thi đh đéo ôn cm j hết cũng 27đ. Tụi bạn cấp 1-2 giờ gặp lại t vẫn hay nói t là con nhà ng ta trong mắt tụi nó và ba mẹ tụi nó :feel_good: Và giờ t chơi g, chơi xì ke ma tuý:vozvn (13): Sống thật với bản thân mình thật hạnh phúc:sweet_kiss:

t nghèo nên mấy thể loại này chưa từng thử qua :)) có lần đc thg tây nó cho 1 que nhựa to bằng cái đũa, t kéo nhỏ xong nhét vào điếu cần mà phê vcl

t nghèo nên mấy thể loại này chưa từng thử qua :)) có lần đc thg tây nó cho 1 que nhựa to bằng cái đũa, t kéo nhỏ xong nhét vào điếu cần mà phê vcl
Mấy thằng ở vn trồng indoor nó loại hết THC để làm sản phẩm y tế, trà an thần mà đ' có THC sao chơi. Thấy mấy nước được hợp pháp hóa mà ham.