Thiết nghĩ anh em xam nên học tập ChiPu học tiếng Anh

Thiết think brothers xàm should study tiếng anh like Chipu. Thằng thớt học theo chipu mà đặt tên thớt kì ghê

Em nó mới sang 2 tuần mà do học nhiều tiếng Anh quá nên quên mất tiếng mẹ đẻ nói hơn chục năm :vozvn (3): thương em quá . Chúng mày nên học tập em ChiPu nhé
View attachment 578544
Chắc gõ vội và trên bàn phím thù chữ n cạnh chữ m nên trượt tay làm nhảy chữ thôi, chứ ngoại ngữ của con này pro đó, hơn hẳn mặt bằng chung của showbiz việt

Cái này khá hay nó là kiểu chêm từ nhưng là để luyện nói ta chứ dell phải dùng để nói với người vn

Cái này khá hay nó là kiểu chêm từ nhưng là để luyện nói ta chứ dell phải dùng để nói với người vn
Chêm từ để luyện cái gì hả Trưởng Lão. Một là Việt hai là Anh, mày có thấy Trung tâm, Đại học hay Giáo viên nào dạy chêm 2 ngôn ngữ vào nhau để luyện speaking không?

Sửa lần cuối:
Chêm từ để luyện cái gì hả Trưởng Lão. Một là Việt hai là Anh, mày có thấy Trung tâm, Đại Học hay Giáo viên nào dạy chêm 2 ngôn ngữ vào nhau để luyện speaking không?
cách học thì nó nhiều lắm mày ơi , bọn trung tâm nó dạy kiểu để thi nói làm mẹ gì . Mày có ielts mà mày sang mẽo luôn có khi mày dell hiểu gì

Em nó mới sang 2 tuần mà do học nhiều tiếng Anh quá nên quên mất tiếng mẹ đẻ nói hơn chục năm :vozvn (3): thương em quá . Chúng mày nên học tập em ChiPu nhé
View attachment 578544
Mấy con mất gốc. Mà tao thấy thường mấy con đéo có tài năng gì thì thích nổi bằng chiêu trò và scandal con chi mu này là một ví dụ điển hình tụi mày bớt lập thread với share các bài viết về nó để nó chìm vào quên lãng đi chứ tao thấy nó ảnh hưởng đến cả một bộ phận giới trẻ đú đởn học theo viết stt các kiểu, trên fb bạn tao đứa nào mà viết kiểu này tao chửi thẳng mặt cái kiểu học đú nhìn tụi tây qua VN có đứa đéo nào nói tiếng nửa nạc nửa mỡ vậy đâu

View attachment trim.DEB3F85A-381C-4798-A4C7-6DFC5AEBEE07.MOV
View attachment trim.DEB3F85A-381C-4798-A4C7-6DFC5AEBEE07.MOV
Tao thấy clip của thằng này nói đúng nỗi lòng nhiều thằng. Nó chêm từ vậy để học thì không có gì đáng nói nhưng cái kiểu nói với người Việt mà nói kiểu vậy thì loại mất gốc và không tôn trọng khán giả.

Vãi lồn, bạn bè tao tag vào clip này mấy lần tao thuộc gần hết lời thoại mà giờ mới biết đó là Chi PU vclllll