Thời đại này thật kì diệu, ăn gái non dễ vãi cả lồn.

gái 2k5 kiếm dễ bm, trước t add đc 1 con 2k4, thế là mò mò tnao add đc 3 con 2k5. r thằng Mark n giới thiệu kết bạn tiếp, tđn kết bạn cả mấy con 2k8, 2k7

công nhận là dễ ăn nha ! t biết chơi guitar với nc có chút khiếu hài hước nên tụi nó dễ thích t lắm , gạ dc vài em mà tụi nó cần mqh tình cảm vs t mà t ngu chơi hết hai nhỏ trong nhóm nên tụi nó quy ra qhét tao luôn ... lồn thì không bót như tụi m tưởng đâu mà trẻ vs thơm ..

Đọc mà nứng hết cả buồi. Tml đút rồi cho mình đút lại nha

túm lại là nói suông à ..hay đang sáng tác chuyện

t nói thật. bản thân tao yêu đương thì có kể lể chứ chén gái cũng đbh khoe ae bạn bè như 1 chiến tích cả. ăn con này con kia. cả 2 cùng mục đích cùng sướng. mịa giờ nghĩ nó ngồi với chị em cũng khoe lừa chén đc mày có oan thị màu ko chứ
Chịch xong thôi thì k có gì tự hào, tao thích cảm giác làm tụi gái yêu mình xong tao bỏ. Có đứa con gái điên dại vì mình mới thích

tao lại thích mấy con đã là vợ của thằng khác hơn, chứ kiểu ăn k chả có tí nhiệm vụ bất khả thi thấy nó chán chán

Trả lời cho mấy tml về nguồn gái. Tao 91. Nhưng mặt non choẹt kiểu công tử. Tao toàn vào mấy cái cfs của các trường cấp 3, đh nằm vùng. Con nào xinh và chơi chơi chút thì tao add. Tất nhiên fb nhìn sáng màn hình 1 chút. Các cháu tầm này thích thể hiện với bạn. Tao hay qua đưa đón chúng nó đi học. Rồi cái gì đến cũng đến thôi. Hôm nào hứng thì tao mua cả núi đồ ăn vặt trà sữa …. Cho cả nhóm bạn thân với đứa tao tán luôn. Ngay lúc sao trên story lại thấy đăng vid ngồi ô tô hoặc đống đồ ăn chú béo mua rồi :))
Các e giờ thích sống ảo vcl mà , hôm tao đi con mec ở nhà đm mới gặp lần đầu đã thấy e nó chụp ảnh post lên story đc a tài xế đưa đi chơi này nọ :)) Tao cho đi cf rồi đóng cmn vào nn làm 2 shot về luôn hahaa

Trả lời cho mấy tml về nguồn gái. Tao 91. Nhưng mặt non choẹt kiểu công tử. Tao toàn vào mấy cái cfs của các trường cấp 3, đh nằm vùng. Con nào xinh và chơi chơi chút thì tao add. Tất nhiên fb nhìn sáng màn hình 1 chút. Các cháu tầm này thích thể hiện với bạn. Tao hay qua đưa đón chúng nó đi học. Rồi cái gì đến cũng đến thôi. Hôm nào hứng thì tao mua cả núi đồ ăn vặt trà sữa …. Cho cả nhóm bạn thân với đứa tao tán luôn. Ngay lúc sao trên story lại thấy đăng vid ngồi ô tô hoặc đống đồ ăn chú béo mua rồi :))
làm với c2 đc k :vozvn (7):

Có tiền thì thời nào chả chịch được gái hả tml

Ko biết bao nhiêu năm mới có đc 1 lần lịch sử lặp lại, thời đại giao thoa dẩm dở này ở VN thật là thú zị. Tao ăn đc 4 bé 2k2 >2k4 dễ vcl ra, ko biết tao nói vậy có khẳng định quá sớm ko. Nhưng thật tụi 2k2 2k3 2k4 giờ tư tưởng chúng nó vcl thật, đụ má chỉ cần tụi mày chịu thay đổi phong cách bản thân, hòa nhập cùng chúng nó là gạ kèo ez. Tao ăn đc 2 con thì tốn cho mỗi con đúng 1 túi trà tắc với 1 vòng lượn thành phố bằng xe PKL pô nổ đì đùng. Còn 1 con thì mất 2 hôm chở nó tới trường ngày 2 cữ sáng chiều cũng bằng PKL, con cuối cùng ngon nhất thì tốn kém hơn, mất 1 cái pod với 2 chai tinh dầu. Haha, sướng cu vcl, rẻ hơn cả chơi đĩ.
M không thấy các cụ xưa toàn chén gái 14 - 15 à tml :sweet_kiss: