Thông chốt ngày đèn đỏ- Có bệnh hoạn lắm không tụi mày?

simonee

Thôi vậy thì bỏ
Chả là tao có sở thích thông chốt đèn đỏ con ngyeu lúc còn quen mới vl. =)) thi thoảng vẫn nhớ lại.À tao vẫn móc cả tay, chỉ ko vét máng thôi =))

Lần quan hệ gần đây nhất cũng là em sinh viên ngày đèn đỏ, rủ đi nhậu thôi em nó có nói trước là hôm nay nó đèn đỏ thì tao lại càng khoái =)) Đêm đó tao cũng có đòi, nó không cho, nhưng tao cù cưa sờ mó 1 lúc cuối cùng em nó vẫn để cho thông chốt :vozvn (8):
Nhiều lúc đéo dám kể ai vì sợ ngta nói mình biến thái bệnh hoạn @@. Có thg nào giống tao ko

Không. Nhưng mà máu kinh xui vl,chịu khó đeo bao và ko bóc tay vào

Chả là tao có sở thích thông chốt đèn đỏ con ngyeu lúc còn quen mới vl. =)) thi thoảng vẫn nhớ lại.

Lần quan hệ gần đây nhất cũng là em sinh viên ngày đèn đỏ, rủ đi nhậu thôi em nó có nói trước là hôm nay nó đèn đỏ thì tao lại càng khoái =)) Đêm đó tao cũng có đòi, nó không cho, nhưng tao cù cưa sờ mó 1 lúc cuối cùng em nó vẫn để cho thông chốt :vozvn (8):
Nhiều lúc đéo dám kể ai vì sợ ngta nói mình biến thái bệnh hoạn @@. Có thg nào giống tao ko

Sv clg mà dâm vl vậy

Không. Nhưng mà máu kinh xui vl,chịu khó đeo bao và ko bóc tay vào
Tao thì ngược lại, xui xui thì tao đi massage địt phò cho xả xui :)) Tao thông chốt con bồ ngày mùng 1 đầu năm để xem cả năm ntn =))

Có lần nứng c tao cũng chơi nhưng khá tanh, nc là dễ viêm nhiễm nên tao đéo thích lắm, nứng quá thì chịu

Sv clg mà dâm vl vậy
Sv giờ đầy con dâm mày ạ, mày tử tế lịch sự tinh tế vào khéo gạ được cả khối con. Quan trọng chịu chi tiền nhé tml, đẹp trai thì lại càng dễ vào việc. Chứ hãm lồn, lúc nào cũng tiền lên đầu tiên thì khó gạ lắm.
Hoặc do tao hên gặp con dễ dãi =))

Sv giờ đầy con dâm mày ạ, mày tử tế lịch sự tinh tế vào khéo gạ được cả khối con. Quan trọng chịu chi tiền nhé tml, đẹp trai thì lại càng dễ vào việc. Chứ hãm lồn, lúc nào cũng tiền lên đầu tiên thì khó gạ lắm.
Hoặc do tao hên gặp con dễ dãi =))

Mày kể chi tiết chuyện mày xem nào

Chả là tao có sở thích thông chốt đèn đỏ con ngyeu lúc còn quen mới vl. =)) thi thoảng vẫn nhớ lại.À tao vẫn móc cả tay, chỉ ko vét máng thôi =))

Mày mang thêm lạc, rau mùi, chanh, làm bát tiết canh luôn, tiết nguyên chất vl :vozvn (22):

Mà chịu chi rồi lại còn cần lịch sự tử tế tinh tế nữa thì khác lol gì đi chăn hoa hậu đm
Thế thì mới dễ gạ sinh viên, tụi sinh viên nào mà nó kiểu muốn tìm người qh, nhưng ko muốn mất giá, m thô lỗ quá nó lại ko thích, luôn đề cập tiền bạc trước khi đi với nó thì nó lại nghĩ mày bỏ tiền ra để chơi nó => nó tự nghĩ nó làm đĩ => khó chăn :))

Kể chi tiết xem nào. Cảm nhận, với thực tế khi làm như nào. Mùi vị ra sao?

Ngon đấy tml, mấy em gái ngày đèn đỏ hơi ngại, chứ nứng hơn ngày thường nhiều.
nhất là m chơi ko bao, bắn vào bao phê, ngày đèn đỏ phải nói là nó siết với co bóp phê vl
có điều tank vãi loz

Phụ nữ ngày đèn đỏ và sau đèn đỏ ham muốn cao, tuy nhiên t vẫn khuyên m bỏ mấy ngày đèn đỏ đi, một số người phụ nữ cơ địa yếu, thành tử cung mỏng nên chịch vào mấy ngày đỏ thường dễ tổn thương thành tử cung hơn, vì lúc đó thành tử cung bung 1 lớp niêm mạc có trứng hết date xã ra ngoài kèm máu thì phải.
T từng thông chốt con gấu sau ngày đèn đỏ, và kết quả là nó về nhà bị mệt đến nổi mẹ nó tưởng nó sắp không qua khỏi luôn, t xanh mặt, thề từ nay về sau nó có đòi cũng không làm, t sợ đến giờ :pudency: