Thông chốt ngày đèn đỏ- Có bệnh hoạn lắm không tụi mày?

Tao có hôm địt vợ ban đêm tắt đèn, lúc vét máng đéo thấy gì, tới lúc địt càng địt càng ướt nghĩ trong đầu con vợ mình sao hôm nay dâm thế nước chảy ướt háng ướt nệm, địt xong ra nhà vs rửa ráy mới ối zồi ôi đm chừa đến già :too_sad:

Đúng 1 lần."nhầy nhụa" như tên thằng nhị gia.đỏ mẹ cái trải nệm.lấy chăn che lại rồi trả phòng vọt gấp :(.mà nó tóm lại nó có bắt trả phí cái nệm ko ae

Phụ nữ ngày đèn đỏ và sau đèn đỏ ham muốn cao, tuy nhiên t vẫn khuyên m bỏ mấy ngày đèn đỏ đi, một số người phụ nữ cơ địa yếu, thành tử cung mỏng nên chịch vào mấy ngày đỏ thường dễ tổn thương thành tử cung hơn, vì lúc đó thành tử cung bung 1 lớp niêm mạc có trứng hết date xã ra ngoài kèm máu thì phải.
T từng thông chốt con gấu sau ngày đèn đỏ, và kết quả là nó về nhà bị mệt đến nổi mẹ nó tưởng nó sắp không qua khỏi luôn, t xanh mặt, thề từ nay về sau nó có đòi cũng không làm, t sợ đến giờ :pudency:
Ok cảm ơn m nhé tml
Kể chi tiết xem nào. Cảm nhận, với thực tế khi làm như nào. Mùi vị ra sao?
Có ngửi đâu mà mùi vị bố =)) chỉ là cảm giác lạ nên kích thích hơn thôi, kiểu chơi bth hoài cũng chán ấy.
vẫn vét máng là được
Thôi lạy bố, t đéo vét lúc đèn đỏ bh =)) bth sạch sẽ ko mùi thì vét.

Ok cảm ơn m nhé tml

Có ngửi đâu mà mùi vị bố =)) chỉ là cảm giác lạ nên kích thích hơn thôi, kiểu chơi bth hoài cũng chán ấy.

Thôi lạy bố, t đéo vét lúc đèn đỏ bh =)) bth sạch sẽ ko mùi thì vét.
tao vét rồi tao biết mà =))

Chả là tao có sở thích thông chốt đèn đỏ con ngyeu lúc còn quen mới vl. =)) thi thoảng vẫn nhớ lại.À tao vẫn móc cả tay, chỉ ko vét máng thôi =))

Lần quan hệ gần đây nhất cũng là em sinh viên ngày đèn đỏ, rủ đi nhậu thôi em nó có nói trước là hôm nay nó đèn đỏ thì tao lại càng khoái =)) Đêm đó tao cũng có đòi, nó không cho, nhưng tao cù cưa sờ mó 1 lúc cuối cùng em nó vẫn để cho thông chốt :vozvn (8):
Nhiều lúc đéo dám kể ai vì sợ ngta nói mình biến thái bệnh hoạn @@. Có thg nào giống tao ko
vắt tí chanh, rắc thêm tí lạc với rau thơm là húp dc thôi tml

Chả là tao có sở thích thông chốt đèn đỏ con ngyeu lúc còn quen mới vl. =)) thi thoảng vẫn nhớ lại.À tao vẫn móc cả tay, chỉ ko vét máng thôi =))

Lần quan hệ gần đây nhất cũng là em sinh viên ngày đèn đỏ, rủ đi nhậu thôi em nó có nói trước là hôm nay nó đèn đỏ thì tao lại càng khoái =)) Đêm đó tao cũng có đòi, nó không cho, nhưng tao cù cưa sờ mó 1 lúc cuối cùng em nó vẫn để cho thông chốt :vozvn (8):
Nhiều lúc đéo dám kể ai vì sợ ngta nói mình biến thái bệnh hoạn @@. Có thg nào giống tao ko
Máu lôn Có ra hết giường đệm ks ko

mùi tanh tưởi bỏ mẹ, mày thặc nà can đảm đấy
Thế bh có con nào ngậm tinh cho mày mày có thích ko ? Khoái bỏ mẹ, mà tinh vẫn tanh mặn đấy thôi =)) mà tao thì lại đéo vét máng đèn đỏ, chỉ địt thôi =))

Thế bh có con nào ngậm tinh cho mày mày có thích ko ? Khoái bỏ mẹ, mà tinh vẫn tanh mặn đấy thôi =)) mà tao thì lại đéo vét máng đèn đỏ, chỉ địt thôi =))
:vozvn (20)::vozvn (20)::vozvn (20)::vozvn (20)::vozvn (20): tinh ló khác chứ bạng, máu này là máu chết, bạng học sinh học nớp 12 chưa? chứng này chết rồi cơ thểđẩy ra ngoài chứ tinh trùng ló vẫn sống mà :sure::sure::sure::sure:

:vozvn (20)::vozvn (20)::vozvn (20)::vozvn (20)::vozvn (20): tinh ló khác chứ bạng, máu này là máu chết, bạng học sinh học nớp 12 chưa? chứng này chết rồi cơ thểđẩy ra ngoài chứ tinh trùng ló vẫn sống mà :sure::sure::sure::sure:
tinh trùng cũng tanh với mặn bỏ mẹ, tao đánh giá 2 cái như nhau

nhỡ dính miệng rồi chơi luôn =)) đủ hết nhá
Tao xơi suốt, thằng nào thấy ghê chứ tao lại thấy thích. Hầu như lần nào thông vk hôm đèn đỏ tao cũng vét máng :d Đầy lần đang phang máu lồn ra nhiều tao còn rút ra rồi bú liếm cho sạch bớt rồi lại phang tiếp!