Thủ tướng nào ăn hại nhì Việt Nam?

Chắc ông già m yếu sinh lý nên bà già m mới phải nhờ đến con chó nhà nuôi để thỏa mãn. Bảo sao m có hình hài con ng mà trí khôn bằng con chó. Nói m tao lại thương con chó quá. Đéo lz nên tội bị lôi ra so sánh với súc vật
Đ nói đc gì thêm đi chửi đổng à con chó. Văn vl của mấy thằng đu càng :)) tưởng như nào cũng chỉ đến thế thôi à. Đầu m toàn chứ mỗi tinh trùng còn nghĩ ra được gì đâu. Nói đ được gì lôi bậc mẹ cha vào. Chán vl toàn bọn tinh trùng khuyết tật :))

Càng nói thì càng thấy ngu vl :))) ngày đó do cải cách ruộng đất của Bác bị sai nhung mà vẫn đứng lên dám đối diện vì dân đó bạn. Chứ đcm thằng đu càng hồi đó lấy vàng của dân bỏ trốn biệt tăm đấy. Hèn vcl. Nói chung là bạn ngủ diii thôi :))) bạn đ cùng tuổi nc chính trị đâu bạn ơi
Vãi lồn thật. Hết thuốc chữa

Đ nói đc gì thêm đi chửi đổng à con chó. Văn vl của mấy thằng đu càng :)) tưởng như nào cũng chỉ đến thế thôi à. Đầu m toàn chứ mỗi tinh trùng còn nghĩ ra được gì đâu. Nói đ được gì lôi bậc mẹ cha vào. Chán vl toàn bọn tinh trùng khuyết tật :))
Cái tội của cha mẹ m là đẻ ra m mà ko dạy m thành ng lại thành súc vật. Tao kỳ thị phá thai trừ cái đứa đẻ ra mày

Cái tội của cha mẹ m là đẻ ra m mà ko dạy m thành ng lại thành súc vật. Tao kỳ thị phá thai trừ cái đứa đẻ ra mày
Thôiii bạn ơi. Tôi có ăn có học có ích cho xã hội đàng hoàng :)) đc ng ta công nhận. Bạn làm đc cái l gì rồi. Tháng bao nhiêu tiền hả thằng mõm :)) dcm bố mày đang nuôi đc cả gđ đấy. Mày làm đc l gì rồi thằng mõm này.

Thôi mày giờ cứ làm to về địt mẹ nó hay chị em nó thì nó cũng cho là đúng mà.

Thôiii bạn ơi. Tôi có ăn có học có ích cho xã hội đàng hoàng :)) đc ng ta công nhận. Bạn làm đc cái l gì rồi. Tháng bao nhiêu tiền hả thằng mõm :)) dcm bố mày đang nuôi đc cả gđ đấy. Mày làm đc l gì rồi thằng mõm này.
Nghe vẻ chú em nhiều tiền làm kèo với a cái nhỉ :vozvn (19):

Thôi mày giờ cứ làm to về địt mẹ nó hay chị em nó thì nó cũng cho là đúng mà.
Tao cũng chả để ý đến thằng súc vật ấy làm j. Mình là con ng đi nói chuyện với súc vật lz. Con súc vật ấy quê rau má bọn ăn tàn phá hại nhất nước. Đi đến đéo đâu cũng bị kỳ thị.

Tao cũng chả để ý đến thằng súc vật ấy làm j. Mình là con ng đi nói chuyện với súc vật lz. Con súc vật ấy quê rau má bọn ăn tàn phá hại nhất nước. Đi đến đéo đâu cũng bị kỳ thị.
Cứ làm to là auto đúng. đm nó ở nhà chuyên đớp cứt thay cơm thì phải

Thay vì tranh luận đúng sai,đi công kích cá nhân,xong khoe đọ tiền,có tiền là auto đúng??dùng văn mẫu mãi éo thấy chán à??

Bố mày nói thật. Mấy thằng chửi đó toàn lũ đu càng qua Mẽo rr hoặc đu càng đ thành công phải dùng acc clone lên đây chửi hay kiểu mấy thằng loser như mày đấy. Nói đừng tự ái chứ đcm chấp nhận đi bạn ơiii :))) đừng gào mồm lên lg nữa
Hỏi khí không phải mày là thanh niên bắc kỳ phải ko? còn hoa thanh quế nữa đúng ko?