Tiếp bước bác Âu Dương Phang

Cheker

Xàm 0 Lít
Chuyện là lần đầu vác ku sang bangkok chơi theo tour, ở 5 ngày. Thế éo nào group lẻ nam, nó tính nhét mình vào phòng 3 tờ rim mà mình éo chịu, đấm cho cho ít $ thế là được ở phòng đơn 🤣 Chuyện bắt đầu từ đây. Ở 1 mình ngoài lúc đi tour ra thì 1 mình trong phòng có thằng anh nói chuyện thằng em, buồn éo chịu được. Lên web xin ngay kinh thác loạn bên thái. Gặp ngay cao thủ Âu Dương Phang đang online :vozvn (41): sau vài đường chỉ dẫn cơ bản xin được bác ý 1 em rất kết. Có thể xem phần 1 của bác ADP đã pót :) . Sau 1 ngày cưa cẩm thông tin bác ADP cho thì đã kết nối được em ý, và em ý đã chịu gặp. Thế éo nào lúc tính vác ku đến chỗ em ý thì mới phát hiện mình ở trung tâm bangkok, cách Pattaya hơn 100km 😱 Thôi xong. Giao thông bangkok thì kẹt xe chạy chậm hơn rùa, làm thế éo nào mà vác ku tới đó chơi xong mà mò về được :amazed: ngậm ngùi nhắn tin em sorry, hẹn lần khác :( vì sự nghiệp vác ku nên cũng tìm ra cách. Sau 1 hồi xuống đường lang thang và móc nối mấy chú "bánh" thế là đã móc được 1 em 😍 Trên cả toẹt vời.

So với bác ADP truyền lại thì giá có vẻ chat hơn. Tầm từ 4-5k bạt/2h/2shots. Có thể order chơi lâu hơn, thêm ít tiền và thêm shots. Nhưng gặp nhau phang xong, chuyện trò rôm rả, em ý lại bồ kết mẹ luôn mới máu :vozvn (41): chủ động sale off và đi chơi nguyên ngày luôn. Hàng này tự chạy tới ks mình ở luôn nhé các bác, ko cần vác ku đi đâu cả, cứ nằm chờ thôi. Cứ phang xong rồi đi chơi, ăn uống...rồi lại về phang và phang và phang thôi 🤤. Made in Thailand luôn nhé. Gặp là vào tắm kỳ cọ rất kỹ và sạch, đánh răng súc miệng listerin mỗi lần chiến xong. Xong mỗi shots là lại nằm mát xa body, dù mình nói ko cần vì thương em ý mệt, nhưng em ý nói em muốn làm cho anh thoải mái 😱 Ko thể tưởng tượng được hàng bên Thai lại chuyên nghiệp và trách nhiệm cao như vậy. Nói thật phang y như phang người yêu luôn. Vì là lần đầu phang gái Thái nên ko biết các em khác có vậy ko, nhưng riêng em này gặp lần đầu mà đã chấm 100/100 rồi. Cuối cùng sau hơn 1 ngày ôm ấp ăn chơi phang phập được 5 phát. Vẫn rất luyến tiếc nhưng do kế hoạch tour nên ko dám bỏ tour 2 ngày, sợ bị lộ 😂 Khi chia tay em ý còn mong được gặp lại...nhưng lại nói mình 1 câu, chắc vài bữa nữa a lại gọi người khác đến chơi cho khuây khoả 🤐 Vãi lều. Nói thẳng luôn là gặp người khác chứ ko nói là gọi em đi 😅 Chắc e ý cũng hiểu là tờ rim thì luôn muốn tét nhiều món lạ 😙 Nhưng em ý đâu có hiểu rằng, thuốc mình đã lép, éo thằng nào lại đi kỳ kèo gọi turn 2 xin off giá bao giờ. Bài viết xin cam đoan 100% là sự thật. Anh em nào có kèo đi Thailand chơi mà ở trung tâm Bangkok, có thể vác ku qua Nana plaza hoặc inbox mình, mình xe pháo nhiệt tình ko giấu nghề. Nhớ vodka cho mình phát để sớm thoát cảnh bú sữa 🤣

Bác binhpn đoán gần chuẩn �� Có điều em ý kết nên off nhiều hơn. Vì lúc đầu mình chỉ book 2h, nên sau đó em ý thoả thuận, ko tính theo giá niêm yết ��. Có 9k thôi, từ 11h đêm tới 8h tối hôm sau ��. Ăn uống mình bao, em ý dùng ô tô chở đi chơi, hehee.
Ảnh định inbox nhờ bác pót nhưng cũng vẫn phải qua Anh4, nên ko gửi bác được. Làm theo đúng hướng dẫn mà copy link ở BBcode nó là ô trống nên ko ra hình gì...haizzz. Trước giờ mình chek choác nhiều nhưng rất biếng rp. Nhưng vì là newbie của web này nên cố kiếm tí vodka để vào hội kín mày mò xem thông não thêm tí nào được ko ��

Vẫn rẻ hơn mấy em PR hot girl bên mình bác ạ. Cái quan trọng nhất là thái độ. Mang tiếng là hàng, mình là khách. Mình lịch sự dễ thương bao nhiêu thì mấy kon hàng vn càng củ chuối, được đằng chân lân đằng đầu. Chơi tí thì kêu mệt, lâu ra, sờ tí thì kêu đau, bú hay liếm cũng kêu đau. Mả mẹ nó, cứ như da thịt nó bằng hoa mồng tơi ko bằng. Chơi 10 kon vn thì hết 9 kon như vậy. Trong khi bên này cũng bỏ từng đó mà phục vụ như ông hoàng, vừa coi trọng, vừa tình cảm. Bởi vậy mình mới viết là như làm với người yêu. Các bác nào đi chek choác cũng biết rồi, dù hàng đẹp hàng ngon nhưng chơi xong vẫn rút ra kết luận éo bằng phang ng yêu ( bồ). Có điều cứ thấy hàng ngon thì thằng em nó éo cưỡng được ��

Hay lắm ml, tiếp nối truyền thống tốt đẹp Ăn quả nhớ kẻ trồng cây của cha ông ta đi, cứ như vậy mà phát huy, thằng trước share thằng sau, không khéo mốt xamvn có luôn trụ sở 2 tại Thái Lan

Hay lắm ml, tiếp nối truyền thống tốt đẹp Ăn quả nhớ kẻ trồng cây của cha ông ta đi, cứ như vậy mà phát huy, thằng trước share thằng sau, không khéo mốt xamvn có luôn trụ sở 2 tại Thái Lan

Đến bây giờ sau bao nhiêu đóng góp , tao vẫn chưa được vào nhóm kín đó mày:amazed: !!! Rất nhiều anh em nt bảo không vodka được coment còn đó , nản thật ,,, mày xem lại thế nào nhờ Admin giải quyết:amazed:Buồn

Giờ mới đọc được bài của bác , nhớ rồi , ăn chơi vậy âu cũng là trải nghiệm ;)) hẹn sau này tái ngộ :)) chúc bác chịch dai , chịch khoẻ

Có gì up lại hình cho ae trải nghiệm ;))

Sửa lần cuối: