Tìm căn hộ hay đất tầm 2-3 tỷ ở hồ chí minh có không ae nhỉ

hoang.duc

Thanh niên hoi
tui dân Quảng Nam Đà Nẵng vô Nam làm ăn kiếm tiền cũng gần 10 năm may mắn để dành được 1 số vốn tầm 2-3 tỷ

ở trọ hoài mệt quá tìm mua cái nhà để còn lấy vợ

anh em nào có hiểu biết thị trường nhà đất ở Sg hỗ trợ thằng tui giùm, không cần nội thành chỉ cần máy quận về phía Bắc và Đông tp là ổn, phía Gò vấp kẹt xe quá còn phía Nam hay ngập quá

cảm ơn anh em

Có 3 ty Có rất nhiều lựa chọn :
1.mua nhà nhỏ hẻm nhỏ quận ven.
2. Mua căn hộ 2pn trung cấp quận ven.
3. Thik sang chảnh vay thêm mua trả góp căn hộ cao cấp vừa trung tâm(vay tầm 1-2ty góp 15 -20 năm).
4.mua căn hộ góp trung cấp quận ven (bỏ 1 ty góp 1-1,5ty). Còn 1 ty đi ra tỉnh mua đất đầu tư chờ cơ hội hoặc buôn chứng...
5. Thik tận hưởng cs : mua cc cũ quận ven, làm thêm con Fadil lượn cho mát đít.
6. Ăn chơi tới bến, kiếm PG chik ... hết tiền cày tiếp

Có 3 ty Có rất nhiều lựa chọn :
1.mua nhà nhỏ hẻm nhỏ quận ven.
2. Mua căn hộ 2pn trung cấp quận ven.
3. Thik sang chảnh vay thêm mua trả góp căn hộ cao cấp vừa trung tâm(vay tầm 1-2ty góp 15 -20 năm).
4.mua căn hộ góp trung cấp quận ven (bỏ 1 ty góp 1-1,5ty). Còn 1 ty đi ra tỉnh mua đất đầu tư chờ cơ hội hoặc buôn chứng...
5. Thik tận hưởng cs : mua cc cũ quận ven, làm thêm con Fadil lượn cho mát đít.
6. Ăn chơi tới bến, kiếm PG chik ... hết tiền cày tiếp
cảm ơn người anh em xàm

có tâm quá nhiều lựa chọn tha hồ lựa

Mua miếng đất, ở thuê tiếp 2-3 năm nữa thì sao mày? Nhưng ăn chắc mặc bền cho chắc cú, 2 năm nữa ko biết vn thế nào nhưng ko nên giữ tiền

cũng tính như vậy nhưng mua đất xa quá thì sợ giấy tờ sổ sách không rõ ràng bị lừa cậu ạ
tôi có đứa bạn cũng đi mua đất ở q9 cách đây mấy năm bị lừa đất quy hoạch mất 1 tỷ không biết kêu ai

Dân tỉnh lập nghiệp TP có 2-3 tỷ thì có thể mua đc căn hộ rồi, nhưng chỉ cho ông 1 nước này để tiết kiệm hơn. Đem 2 tỷ ấy có thể mua đc 90% 1 căn 2PN hình thành trong 1-2 năm nữa. Lý do mua khi nó chưa hình thành là giá sẽ rẻ hơn ít nhất 20-30%, vd căn 2 tỷ đang xây thì 2 năm sau chắc chắn tăng bèo cũng phải 2 tỷ rưỡi, còn nhỡ may khu ấy mở đường, hay xây thêm cái TTTM thì giá tăng vọt gấp đôi là chuyện thường.
2 tỷ vs 1 căn hộ chưa hình thành có thể là 1 dự án cao cấp chứ ko fai trung cấp đâu. Hồ bơi, công viên, shophouse, an ninh đầy đủ, ở sướng hơn căn hộ trung cấp chỉ có tòa nhà và vài cái Circle K nhiều

Sửa lần cuối:
2t5 mày qua khu phước kiển, Nhà bè làm cái chung cư như tao. 88m2 rộng rãi vcl. Nội khu cũng ổn. Đi làm quận 4 lại gần. Chứ trung tâm thì khỏi mơ luôn.

2t5 mày qua khu phước kiển, Nhà bè làm cái chung cư như tao. 88m2 rộng rãi vcl. Nội khu cũng ổn. Đi làm quận 4 lại gần. Chứ trung tâm thì khỏi mơ luôn.
Không phải chê cái chung cư mà chạy cái đường Huỳnh Tấn Phát mùa mưa tao thấy nó khổ vl. Quận 7 nó là vùng trũng mà cái chỗ mày ở thì lại điểm nóng ngập nước vs kẹt xe

Kiếm loại nhà ở xã hội mà mua thiếu gì, vài trăm. Từ đang trọ thành ko trọ là sang rồi. Để tiền mua đất huyện sau mà lấy vk

tui dân Quảng Nam Đà Nẵng vô Nam làm ăn kiếm tiền cũng gần 10 năm may mắn để dành được 1 số vốn tầm 2-3 tỷ

anh em nào có hiểu biết thị trường nhà đất ở Sg hỗ trợ thằng tui giùm, không cần nội thành chỉ cần máy quận về phía Bắc và Đông tp là ổn, phía Gò vấp kẹt xe quá còn phía Nam hay ngập quá

cảm ơn anh em

Q12, Q9 thôi chứ còn đâu nữa, giờ ở đâu mà ko kẹt xe

Không phải chê cái chung cư mà chạy cái đường Huỳnh Tấn Phát mùa mưa tao thấy nó khổ vl. Quận 7 nó là vùng trũng mà cái chỗ mày ở thì lại điểm nóng ngập nước vs kẹt xe
Bậy. Khu phước kiển này tao ở 3 năm chưa hề ngập nha. Mày google xem. Ko dính 1 tí gì tới huỳnh tấn phát luôn. Đảm bảo với mày đi làm Q4 thì chỉ sợ Q4 ngập thôi chứ đường mày đi làm thì éo có tí nước

Bậy. Khu phước kiển này tao ở 3 năm chưa hề ngập nha. Mày google xem. Ko dính 1 tí gì tới huỳnh tấn phát luôn. Đảm bảo với mày đi làm Q4 thì chỉ sợ Q4 ngập thôi chứ đường mày đi làm thì éo có tí nước

phước kiểng chả phải chạy vòng qua q7 rồi mới sang cầu kênh tẻ sang q4 à tml ?

à mà quả cầu kênh tẻ kẹt xe ngày 2 cữ tao sợ vkl

Mua trả góp căn hộ HaDo Q10 ko ? làm việc trực tiếp với tao , tao chính chủ , tao cử ng làm việc với m

phước kiểng chả phải chạy vòng qua q7 rồi mới sang cầu kênh tẻ sang q4 à tml ?

à mà quả cầu kênh tẻ kẹt xe ngày 2 cữ tao sợ vkl
Tại tao làm ngay khu Him Lam nên ko đi tới cầu kênh tẻ. Mà cái cầu đó nó nhỏ thế thì kẹt cũng phải. Mà giờ 2ty ít lựa chọn vcll

Tại tao làm ngay khu Him Lam nên ko đi tới cầu kênh tẻ. Mà cái cầu đó nó nhỏ thế thì kẹt cũng phải. Mà giờ 2ty ít lựa chọn vcll

tao ở sunrise đây, dkm cứ sáng là xe kẹt ở kênh tẻ kéo dài có khi từ Lotte luôn mày ạ, 1 lần cả giờ dkm kinh vkl

khu him lam thì mày còn chạy sang cầu kênh xáng dc

tao ở sunrise đây, dkm cứ sáng là xe kẹt ở kênh tẻ kéo dài có khi từ Lotte luôn mày ạ, 1 lần cả giờ dkm kinh vkl

khu him lam thì mày còn chạy sang cầu kênh xáng dc
Mà ở bên này đi cầu nào cũng kẹt nhỉ.đi Nguyễn văn cừ cũng ko khá hơn bao nhiêu. Trước dịch hay chở vợ đi làm bên Q3 mà có lúc xe xếp hàng từ cầu him lam đến cầu nguyễn văn cừ luôn. Nản

cảm ơn anh em

Dưới chân cầu phú mỹ khu noxh có căn cần bán lại