Tìm căn hộ hay đất tầm 2-3 tỷ ở hồ chí minh có không ae nhỉ

Thằng lồn ngu như chó mà táp, đm mày đéo biết tao đang nói gì thì ngập cặc lại đm m, mới sáng đụng phải chó táp cức
Chỉ biết chửi chứ biết cc gì, kiếm giúp t mảnh đất ở sau metro dùm t 2 tỷ cái, t cho m thêm 1 tỷ nữa. Ngu như chó, hay chuẩn bị ăn lên mấy căn hộ tái định cư ở sau metro hả con chó

Thuê nhà ở đi mày ơi, về vũng tàu, long an mua đất. Vài năm sau bán đất đó + tích góp mua ở sg
Chỉ bậy, cho tao lý do sao đất tỉnh lên mà đất TP lại ko lên? Trừ khi mày trúng miếng đất sốt ở tỉnh thì may ra x mấy lần còn ko thì biên độ tăng giá đất tỉnh sao chạy hơn đất tp đc.

con này thì sao nhỉ? giá trong khoảng yêu câu
Cc này cũ! Phân khúc bình dân kg nên mua nếu có điều kiện.
Có trong tay tầm 1,5-2ty và có khả năng trả góp thêm 1-2ty thì nên qua Q2 hoặc Q7 mua cc mới hoặc đã ở dưới 10 năm có sổ hoặc sắp có sổ ( dự án đàng hoàng do 1 vấn đề j đó bị chậm cấp sổ) mà mua, nhớ xem các tiện ích như: khu sinh hoạt cộng đồng, GYM, hồ bơi, công viên, siêu thị, bãi để xe...ở thế mới đáng sống, sạch sẽ văn minh lịch sự. Phí trọn gói 1 tháng tầm <2tr là ok.

Bình chánh, hóc môn , nhà bè , cần giờ, giá nào cũng có mẹ nó luôn =))

Chỉ bậy, cho tao lý do sao đất tỉnh lên mà đất TP lại ko lên? Trừ khi mày trúng miếng đất sốt ở tỉnh thì may ra x mấy lần còn ko thì biên độ tăng giá đất tỉnh sao chạy hơn đất tp đc.
Đất sg còn đầy ra, ở chưa hết đi mua long an làm gì.

tui dân Quảng Nam Đà Nẵng vô Nam làm ăn kiếm tiền cũng gần 10 năm may mắn để dành được 1 số vốn tầm 2-3 tỷ

ở trọ hoài mệt quá tìm mua cái nhà để còn lấy vợ

anh em nào có hiểu biết thị trường nhà đất ở Sg hỗ trợ thằng tui giùm, không cần nội thành chỉ cần máy quận về phía Bắc và Đông tp là ổn, phía Gò vấp kẹt xe quá còn phía Nam hay ngập quá

cảm ơn anh em

Cần nhà gò vấp ib nhé Shr nhé

Cc này cũ! Phân khúc bình dân kg nên mua nếu có điều kiện.
Có trong tay tầm 1,5-2ty và có khả năng trả góp thêm 1-2ty thì nên qua Q2 hoặc Q7 mua cc mới hoặc đã ở dưới 10 năm có sổ hoặc sắp có sổ ( dự án đàng hoàng do 1 vấn đề j đó bị chậm cấp sổ) mà mua, nhớ xem các tiện ích như: khu sinh hoạt cộng đồng, GYM, hồ bơi, công viên, siêu thị, bãi để xe...ở thế mới đáng sống, sạch sẽ văn minh lịch sự. Phí trọn gói 1 tháng tầm <2tr là ok.
may la cò?>?

cầm 2 tỷ về hướng long an giáp bình chánh mua 3 lô để đấy ! còn 1 tỷ lên mua chung cư trả góp bên hướng Q2-Q9 ( có 3 sổ đỏ cần làm ăn gì vay kê khống lên được :d ) ( 3 năm sau trả hết nợ có chung cư ) 3 lô đất dưới đấy x3 nữa thành 6 tỷ ! bán 6 tỷ + chung cư = 8 tỷ khi đó mua nơi nào đó mua :d
Long an huyện nào mà 3 lô 2 tỷ m