Tìm hàng chịch lỗ đít

Hàng thằng ml đó hết date mẹ r, hàng nó t đi nát cả khu tb đéo có con nào ngon, toàn già xấu, dc mỗi cái rẻ
Thì mày đòi lỗ nhị thì chỉ có hàng của thằng hoa dâm bụt là cho chơi thôi.chứ mấy con khác ko con nào chịu

chịu khó qua mấy trường cao đẳng vớt mấy e rau ! kiếm mấy e bình thường thôi ! kiếm được đít bự càng tốt !nâng niu mấy e đó là gạ được hết ! nhớ là phải nâng niu và kiếm mấy e bình thường thôi cho đỡ tốn tiền

Thì mày đòi lỗ nhị thì chỉ có hàng của thằng hoa dâm bụt là cho chơi thôi.chứ mấy con khác ko con nào chịu
Thớt đòi hỏi tiêu chuẩn cao quá , trẻ đẹp teen chỵch lỗ nhị , kêu nó qua Nhật đóng phim sex đi

vk hay ny thì chơi được. Mà bộ môn này phải 2 ng cùng đam mê chơi mới khoái. Giả sử hnay tính chơi lỗ đít thì hôm qua bảo em nó ăn nhiều khoai lang vào, ỉa xong sạch sẽ rồi chơi :)) . Bonus chúng mày ăn khoai lang thì khi ỉa xong chơi lỗ đít nó đỡ thối nhá. Giống như mấy em thích ăn thơm ấy vét sướng

Tình hình là t ghiền chịch lỗ đít quá, mấy tml có e nào giới thiệu t với, né bê đê và ladyboi nha mấy tml
Em này được nè