Timbaby.net uy tín ko

Saitamaa

Chú bộ đội
T thấy nó đc quảng cáo ở ******, có ai tìm đc bb chưa? Trang web nhìn xịn xò

Nói chung là đéo. Đầu tiên nó sẽ bắt mày khai tên và số điện thoại, mức chu cấp, rồi nó bắt mày đóng phí 3m vào nhóm của nó, nhóm này toàn còn xấu đéo lựa được thì phải đóng thêm 3m nữa vào nhóm víp hơn, nhan sắc hơn mấy em kia 1 tý, đéo ưng thì đong thêm 3m vào nhóm vip hơn nữa để lựa, mà đéo lựa được là dongd thêm phí hoặc chọn 1 em để nuôi.

Có tiền thì tự đi mà kiếm chứ đm ngu hay gì cho mấy thg sup nó ăn :))

Nói chung là đéo. Đầu tiên nó sẽ bắt mày khai tên và số điện thoại, mức chu cấp, rồi nó bắt mày đóng phí 3m vào nhóm của nó, nhóm này toàn còn xấu đéo lựa được thì phải đóng thêm 3m nữa vào nhóm víp hơn, nhan sắc hơn mấy em kia 1 tý, đéo ưng thì đong thêm 3m vào nhóm vip hơn nữa để lựa, mà đéo lựa được là dongd thêm phí hoặc chọn 1 em để nuôi.
Post này tổng kết tất cả về timbaby.net =)) Đại loại toàn mấy con ngáo, ảo tưởng, moi tiền vkl, bảo đóng 3 củ cho xem tất cả xong rồi cò quay đòi đóng thêm để lên vip 2, 3, 4. Tao thừa tiền bỏ 3 củ vào xem cho vui nên kệ mẹ nó :))

Đúng đấy. Đm tao mất tiền oan với bọn này