Tml @longtu đã đi đâu rồi

Longme25

Tâm hồn dẩm chúa
Trước đọc được bài list những anh hùng hảo hán vừa giàu vừa giỏi của xamvn tao lại nhớ đến nó. Mặc dù thấy tên tuổi của nó cũng kì cựu trên cõi xamvn này nhưng chắc tại vì nó ko đóng góp gì nhiều ngoài những cmt pha trò tống vodka vào mồm anh em nên nó ko được liệt vào danh sách. Nhưng dù sao nó cũng là idol đời đầu của xamvn còn có trận battle với cậu cả @hemihellcat nữa. Còn như th đbrr nhị gia kia chỉ là tuổi hậu sinh thôi.

Trước đọc được bài list những anh hùng hảo hán vừa giàu vừa giỏi của xamvn tao lại nhớ đến nó. Mặc dù thấy tên tuổi của nó cũng kì cựu trên cõi xamvn này nhưng chắc tại vì nó ko đóng góp gì nhiều ngoài những cmt pha trò tống vodka vào mồm anh em nên nó ko được liệt vào danh sách. Nhưng dù sao nó cũng là idol đời đầu của xamvn còn có trận battle với cậu cả @hemihellcat nữa. Còn như th đbrr nhị gia kia chỉ là tuổi hậu sinh thôi.
M cũng biết nó bị thèm lol mãn tính rồi, mấy tháng bị nhốt nên nó phát bệnh trầm trọng nên giờ đang dưỡng thương rồi. :big_smile:

ờ nhỉ .Tml Lông Bốn mất tích hay cmn đâu rồi ko xuất hiện

Thằng này làm tao nhớ đến thằng longtutienton ở diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ ngày xưa :))

còn thằng mai đánh ăn tích nữa , lâu rồi éo thấy đâu
Thằng tich bị phốt xong xủi rồi. Nó còn clone tên gì mà lâu r k nhớ. À nó dùng clone tên từ thạnh thuận.

Ai cũng có thời, có thế. Tre già măng mọc, mình thế hệ trước giờ cần gương mẫu lùi về sau. Trước đc tiểu đệ tính phong chống lưng, bảo hộ. @ALau cắt cho miếng đất sống qua ngày. Chùa Bề Đề thu nạp tạo điều kiện tu luyện chân kinh nên cũng sớm đắc đạo.

Đéo quan tâm