Từ bạn chịch quen qua Tinder thành vợ

Tóm lại là rủi do vl =)) giờ đéo biết thế nào mà lần, tư tưởng thoáng quá cũng khổ, hở ra cái là bốc cứt ngay đc

Lướt box này thấy chúng mày share kinh nghiệm và chiến tích Tinder nhiều vl, nên cũng muốn share chuyện của tao góp vui.
Vợ chồng tao quen nhau qua Tinder. Cưới nhau được 3 năm và có bé rồi, giờ gia đình êm ấm hạnh phúc. Nghe cổ tích nhưng thật.
Chuyện là hồi ý tao vừa chia tay nyc, mà con nyc của tao như con thần kinh nên lúc dứt được nó ra thấy cuộc đời tươi sáng vl. Vui vẻ yêu đời, cài Tinder quẹt chơi với mục đích tìm ONS/FWB. Match được cũng nhiều, nhưng chỉ gặp 3 em.
Em đầu hẹn đi cafe, ngồi nói chuyện 2 tiếng hăng say vl vì làm cùng ngành với tao nên nhiều chuyện để nói. Nhưng chỉ hợp khi nói chuyện công việc, còn ngoại hình và quan điểm sống tao thấy đéo hợp gu lắm nên next nhanh gọn.
Em thứ 2 nhìn ảnh trên mạng ưng bao nhiêu thì gặp ngoài đời thất vọng bấy nhiêu. Mặt mũi ko đến nỗi, nhưng riêng khoản đùi to chân ngắn là tao đéo thích rồi. Tao thì đéo cao to đẹp zai lắm nhưng luôn muốn partner phải có ngoại hình ngon nghẻ. Vậy nên tao next tiếp mặc dù em này tỏ rõ ra là thích tao vl.
Em thứ 3 thì ngược với em thứ 2. Nhìn ảnh trên mạng cũng bình thường nhưng gặp ngoài đời thấy ngon ngọt vl đúng gu tao thích. Bọn tao chén nhau ngay hôm đầu gặp, sau khi đi ăn tối. Em này kỹ năng sex thuộc dạng điêu luyện. Tao cũng kinh nghiệm đầy mình đéo kém cạnh gì, nên 2 đứa cuốn chặt nhau. Sau hôm đó đều đặn cách ngày lại đi hotel chịch, mỗi lần 2 nháy phê dái. Đỉnh điểm có lần quần nhau cả ngày làm 5 nháy, lúc về em nó tí ngất. Ko nói năng gì về mối quan hệ, nhưng 2 đứa tự hiểu đang là FWB của nhau. Cứ thế gần 2 tháng, cũng vẫn ko nói năng gì nhưng giờ đã coi như người yêu rồi, tại ngoài chịch còn tâm sự và chia sẻ nhau mọi chuyện mỗi ngày. Bọn tao thẳng thắn đéo giấu diếm nhau gì các chuyện quá khứ. 2 đứa hợp nhau, yêu nhau nhiều nhưng cãi nhau cũng ko ít. Cơ mà được cái mỗi lần giận dỗi là lại giải quyết êm đẹp bằng chịch hehe. Cứ thế rồi bọn tao về ra mắt gia đình 2 bên và tính chuyện cưới xin tại đều công việc ổn định rồi. Cũng có một vài trắc trở, nhưng cuối cùng đã nên đôi vợ chồng. End game.

Bonus cho chúng mày tấm ảnh hồi bọn tao mới quen nhau. Chúng mày ủng hộ vodka đi tao post thêm ảnh.
View attachment 356060

Được chúng mày ủng hộ vodka cũng tương đối nên tao post thêm mấy tấm như đã hứa.
View attachment 358016View attachment 358017View attachment 358018
chuẩn mày ạ, bực dọc gì đêm lên giường giao lưu là lại hết. chúc vck mày mãi hạnh phúc

Cơ bản là tml này tư tưởng nó thông với cả là nó cũng quan sát ý tứ trong lúc qua lại ntn . Chứ ất ơ thì nó đút buồi mà cưới . Chúc tml hạnh phúc nhá

Cơ bản là tml này tư tưởng nó thông với cả là nó cũng quan sát ý tứ trong lúc qua lại ntn . Chứ ất ơ thì nó đút buồi mà cưới . Chúc tml hạnh phúc nhá
Tml này hiểu tao nhất. Cảm ơn mày

nhìn dáng lông mu là tao nhận ra ngay em FWB ngày xưa của tao bên Tinder, ko lẫn vào đâu dc. Cảm ơn mày đã yêu thương em nó. Chúc 2 vc hạnh phúc. Nhìn ảnh lại nứng rồi, để lấy vid cũ ngày xưa ra quay tay cái.

nhìn dáng lông mu là tao nhận ra ngay em FWB ngày xưa của tao bên Tinder, ko lẫn vào đâu dc. Cảm ơn mày đã yêu thương em nó. Chúc 2 vc hạnh phúc. Nhìn ảnh lại nứng rồi, để lấy vid cũ ngày xưa ra quay tay cái.
Mày nói đúng tên thì tao tin :))

Vì mấy thằng như mày mà bọn con gái nó chửi anh em xàm chả ra cái đéo j…

Tình dục hợp chiếm 80% hpgđ, 20% còn lại là nghĩa vụ, trách nhiệm và các yếu tố khác

Chúc mừng, t biết 2-3 đôi quen nhau từ tinder rồi. Cơ bản tinder cũng nhiều dạng thành phần.
App nào cũng có ng nọ ng kia mà đúng k m? Tinder đâu phải thằng đàn ông hay con đàn bà nào cũng lên tìm bạn chịch đâu?

Nó lấy rồi thì ông nào trót ăn vợ nó xóa bài dấu hết đi cho vợ chồng nó hạnh fuck