Tụi mày quan niệm thế nào khi có vợ rồi mà vẫn đi đá phò ?!

Hỏi thằng @Cận_lòi nó tâm sự cho mà nghe, nó có vk vẫn đi đó.
Có phải 1 mình tao đéo đâu mà phải triệu hồi. Trừ những thằng địt như gà công nghiệp đéo tính, thì trong 10 thằng không được vợ thỏa mãn có 5 thằng ra ngoài xả, 2 thằng xem film sex quay tay, 1 thằng kiếm cớ đá thúng đụng nia, 1 thằng ăn rau răm uống cao trăn, 1 thằng bỏ lấy vợ mới.

Trc chưa lấy còn địt bọp các kiểu, sau lấy r đẻ đái xong nó như kiểu quên cmn luôn, nhiều khi mình muốn mà nó cứ bơ bơ ra chán vãi lồn

nó mà chịu cho chồng đi đá phò thì nó cũng đi chăn chuối đồng nghiệp của nó rồi :))
Thực ra cái việc ngoại tình thoáng qua như thế tao thấy khó mà tránh được mày ạ, nếu gặp đứa không có tu dưỡng thì chuyện ý là cơm bữa. Như tao mặc dù rất muốn địt nhiều con nhưng vì cái đạo đức đôi khi tao cũng kìm hãm được nhiều vụ, điển hình là con em gái của bạn tao, đéo hiểu sao nó biết tao có vợ rồi nhưng có lần nó còn gạ địt với tao :( Nếu không vì lúc ý chợt nghĩ tới tình anh em kéo dài gần 20 năm với thằng bạn thì tao cũng địt rồi :)) =))

Có phải 1 mình tao đéo đâu mà phải triệu hồi. Trừ những thằng địt như gà công nghiệp đéo tính, thì trong 10 thằng không được vợ thỏa mãn có 5 thằng ra ngoài xả, 2 thằng xem film sex quay tay, 1 thằng kiếm cớ đá thúng đụng nia, 1 thằng ăn rau răm uống cao trăn, 1 thằng bỏ lấy vợ mới.
Ý là tao gọi mày vào cho nó ý kiến, tại nó nói mạnh mồm lấy vk xong là đéo nghĩ tới chuyện ra ngoài kiếm, chứ có chê trách gì mày đâu. Khổ vkl ra, tao hiểu mà.

Theo góc nhìn và môi trường sống của tao thì làm thế tệ vl. Tao thấy mày cảm thấy cắn rứt lương tâm là m còn cứu được. M cứ thử nghĩ xem giả sử m lập gia đình và vợ mày, con mày biết sẽ như thế nào? Khi một người yêu thương, tin tưởng mình bị phản bội. Chưa xét gì đến việc tình cảm thì ngay cả cái danh dự của 1 tk đàn ông, cái chữ tín nó bây giờ cũng như chó gặm rồi. Kể cả khi vợ mày, con mày không biết nhưng mà bản thân m cũng nhận ra hành động này chả khác gì vất cái danh dự đi rồi. Nếu xét về tình cảm quả thực chỉ có kiểu tha hóa đến tận cùng ko thể cai được, trở thành như con nghiện r thì mới có kiểu như anh em bạn bè mày. Cực kì vô tâm. Còn xét về con người thì theo tao, khi mà chả thể nào kiểm soát được phần con thì chả khác gì tiến hóa ngược cả. Nói chung thì theo t đã vợ hay kể cả là người yêu đi chăng nữa khi mà bản thân không kiểm soát được mình thì không khác gì người tối cổ vậy. Hoãng dã và thú tính.
Ơ thì tao nói là tao không muốn vì lương tâm tao ko thể làm điều sai trái mà, ngồi nhậu thì đám bạn tao nó nói thế trong thớt #1 có nói rõ mà mày. =))

Những thằng thản nhiên bảo là " chỉ bóc bánh ăn tiền thôi, chứ có quen hay yêu phò đâu" ; nếu vợ những thằng đấy bảo nó: "hôm nay e thèm quá, mà a lại ốm/ mệt/ say sượu/ e muốn thay đổi không khí/ a làm tình chán quá --> e đi chơi trai bao nhé, chỉ là bóc bánh trả tiền thôi, ko yêu đương tình cảm j đâu". Nếu vk nó nói vậy xem nó sẽ cảm thấy thế nào? ;;);;);;)
Đà ông có vk rồi mà ngoan ngoãn không đi đá phò thì vứt , đá phò mạnh ý chứ . :))
Thằng trên đã trả lời cho thằng dưới hehehe.

tao thì ban đầu vẫn bình thường như khi chưa có vợ. vì tao với vợ ở xa cuối tuần mới gặp, sau này ở gần thì chỉ bồ bịch tý, dạo gần đây chắc tao chuyển qua đá phò cho lành, bồ bịch vẫn là có tình cảm dễ lộ lắm.
còn vì sao đi đá thì nói thật vc nó ko dc thoải mái, dính con cái vào nữa thời gian cho nhau chẳng còn mấy nên ham muốn giảm đi nhiều, ko đá phò thì có khi sau mãn dục sớm.
giờ thi thoảng hẹn vợ đi ăn riêng, lâu lâu đá NN cái cho nó mới

Những thằng thản nhiên bảo là " chỉ bóc bánh ăn tiền thôi, chứ có quen hay yêu phò đâu" ; nếu vợ những thằng đấy bảo nó: "hôm nay e thèm quá, mà a lại ốm/ mệt/ say sượu/ e muốn thay đổi không khí/ a làm tình chán quá --> e đi chơi trai bao nhé, chỉ là bóc bánh trả tiền thôi, ko yêu đương tình cảm j đâu". Nếu vk nó nói vậy xem nó sẽ cảm thấy thế nào? ;;);;);;)

có khi nào vợ địt bợp bên ngoài mà thằng ck ko biết ko nhỉ ?

tao thấy bây giờ chuyện chung thủy nó hơi ảo diệu, ngoại tình nhiều lắm, mấy cái nhà nghỉ ks chỗ gần tao ở kể đánh ghen suốt

tao thì ban đầu vẫn bình thường như khi chưa có vợ. vì tao với vợ ở xa cuối tuần mới gặp, sau này ở gần thì chỉ bồ bịch tý, dạo gần đây chắc tao chuyển qua đá phò cho lành, bồ bịch vẫn là có tình cảm dễ lộ lắm.
còn vì sao đi đá thì nói thật vc nó ko dc thoải mái, dính con cái vào nữa thời gian cho nhau chẳng còn mấy nên ham muốn giảm đi nhiều, ko đá phò thì có khi sau mãn dục sớm.
giờ thi thoảng hẹn vợ đi ăn riêng, lâu lâu đá NN cái cho nó mới

có khi nào mày dắt vợ đi nn thằng nhân viên hỏi ôi lâu quá ko thấy chị vào thì lúc ấy mày thế nào nhỉ :))))

có khi nào mày dắt vợ đi nn thằng nhân viên hỏi ôi lâu quá ko thấy chị vào thì lúc ấy mày thế nào nhỉ :))))
thế lại mừng quá mày, tao thì quan niệm rõ ràng còn thương còn ở :vozvn (19): nhiều hôm vào NV nó tưởng ngoại tình che biển số xe rõ kín. t bảo kệ éo phải che đâu nó mới thôi

làm từ thiện mà mày, có điều tụi tao khác CV-TT tao muốn chính tay tao đưa tiền từ thiện đến với các em không cho thằng nào đưa rồi để bị mụ lol Hằng moon bốc phốt , các e cũng vì hoàn cảnh , khó khăn mới đi làm phò chứ ai mà muốn là phò đâu , thuơng các em