Tỷ lệ phụ nữ đã từng quan hệ lỗ nhị

Cậu Ấm

Đàn em HHH
Có sướng ko thì t khẳng định là có vì ở đó cũng có đầu dây thần kinh. Nhưng mọi thứ thật thoải mái chứ ko dễ dàng như phá trinh vì cơ nó chặt hơn. Ông nào bảo tự nhiên chơi đc lỗ nhị lại lần đầu của bồ thì t cũng đéo bao h tin. Phải bôi trơn và vệ sinh sạch sẽ.

Tinhonline

Già trâu
Đời tao đéo địt được lỗ 2 rồi, vì chim tao to quá. Đéo cái lỗ nhị nào vừa

Saodo20

Trẩu tre
chả sướng mẹ gì, chỉ là cảm giác lạ thôi. Không trơn như dập lỗ lol, mb cũng bảo đéo sướng, cảm giác như muốn ỉa mà đéo ỉa được

Continue

Trai thôn 4.0
Chơi cái này phải tùy hôm nhưng nói chung gái phải thật nứng mới chơi đc, nhưng lúc nào cũng phải có gel, lúc đầy dứt khoát vào vì cái đầu khấc nó to, vào trong rồi thì ok. Chơi thì sướng nhưng nhanh ra vl vì nó khít

Chim Đại Bàng

Checker mới lớn
chả sướng mẹ gì, chỉ là cảm giác lạ thôi. Không trơn như dập lỗ lol, mb cũng bảo đéo sướng, cảm giác như muốn ỉa mà đéo ỉa được

Lỗ nhị thì mb không có cảm giác sướng, chỉ sướng con cu vì bót thôi:haha:

Danbachphong

Checker mới lớn
Chơi sướng hơn bím nếu em nào lỗ nhị sạch sẽ, chưa kể tâm lý thoải mái xuất tinh ko sợ đinh bầu.

lxxl8888

Trẩu tre
Tao cũng ăn đc 1 cái nhị. E này thì lỗ nhị chúa mất, lúc đầu địt lol choe chóe nước chảy ra lỗ nhị. Tao lựa lựa 1 cái đóng ót vào cái như đóng vào lol. Đóng như máy khâu luôn, công nhận lỗ nhị nó bóp và ấm vãi lìn.

langkhack8x

Đầu đường xó chợ
Lỗ nhị nó là đẳng cấp tình dục mẹ rồi, mấy thằng chưa chơi thì chịu khó tìm hiểu mà thử cho phê, cá nhân tao có hai em người yêu đều đạt cảnh giới đấy :))))) còn mấy ông hỏi có bẩn ko có dính cức ko thì trước khi chơi nên vệ sinh cá nhân sạch sẽ là ok, mà mấy em da trắng người thơm thì nó sạch vl ấy