Ưng 1 em PGA của 1 sub, muốn chu cấp theo dạng SGBB

mikeperkins015

Pần cùng đạo tặc
Thằng nào có kinh nghiệm mảng này cho tao lời khuyên.

Đang ưng 1 em trong list PGA của 1 sub, tình cảm, giờ tao muốn chu cấp cho em nó thì xử lý sao cho hợp lý. Ngân sách 20m.

Tao ko muốn em nó làm PGA nữa, liệu có bảo em nó ẩn thông tin trên các sub được không?

Vấn đề làm tao đang khó đưa ra phương án là vì em nó làm cũng vài năm rồi, giờ mà bảo ẩn hết contact trên các sub thì liệu 20m/tháng em nó có chịu không.

Tao thì rất ưng em nó. Dm, tinh trùng lên làm não làm tao đéo tỉnh táo để nghĩ cách gì.

Hỏi giá đi 1s hoặc 2s hoặc qua đêm . Chứ đi 1 lần xong cảm thấy chán rồi . Phải đổi hàng liên tục mới thú vị . Phò thì chu cấp thì nó vẫn là phò của chung thôi

thằng dở này, vấn đề là mày phải nch em kia xem có chốt được deal ko thôi, qtrong là phải nhận được thông tin là tháng e thu nhập bao nhiêu, có dính phốt gì hay chưa bla bla để đưa nó về con đường an toàn hơn. Còn câu chuyện e nó bỏ PGA để 1:1 vs mày thì nhiều yếu tố lắm quan trọng nhất vẫn là nhu cầu dùng tiền của em nó, 20tr của mày éo đủ cho e nó tiêu thì sẽ đi tiếp khách khác thôi

thu nhập 1 tháng đang 80-100 củ xong giờ đưa mày 20 củ thì mày có chịu ko?
hỏi nghĩa là tự trả lời

Nói thẳng vs nó
Tất nhiên là phải nói thẳng. 1:1. Nhưng tao đâu ksoat được các mqh của em nó.

Chứ dm, cảm giác hôn, xoắn lưỡi em nó mà nghĩ trăm con cu từng chọc vào mồm thì cũng ớn vl.

Sửa lần cuối:
Thằng nào có kinh nghiệm mảng này cho tao lời khuyên.

Đang ưng 1 em trong list PGA của 1 sub, tình cảm, giờ tao muốn chu cấp cho em nó thì xử lý sao cho hợp lý. Ngân sách 20m.

Tao ko muốn em nó làm PGA nữa, liệu có bảo em nó ẩn thông tin trên các sub được không?

Vấn đề làm tao đang khó đưa ra phương án là vì em nó làm cũng vài năm rồi, giờ mà bảo ẩn hết contact trên các sub thì liệu 20m/tháng em nó có chịu không.

Tao thì rất ưng em nó. Dm, tinh trùng lên làm não làm tao đéo tỉnh táo để nghĩ cách gì.
Ưng thì ủng hộ nó thường. Nó cần tiền mới làm phò mày ko hiểu à. Và nó được tự chủ

Tml thấy lồn thiên hạ ngon định giữ làm của riêng à :)) các bạn giờ lắm trò..

Vạn sự tùy duyên :d Có đứa nó bỏ trăm củ lấy 20 củ đấy. Biết thế đéo nào được.

ngừoi ta nói mồm mép định thiên hạ, coi mồm mép m sao đã.
So về kinh tế thì m bất lợi rồi.

phải giữ bình tĩnh mày , chơi gái mà cái đầu nóng thì có ngày ra đường ngồi đấy

Mày đưa 20tr để tự tạo cảm giác an toàn thôi chứ nó cầm 20tr của mày rồi nó cho cu thằng khác đút vào mồm mày cũng đéo biết được

Dễ lại nghĩ em nó thích mình rồi, nên tỉnh táo và thận trọng.

Trừ khi nó thích quý mày thật chứ ko thì, mày cũng chỉ là 1 con chim trong 1 đàn chim của nó thôi :))

Trừ khi nó thích quý mày thật chứ ko thì, mày cũng chỉ là 1 con chim trong 1 đàn chim của nó thôi :))
Thỉnh thoảng em nó cũng bảo thích tao thật. Nhưng miệng lưỡi các em dẻo lắm. Cảm ơn bọn mày, tao tỉnh táo lại rồi. Tao sẽ tập trung vào những thứ tao đam mê. Đéo phải đá phò để tao trở về như tao trước đây. Và tao sẽ phải bỏ xam. Xàm là nơi khiến tao đi chệch hướng trong thời gian qua.

Ưng thì ủng hộ nó thường. Nó cần tiền mới làm phò mày ko hiểu à. Và nó được tự chủ
Cảm ơn mày. Tao sẽ theo hướng này. Tao quý nó và nó quý tao. Và tao sẽ ủng hộ nó = kinh tế. Chỉ vậy thôi và không được phép đi xa hơn.

Có 1 cách nữa là cứ làm người yêu đi, không cần cho tiền, cứ cho nó đi làm, bao giờ mày nghĩ pga nó là 1 cái nghề và mày không có cảm xúc với việc đó thì hãy nên yêu pga.

Tao yêu nhiều pga rồi, các em ý hầu hết đều có nhu cầu tình cảm thật. Và có nhiều em đi làm rất ít chứ ko phải ngày nào cũng cày đâu. Hầu hết đều lười lao động nhưng lại rất tình cảm vì các em đều có mặc cảm cái nghề.