Ưng 1 em PGA của 1 sub, muốn chu cấp theo dạng SGBB

Có 1 cách nữa là cứ làm người yêu đi, không cần cho tiền, cứ cho nó đi làm, bao giờ mày nghĩ pga nó là 1 cái nghề và mày không có cảm xúc với việc đó thì hãy nên yêu pga.

Tao yêu nhiều pga rồi, các em ý hầu hết đều có nhu cầu tình cảm thật. Và có nhiều em đi làm rất ít chứ ko phải ngày nào cũng cày đâu. Hầu hết đều lười lao động nhưng lại rất tình cảm vì các em đều có mặc cảm cái nghề.
Nhưng người ta cần tiền và tính tình như các em pga là số khắc chồng con nhé. Chú nào muốn làm giàu sinh con dễ bảo thì né ra vậy.

Thằng nào có kinh nghiệm mảng này cho tao lời khuyên.

Đang ưng 1 em trong list PGA của 1 sub, tình cảm, giờ tao muốn chu cấp cho em nó thì xử lý sao cho hợp lý. Ngân sách 20m.

Tao ko muốn em nó làm PGA nữa, liệu có bảo em nó ẩn thông tin trên các sub được không?

Vấn đề làm tao đang khó đưa ra phương án là vì em nó làm cũng vài năm rồi, giờ mà bảo ẩn hết contact trên các sub thì liệu 20m/tháng em nó có chịu không.

Tao thì rất ưng em nó. Dm, tinh trùng lên làm não làm tao đéo tỉnh táo để nghĩ cách gì.
Nó sẽ chịu, và nó cũng nói y chang câu đó với vài tml khác:vozvn (23)::vozvn (23)::vozvn (23):

Nhưng người ta cần tiền và tính tình như các em pga là số khắc chồng con nhé. Chú nào muốn làm giàu sinh con dễ bảo thì né ra vậy.
Mấy ông nói như này là chưa yêu pga bao giờ.

Mà tao cũng nói là nên yêu, một mối quan hệ đừng nghĩ lâu dài nhé. Vì rồi còn 1 vấn đề nữa là rất có thể thằng bạn mày cũng chén ngy mày rồi. Lúc đầu tao cũng thấy nhục nhục, nhưng về sau nghe các ông anh tao kể chuyện chén con hậu này, hot kia thì tao thấy gái đẹp nó là thể hiện thành công của đàn ông.

Luyện yêu pga đi thì về sau mới yêu được celeb hay hot girl. Bọn đó thì khác gì pga giá cao đâu :)

20m đéo đủ đâu, nhất là với những con làm lâu năm, t đã có kinh nghiệm với 1 em ntn, nói chung nó có đi mày cũng đéo biết đc, trừ khi mày dọn về ở cùng nó

Tất nhiên là phải nói thẳng. 1:1. Nhưng tao đâu ksoat được các mqh của em nó.

Chứ dm, cảm giác hôn, xoắn lưỡi em nó mà nghĩ trăm con cu từng chọc vào mồm thì cũng ớn vl.
Lý do mày muốn e nó làm sgbb cho mày ? Người ní đẹp quá á ? Hay bướm nhiều nước ?

Lý do mày muốn e nó làm sgbb cho mày ? Người ní đẹp quá á ? Hay bướm nhiều nước ?
Đơn giản là ưng cái bụng thôi. Dm, tình cảm vào nó dễ lú lắm. Tao tỉnh lại rồi. Hóa ra vẫn có những thằng khác giống tao. Inbox tâm sự cả đêm đây :))))

Mấy ông nói như này là chưa yêu pga bao giờ.

Mà tao cũng nói là nên yêu, một mối quan hệ đừng nghĩ lâu dài nhé. Vì rồi còn 1 vấn đề nữa là rất có thể thằng bạn mày cũng chén ngy mày rồi. Lúc đầu tao cũng thấy nhục nhục, nhưng về sau nghe các ông anh tao kể chuyện chén con hậu này, hot kia thì tao thấy gái đẹp nó là thể hiện thành công của đàn ông.

Luyện yêu pga đi thì về sau mới yêu được celeb hay hot girl. Bọn đó thì khác gì pga giá cao đâu :)
Tao nói về mặt nhân tướng

20m đéo đủ đâu, nhất là với những con làm lâu năm, t đã có kinh nghiệm với 1 em ntn, nói chung nó có đi mày cũng đéo biết đc, trừ khi mày dọn về ở cùng nó
Bọn ngoại tình công sở méo kiểm soát được huống chi pga

Tao nói về mặt nhân tướng
Cảm ơn thầy. Con đã bò né ra rồi ạ. Đúng là từ lúc vập vào PGA mới thấy cuộc sống đảo lộn do mọi việc đang không control được.

Quỹ thời gian giờ lại còn chia thêm ra cho 1 khoảng. Thậm chí nó còn liên đới đến các hoạt động khác như công việc, gia đình, chăm sóc con cái, thời gian rảnh cho bản thân... Đúng là phải dùng cái đầu lạnh.

T có 1 e pga nuôi 1 tháng có 8-10m, trc đi 5tr. T biết hết thông tin của e ý, cũng kiểm soát đc vụ e ý có hẹn khách ngoài hay ko. Nchung tùy duyên thôi, nhiều e bế tắc k có lựa chọn thì tháng đi 1 2 khách để có tiền trang trải chứ ko đi nhiều đâu, do m có gặp đc ko và n có thích m ko thôi

T có 1 e pga nuôi 1 tháng có 8-10m, trc đi 5tr. T biết hết thông tin của e ý, cũng kiểm soát đc vụ e ý có hẹn khách ngoài hay ko. Nchung tùy duyên thôi, nhiều e bế tắc k có lựa chọn thì tháng đi 1 2 khách để có tiền trang trải chứ ko đi nhiều đâu, do m có gặp đc ko và n có thích m ko thôi
Uhm. Tao giờ cũng nghĩ thoáng hơn rồi. Có em làm việc ở công ty cũng nhiều kinh nghiệm, nhưng không có cơ hội phát triển. Dịch covid xảy ra cũng ảnh hưởng đến thu nhập ở cty, nên nhiều em bế tắc ko tìm được hướng khác. Các em cũng đi làm kiếm thêm.

Các em coi đây cũng là một nghề, và nhiều em cũng cần tình cảm. Chứ tiền nong cũng chỉ là một phần.

Chắc mày chưa lập gia đình nhỉ

Uhm. Tao giờ cũng nghĩ thoáng hơn rồi. Có em làm việc ở công ty cũng nhiều kinh nghiệm, nhưng không có cơ hội phát triển. Dịch covid xảy ra cũng ảnh hưởng đến thu nhập ở cty, nên nhiều em bế tắc ko tìm được hướng khác. Các em cũng đi làm kiếm thêm.

Các em coi đây cũng là một nghề, và nhiều em cũng cần tình cảm. Chứ tiền nong cũng chỉ là một phần.
Nói chung mỗi nhà mỗi cảnh, tao cũng gặp những con cáo vl rồi, nhiều con thì còn chả sợ ai biết dẫn khách đến nhà có người nhà ở cùng cơ

Tất nhiên là phải nói thẳng. 1:1. Nhưng tao đâu ksoat được các mqh của em nó.

Chứ dm, cảm giác hôn, xoắn lưỡi em nó mà nghĩ trăm con cu từng chọc vào mồm thì cũng ớn vl.
bỏ 20 củ nuôi em nó thì cố thêm tí 20 củ thuê giám sát vệ sĩ kè kè em nó đi cho yên tâm
à mà vệ sĩ nó có đụ phò của mày ko thì tao ko biết nhe é é :vozvn (23):

Chưa nhưng con bé kia cũng biết điều. T cũng nói thẳng luôn là đ cưới, có chửa thì t nuôi chứ t đ muốn lấy người mà t ko yêu
ko yêu mà địt con nhà người ta
mày đừng dối lòng nứa
mày ko yêu nhưng thằng em mày yêu con em nó

Đang ưng 1 em trong list PGA của 1 sub, tình cảm, giờ tao muốn chu cấp cho em nó thì xử lý sao cho hợp lý. Ngân sách 20m.

Tao ko muốn em nó làm PGA nữa, liệu có bảo em nó ẩn thông tin trên các sub được không?

Vấn đề làm tao đang khó đưa ra phương án là vì em nó làm cũng vài năm rồi, giờ mà bảo ẩn hết contact trên các sub thì liệu 20m/tháng em nó có chịu không.

Tao thì rất ưng em nó. Dm, tinh trùng lên làm não làm tao đéo tỉnh táo để nghĩ cách gì.
Ib zalo t chỉ tìm sgbb

Khó lắm, nó nhận m nuôi nhưng nó vẫn nhận đi kín thôi