Ưng 1 em PGA của 1 sub, muốn chu cấp theo dạng SGBB

Cảm ơn thầy. Con đã bò né ra rồi ạ. Đúng là từ lúc vập vào PGA mới thấy cuộc sống đảo lộn do mọi việc đang không control được.

Quỹ thời gian giờ lại còn chia thêm ra cho 1 khoảng. Thậm chí nó còn liên đới đến các hoạt động khác như công việc, gia đình, chăm sóc con cái, thời gian rảnh cho bản thân... Đúng là phải dùng cái đầu lạnh.
Ai cũng như m thôi, nhưng người ta vẫn đi gặp phụ nữ vì nó vui. Con người đâu phải cái máy, cũng cần nới giải tỏa cảm xúc =))

Cần TÌnh Cảm, Tiền Nong ko vấn đề? Có cái máu lồn thì lúc nào cũng chảy hàng tháng thôi mày ơi. Đã ngu còn cố tình tự lừa dối bản thân. Gái nó cần tiền. Chấm hết. Tình cảm chỉ là thứ đính kèm không giá trị. Nó xinh đẹp, hàng ngày nhận bao nhiêu lời tán tỉnh, bao nhiêu lời hứa chu cấp rồi. Nó đi làm phò vì tiền dễ kiếm, dễ thoả mãn những thứ nó cần mua. Chứ làm lồn gì có con nào gọi là bế tắc quá rồi bán dâm trang trải này nọ, nhất là khi nó xinh đẹp. Hàng trăm thằng bên ngoài sẵn sàng nhảy vào yêu nó, chu cấp cho nó dù ko nhiều, nhưng sao nó không chọn, mà chọn đi bán dâm. Bởi nó coi bán dâm là công sức lao động nó bỏ ra, nó thu tiền về, nó tiêu đéo cần ai phải nuôi nó. Còn mày nghĩ đút 20 triệu 1 tháng nuôi nó, hoạ chỉ có con mê dại vì cái cu của mày nó mới nhắm mắt đồng ý thôi, chứ trong đầu nó nghĩ : Tự nhiên được 20tr 1 tháng ngu gì không nhận. Đến lúc mày đưa tiền, cuộc sống của mày sẽ xoay quanh nó, hàng ngày nghĩ nó có nhét cu đứa nào vào mồm không, nó đang ở đâu, nó làm gì.. Đơn giản vì mày bỏ tiền nên mày xót mày muốn kiểm soát. Còn nó vẫn tung tăng đi bán dâm, mày thì lọ mọ đi check hết các sub để tìm xem nó có đi làm nữa không.
Quá dại dột. 20m đó để đi chịch con khác, hoặc set kèo với em nó, hứng thì gặp trả tiền sòng phẳng, khi là mối quen rồi thì nói chuyện tình cảm đong đưa cho vui. Mày không thể bỏ ra 20m để mua được cuộc đời nó, dù là trong ngắn hạn.
Khi mày là đại gia, mua nhà mua xe cho nó thì may ra nó nghĩ vớ được cái cọc ngon thì nó mới tạm dừng bán dâm nhé.

Dm. Thần tăng đây rồi. Đúng chỗ ngứa của con. Ko sai dù chỉ một từ.

Con thấy hợp thì chơi. Ko thì cho em nó tìm nguồn khác cho tự do.

Đ có con baby nào mà 1 daddy cả. Trừ khi m chu cấp những thứ nó cần thì may ra. Vs gái thì bao nhiêu cho đủ.

Dm. Xam từng là nơi dìm tinh thần tao xuống, rồi cũng là nơi kéo tao vào bờ.

Cảm ơn cmt, góp ý, sẻ chia cực kỳ chân thành trong thớt cũng như các bạn cùng cảnh ngộ, đã từng trải inbox.

Ae nào sau có vập vào thì cũng tỉnh táo. Cả cuộc đời còn lại của anh em là gia đình, vợ con chứ ko phải em nó.

Có cái đầu bòi, tao nhờ thằng bạn tao thử nt con bé sgbb đi cuốc lẻ xem phản ứng ntn. Thế là nó địt cho tung lol ngay ngày hôm sau luôn, cay vl.

Có cái đầu bòi, tao nhờ thằng bạn tao thử nt con bé sgbb đi cuốc lẻ xem phản ứng ntn. Thế là nó địt cho tung lol ngay ngày hôm sau luôn, cay vl.
Ha Ha. Dm, tao không hiểu. Thà đừng tìm hiểu, đừng soi xét, đừng dò la thì không sao mày.
Vì em nó còn đầy option bên ngoài. Đâu phải chỉ có mỗi mày có tiền. 20tr thì em nó nhận 5 kèo là được rồi. Ko có mày thì cũng có chết đói đâu.

Tao nghĩ lại rồi. Thấy quý em nó thì cho tiền, hậu hĩnh chút, cho em nó có tình cảm, chiều hơn người yêu, cho nó sòng phẳng. Win-win. Ko ràng buộc gì cho nhẹ nhàng đầu óc.

Để dành tâm trí mà kiếm thêm tiền hưởng thụ cuộc sống.

Ngáo vl, đặt trường hợp mày thì mày có làm ko?? Bỏ công việc dạng háng tháng dư tầm 20 25 tr đút túi, cắt quan hệ với thằng sub đang làm, để đi làm bb cho 1 thằng nuôi mình 1 tháng 20tr. Nghe cũng ngon đấy, nhưng nếu mày nuôi nó đc tầm 1 2 tháng mày biến cmn mất thì nó sống sao? Quay lại sub cũ nó khinh nó đì cho chết cmnl. Kéo nó ra khỏi cái con đường làm gái đéo khác gì phải trách nghiệm với nó như 1 ng cha ng ck chứ chỉ có mỗi việc chu cấp thì đéo bao h nhé :surrender::surrender::surrender::surrender:

Cần TÌnh Cảm, Tiền Nong ko vấn đề? Có cái máu lồn thì lúc nào cũng chảy hàng tháng thôi mày ơi. Đã ngu còn cố tình tự lừa dối bản thân. Gái nó cần tiền. Chấm hết. Tình cảm chỉ là thứ đính kèm không giá trị. Nó xinh đẹp, hàng ngày nhận bao nhiêu lời tán tỉnh, bao nhiêu lời hứa chu cấp rồi. Nó đi làm phò vì tiền dễ kiếm, dễ thoả mãn những thứ nó cần mua. Chứ làm lồn gì có con nào gọi là bế tắc quá rồi bán dâm trang trải này nọ, nhất là khi nó xinh đẹp. Hàng trăm thằng bên ngoài sẵn sàng nhảy vào yêu nó, chu cấp cho nó dù ko nhiều, nhưng sao nó không chọn, mà chọn đi bán dâm. Bởi nó coi bán dâm là công sức lao động nó bỏ ra, nó thu tiền về, nó tiêu đéo cần ai phải nuôi nó. Còn mày nghĩ đút 20 triệu 1 tháng nuôi nó, hoạ chỉ có con mê dại vì cái cu của mày nó mới nhắm mắt đồng ý thôi, chứ trong đầu nó nghĩ : Tự nhiên được 20tr 1 tháng ngu gì không nhận. Đến lúc mày đưa tiền, cuộc sống của mày sẽ xoay quanh nó, hàng ngày nghĩ nó có nhét cu đứa nào vào mồm không, nó đang ở đâu, nó làm gì.. Đơn giản vì mày bỏ tiền nên mày xót mày muốn kiểm soát. Còn nó vẫn tung tăng đi bán dâm, mày thì lọ mọ đi check hết các sub để tìm xem nó có đi làm nữa không.
Quá dại dột. 20m đó để đi chịch con khác, hoặc set kèo với em nó, hứng thì gặp trả tiền sòng phẳng, khi là mối quen rồi thì nói chuyện tình cảm đong đưa cho vui. Mày không thể bỏ ra 20m để mua được cuộc đời nó, dù là trong ngắn hạn.
Khi mày là đại gia, mua nhà mua xe cho nó thì may ra nó nghĩ vớ được cái cọc ngon thì nó mới tạm dừng bán dâm nhé.
Có kinh nghiệm đấy. Like :))). Sao mày ko nghĩ là . Đi làm kiếm thêm 1 chút. Thích nuôi ai thì nuôi k thik thì bỏ. Sợ nhất là dính vào tc thôi

Khó lắm. Các e nó tháng đi làm đôi trăm có dư. Bh ô chu cấp nó lsao bằng số nó kiếm đc. Thôi có tcam thì 1 lag mua vé tháng 2 vẫn tính vé lượt đi :(
Vcl con nào làm đôi trăm có dư thế súp :)))). Hot quá cho em chích cái

Khó lắm. Các e nó tháng đi làm đôi trăm có dư. Bh ô chu cấp nó lsao bằng số nó kiếm đc. Thôi có tcam thì 1 lag mua vé tháng 2 vẫn tính vé lượt đi :(
Tao có hỏi 1 sub thì bảo tháng em nó làm 3-4 kèo là cùng. Giờ đang khó khăn nên tao mới tính nuôi.

Nhưng thôi, bỏ đi cho gia đình yên ổn. Gặp các em chỉ vì nhu cầu sinh lý. Ko hơn.

Thằng nào có kinh nghiệm mảng này cho tao lời khuyên.

Đang ưng 1 em trong list PGA của 1 sub, tình cảm, giờ tao muốn chu cấp cho em nó thì xử lý sao cho hợp lý. Ngân sách 20m.

Tao ko muốn em nó làm PGA nữa, liệu có bảo em nó ẩn thông tin trên các sub được không?

Vấn đề làm tao đang khó đưa ra phương án là vì em nó làm cũng vài năm rồi, giờ mà bảo ẩn hết contact trên các sub thì liệu 20m/tháng em nó có chịu không.

Tao thì rất ưng em nó. Dm, tinh trùng lên làm não làm tao đéo tỉnh táo để nghĩ cách gì.

Baby đúng nghĩa phải là sinh viên và nó phải ngoan, chẳng qua nó có hoàn cảnh j đó nên mới quen theo kiểu baby. Tao chưa thấy ai đi bưng PGA đi làm baby như mày luôn.

Nhưng người ta cần tiền và tính tình như các em pga là số khắc chồng con nhé. Chú nào muốn làm giàu sinh con dễ bảo thì né ra vậy.
Vụ này là có thật à bác ơi, bác dựa vào tử vi hay kinh nghiệm

Rồi sau mày xử lý sao, sút nó và đòi tiền luôn hay nhắm mắt chịch nốt

Sách tướng nào cũng viết mà ngày xưa người ta gọi là kỹ nữ hay gái lầu xanh.thực tế cũng vậy. Nhìn kỹ có điểm xâu
Kể cả những em xinh đẹp, hồng nhan bạc tỷ à bác. Vậy còn những em chỉ SGBB không làm PGA (mặc dù cũng xinh đẹp) thì có tính vào không

Tướng ta lồn gì, cũng chỉ 1 phần thôi. Ham ăn lười làm thì đi làm đĩ. Đầy đứa xinh mà nó vẫn miệt mài cày cuốc kiếm tiền bằng công việc đó thôi. Nên đã ngửa lồn ra để kiếm tiền, có thương thì thương 1 vài em bị bán hay bị lừa, chứ mỗi cuốc cả 5tr bạc bằng cả tháng lương thì khó khăn cái lồn gì :)) PGA để nuôi mẹ già à =)) xã hội hàng tỷ đứa con gái, việc lồn gì phải cắm mặt vào 1 cái lồn sẵn sàng chìa ra cho bao nhiêu thằng chọc. Chính vì mấy câu truyện 3 xu rẻ tiền về gái phò hoàn lương nên chúng mày ảo tưởng muốn cứu vớt đời 1 đứa con gái xinh thôi =)) bản năng rồi đéo trách được nhưng bập vào thì là ngu thì chết!

PGA để nuôi mẹ già à =)) xã hội hàng tỷ đứa con gái, việc lồn gì phải cắm mặt vào 1 cái lồn sẵn sàng chìa ra cho bao nhiêu thằng chọc. Chính vì mấy câu truyện 3 xu rẻ tiền về gái phò hoàn lương nên chúng mày ảo tưởng muốn cứu vớt đời 1 đứa con gái xinh thôi =)) bản năng rồi đéo trách được nhưng bập vào thì là ngu thì chết!
Hay nhất đoạn này, kết nhất câu gần cuối :))