Drag to reposition cover

[UPDATE: Review thực tế của anh em vay OnCredit, Senmo,...] Các website vay tiền uy tín dễ vl cho mấy tml đang nghèo khó

duykhanhbds

Thanh niên hoi
t vay tamo qua web, mai là đến hạn rồi, 2 hôm nay nó phải gọi 50 cuộc mà t ko nghe
ko biết bọn nó có gọi người thân ko nữa

ahihih

Thanh niên hoi
t sợ nó lấy cái ủy quyền sim, biết dc lịch sử cuộc gọi của mình
còn gọi 2 số mình cho thì thoải mái
Mà bọn này có đăng ảnh mình lên face ko nhỉ
Có đấy khoá facebook đi. Để lại mỗi mess mà nhắn tin thôi

Niggaga

Thanh niên hoi
Bọn tamo nó có liên kết với app nào ko anh em, tao có vay senmo với Dr đồng qua app nên nó có danh bạ, còn thằng tamo thì đk qua web thì ko sợ nhưng chỉ lo nó có hợp tác với mấy app khác thôi. Đang tính bùng con chó tamo này

_Wolf_

Già trâu
tao đang bùng tamo doctordong vs moneycat. Nói chung là đã bùng thì có nguy cơ đó, nhưng mà đéo biết bao h bị gọi tên thôi
Bọn tamo nó có liên kết với app nào ko anh em, tao có vay senmo với Dr đồng qua app nên nó có danh bạ, còn thằng tamo thì đk qua web thì ko sợ nhưng chỉ lo nó có hợp tác với mấy app khác thôi. Đang tính bùng con chó tamo này

Wysatan2

Con chim biết nói
Sao tụi doctor dong nó lần ra đc vậy tụi mày, tao fake hết lun mà nó tìm thông tin y như trên bảo hiểm, tao vay xài sim viettel chính chủ

Meoxanh

Đàn em Khá Bảnh
Trong lúc mấy tml chờ giải ngân thì reg mbbank hộ tao đi, tuy k đc tiền triệu nhưng có cái mác 80k chân chính, thêm cái tài khoản số đẹp dùng free trọn đời. Bài của tao đây, uy tín đã đc các bô lão kiểm nghiệm

clgtghaha

Già trâu
Uh thế thì k sao, t chúng nó để lại sdt nên biết là bọn moneyveo, giờ còn 1 đống doctordong, moneycat, tamo, ocredit, ưebvay, đcm 50tr nữa mới xong
may hốt app dc vl thế.tao dc gần chục củ đéo trả app nào,nó đăng chán rồi đéo làm j dc tao nên thôi
còn app nào dễ ko inbox tao vay với

duykhanhbds

Thanh niên hoi
Bùng Tamo, h5 có bị lên CIC với PCB (điểm tín dụng) ko nhỉ chúng m
Có đứa check PCB (điểm tín dụng) của t bị đỏ lòm, thì sau này có vay bank được ko nhỉ