Việc biến thái nhất từng làm (st)

Mấy ngày nay đầu óc suy nghĩ nhiều về cuộc đời này, cảm thấy mình đã có một thời điểm trong cuộc đời mình, mình đã lạm dụng tình dục 1 em LBGT.
Mình đã kể trên đây một lần, nhưng có lẽ đây là chuyện biến thái duy nhất mình từng làm. Chuyện mình kể người thật, việc thật, có hình ảnh làm chứng.

Mình và em nó quen nhau trong lớp tiếng anh bên British council , nói chung lúc đầu cũng chả để ý nó là con gái nữa, do nó chơi quả đầu đinh dị hợm. Nhưng trong một buổi bắt cặp luyện giao tiếp thì mình được xếp chung với em nó. Lúc này mới biết nó là con gái, nhưng cũng không có cảm tình với nó, p/s: mình là một đi đầu trong phong trào phản đối LBGT.

Nhưng dần những buổi học sau mình với nó cũng trò chuyện với nhau nhiều hơn, nói chung 2 đứa cũng hợp gu trong khoảng ăn chơi.
Rồi cũng đi ăn uống, quẩy các kiểu còn đà điểu, nhưng trong mắt mình nó vẫn là thằng con trai thôi.
Đợt đâu gần noel, 2 đứa đang cà phê nói muốn lên đà lạt quá, mình với nó đc cái nói là làm liền, về nhà gom đồ, chạy một mạch từ chiều cho đến tối mới tới đà lạt.
Vô đi cả mấy khách sạn mới kiếm đc phòng trống, mà phòng thì có 1 giường, lúc đầu mình định đi kiếm phòng khác, nhưng vì chạy xe cả buổi chiều đuối quá, nên mình nói nó ở pà nó đi, giờ kiếm chỗ khác mệt chết mẹ, 2 thằng con trai ở với nhau có cái đếch gì đâu.
Phần vì nó cũng mệt, với lại lười đi kiếm nên nó ok luôn.

Lên phòng thì mình xách đồ đi tắm trước, rôi lên giường nằm bấm điện thoại, đến lượt nó tắm ra, mẹ nó mặt cái bộ đồ ngủ mỏng loét, lộ ra làn dàn da trắng phếu, và cặp ngực không đến nỗi phải gọi là 2 lưng, thêm cái mùi sữa tắm của nó nghe kích thích vãi loz. Mình lúc đó đang cố định hình lại nó là 1 thằng con trai rồi gắng chộp mắt đi ngủ.
Rồi 1h, 2h sáng vẫn đếch ngủ đc, đầu óc cứ nghĩ đến sex, nên vô nhà vệ sinh xã cho hoocmon nó xuống cho dễ ngủ. Rồi ngủ đâu tới gần sáng, mình lại thức giấc, quay qua thấy nó nằm đó. Lúc này mới để ý là nó vẫn có nét xinh xắn của một đứa con gái, cái rồi tà dâmtrỗi dậy.

Mình bật dậy, tiến đến gần nó, lúc đó mình liều kéo hết chăn ra một bên, lộ ra cơ thể nõn nà của nó, mình bắt đầu áp sát vào người nó, ngửi từ cổ, nách, vếu, đến lol, lúc đó mình bò mẹ nó xuống giường, lợi dụng những lỗ hở ở áo và quần mà nhìn vào.
Nhìn vào vếu, mẹ ơi cái đầu vú nó còn chưa lòi ra nữa, đến háng nó, mà do tối quá, mình liều bật con mẹ nó flash điện thoại lên xem luôn, nhìn vào trong nó đẹp như một kiệt tác, bờ mu cao vút, do một đêm nằm lăn lộn nó cái quần chíp nó kéo lên, lộ mẹ cái khe luôn, mà ngay cái khe nó lại bị gỉ nước, không biết có phải là đái dầm không.
Lúc đó mình không kiềm chế đc cảm xúc là mình hiếp nó rồi, sau khi cảm giác đã thỏa mãn, mình xuống dưới đất nằm ngủ, chứ nằm kế nó mình hiếp nó mất.
Rồi nằm ngủ đâu khoãng 8h nó kêu mình dậy, do đêm qua thiếu ngủ nên dậy có nữa tỉnh nữa ngủ, đéo để ý thằng em đang chào cơ luôn, tối qua mình có ý tứ là mặc sịp vì mình biết là sáng dậy thằng em mình hay chào cờ, mà tối qua quay tay, quần sịp còn treo ở nhà tắm quên mặc vô lại.
Rồi đứng dậy, lúc đó còn ứng ưởng ưởng trước mặt nó, cái bỗng dưng nó quay mặt đi chỗ khác, nó bảo đánh răng xong xuống ăn sáng, ăn sáng xong nó bảo mình đi kiếm phòng đi. Mình cũng ậm ờ, do cũng tiếc là tối nay hết đc ngủ với nó.

Đến giờ nằm nghĩ lại,tuy mỗi đứa một phương trời, nhưng thấy mình hồi xưa biến thái thật.

Chủ đề hay đấy, tao hồi trẻ mới dậy thì cũng thiếu thốn nên làm nhiều trò biến thái. Giờ nghĩ lại thấy đúng là tuổi trẻ thiếu suy nghĩ và liều lĩnh thật
mầy sờ nồn em họ à ?

Tao từng trộm silip của chị cùng dãy trọ có chồng là cô nan
Chị hay phơi đồ trên tầng thượng dãy trọ
Tao hay lên đó hút thuốc biết đc. Chị trông khá đầm
Có hôm cả dayz đi học đi làm hết mỗi tao ở nhà
Tao khó cổng rồi lên trộm quần lót của chị về quay tay. Bắn tinh vào rồi treo trả chị. Lúc treo lại thấu cái khẩu trang màu đen của chị nên tiện tay quệt ít tinh trung trên quần lót của chị vào cái khải trang cho chị ngửi :vozvn (19):
Trộm quần phơi sạch thì đéo zui mấy, lấy quần em nó mới thay chưa giặt thì phê tê lê trym

nhiều khi đúng là xem phim nhiều bị nhiễm. 1 đợt cũng thử lấy quần sơ lít ngửi nhưng thực sự chả có cái đéch gì cả

T với 1 thằng gần nhà rình trộm bà bác dâu t tắm.đúng cái tuổi hồi xuân của bà ấy,vú to mu mẩy.nhìn chỉ muốn đạp cửa vào chịch

Trc có 1 c này, con của ng b gia đình t đến nhà ở cùng 1 tuần ôn thi đh, hôm đấy c ấy tắm xong để quân sịp ở ngoài lan can, hồi đấy mới dạy thì, chưa biết mùi l gái ntn, ngửi thử xem sao, đm m nó hôi vl, buồn nôn vc. Sau ngày đấy hết biến thái luôn.

Năm mới lên hn học đh t chưa tìm đc trọ nên qua ở chỗ chị t, chị t ở chung với bạn nhìn ngon lắm. Có hôm đêm t vào wc thấy quần lót của bà chị kia treo ở đó. vì chưa biết cái loz như nào, mùi vị ra sao, t tò mò cầm lấy hít một hơi dài ... phê vcl. Sờ vào quần lót thấy ướt ướt, sẵn cơn thèm thuồng tao mạnh dạn đưa đầu lưỡi liếm thử thì ôi nó lợ lợ tuy k phải ngon nhưng thấy thích thú vl. Tiếp đà hưng phấn, t ngồi xuống đưa đúng phần nước loz ấy vào đầu chim rồi cầm xóc lọ, lúc xuất ko dám xuất ra quần lót vì sợ phát hiện thì nhục. Lúc xong t ko quên xả nước bồn cầu để vờ là đi ỉa . Mà chúng m cho t hỏi nước loz ấy có phải là nứng mới có đúng ko? Nếu thế phải chẳng t đã bỏ lỡ một cơ hội ngàn năm? Ngày đó chị t hay đi làm tối nên buổi tối thường có t với bà kia ở nhà thôi..
Còn vài lần khác nữa cũng với bà chị kia nếu cm thấy hứng thú t viết tiếp nhé

Lấy quần lót e họ t làm r,có mấy lần 2 đứa e về nhà t chơi toàn lấy trộm mấy cái quần cno để thủ.Bọn trẻ đây giờ đồ lọt gợi cảm vailon may cno còn nhỏ chưa mặc lọt khe

Chuyện của mày thì thằng nào ngủ với gái mà chẳng làm. Trước tao đi du lịch Thái Lan với gia đình bạn của mẹ. Nhà tao thì có tao, mẹ và em gái, nhà bên kia thì gồm 1 con bé đang đh năm 2, tướng loli như con nít, ông bà già nó và thằng em. Tối hôm trước ngày về cả hội có đi chợ đêm, lúc đó chợ đông, con bé cứ nắm chặt tay tao ko rời, nên tao đoán con bé có vẻ thích mình. Sáng hôm sau, tao bắt xe cho cả hội ra sân bay, mà tụi bây biết taxi TL nó chỉ chở đúng số ng cho phép, ko cho nhồi nhét như VN, nên phải chia ra đi 2 xe, tao, con bé và bố nó đi chuyến sau cùng. Bước lên taxi ông già nó ngồi ghế trước, tao với con bé ngồi ghế sau, mà đường ra sân bay thì xa, kẹt xe nữa nên chạy đc 30p con bé kêu "em buồn ngủ quá", tao mới nói "cho nằm lên đùi anh này" vậy mà con bé ko ngại j nằm thật luôn.
Hôm đó nó mặc 1 cái váy xòe, kiểu gấp nếp như tụi loli nhật ấy, lúc ngủ nó nằm nghiêng, đầu gối lên đùi tao, mông thì quay vào ghế. Tao có địa qua thì váy khá ngắn, con bé nằm lộ cả cái đùi trắng muốt nên tự nhiên lúc đó cơn nứng nổi lên bất chợt, tao đưa tay sang sờ đùi nó luôn. Nghĩ lại lúc đó mình cũng gan, ông già nó vẫn đang ngồi ghế trước, còn nó vừa mới nằm xuống tao biết chắc là chưa ngủ đc, nhưng cứ nhìn cái đùi chắc muốt rồi tưởng tượng cặp mông nó chỉ cần vén chút xíu cái váy ra là thấy rồi, nên lúc đó tao liều vl. Em nó cứ nằm im, tao vuốt ve đùi nó 1 chập rồi mạnh dạn luồn tay vô váy nó sờ mông luôn, nó vẫn nằm im, đm. Thế là tao đánh liều làm 1 hành động đéo đỡ đc, ông già nó mà biết chắc đạp tao xuống xe ngay lập tức, đó là tao móc cua con bé trên xe luôn. Tao mới tìm cái mép quần lót của nó xem ở chỗ nào, rồi bắt đầu vén ra, cho 1 ngón tay vào trong, rồi lần tìm cái khe, i như rằng đang ướt nhoe nhoét.
Thế là suốt đoạn ra sân bay tao cứ ngồi lấy ngón tay đút ra vô cái lol em nó, lâu lâu em nó lại giật 1 cái làm tao nứng tợn. Vừa làm vừa hồi hộp ko biết ông già con bé ngồi đằng trước có lên tiếng ko, vì chỉ cần ổng bắt chuyện phát là bể show, nhưng hên là ổng ngồi im đến lúc ra tới sân bay luôn. Gần tới sân bay tao ko làm nữa, ngồi im 1 lúc thì con bé giả bộ thức dậy và ko thấy thái độ j. Sau đợt du lịch ai về nhà nấy, tao cũng lười ko gặp lại vì cũng ko thích loli nên ko có chuyện j xảy ra sau đó cả.

Sửa lần cuối:
Năm lớp 9 nửa đêm tao dậy rạch đũng quần của bà dì họ (đang học đại học) lúc đang ngủ rồi thọc tay vào mân mê ! Tiếc là chỉ mân qua được lớp quần ko thò tay vào được ! mà bà ý đéo biết gì ! Mấy lần sáng dậy bà ý cứ thắc mắc tại sao đũng quần lại rách :vozvn (7): !Đến giờ bà dì đã 2 con và tao cũng đã có vợ và 1 con rồi :vozvn (7): :vozvn (7): :vozvn (7):

Hồi nhỏ thì rình chị hàng xóm tắm, sau này thì ngửi xi líp em hàng xóm. Nói chung biến thái ko có gì đặc sắc

Tao có thời làm thuê cho cửa hàng, bọn tao ở tầng hầm, bà chủ ở cùng gđ trên lầu 2. Nói là bà chủ mà thực ra lúc đó bà hơn tao chục tuổi, dáng vẫn ngon do biết ăn biết chơi, mùi nước hoa lúc nào cung thơm phức. Tao toàn lén nửa đêm lên phòng tắm bà ấy lấy đồ lót để quay tay, phê nhất là đồ lót sexy, lại có mùi nồng thêm mùi nước hoa nữa, chắc tốn với các quần lót mấy tỉ tinh binh