Viện Nguyên lão công bố Nội quy - 10 điều Xamvner không được làm

Tao có ý kiến.
Tao thấy nhiều thằng đéo hiểu đây là diễn đàn khiêu dâm, vào post rất nhiều chữ.
Tao nghĩ nên ra quy định bài nào > 200, 300 từ nên kèm 1 hình cái lồn vào để tránh anh em bị chuyển hết máu từ cặc lên não.

I - Những trường hợp nào sẽ bị ban nick trên Xamvn
9 - Tạo nick giả dạng thành viên khác trên diễn đàn, hoặc nick có yếu tố công kích cá nhân chửi thành viên khác, nick phản cảm.

@imHera mày xem mục 9 này, quan trọng là mày chứng minh được nó fake nick, avt mày với ý đồ xấu, ví dụ giờ mày chụp hai acc có avt giống nhau, sau đổi cái mới, nếu nó vẫn bám theo mày đôi ba lần thì có thể kêu vào đây hoặc report nó ;))

9 - Tạo nick giả dạng thành viên khác trên diễn đàn, hoặc nick có yếu tố công kích cá nhân chửi thành viên khác, nick phản cảm.

@imHera mày xem mục 9 này, quan trọng là mày chứng minh được nó fake nick, avt mày với ý đồ xấu, ví dụ giờ mày chụp hai acc có avt giống nhau, sau đổi cái mới, nếu nó vẫn bám theo mày đôi ba lần thì có thể kêu vào đây hoặc report nó ;))
Có mất phí gì k bác nhỉ

Hà Nội - MB_HH_LINH ĐÀM_AE CHUNG MÁNG BƠI VÀO ĐÂY​

Bao năm rồi mình vẫn không thể bỏ chị mây cute được, cứ thi thoảng đang "chơi chị phành phạch " lại có anh em gạ gẫm và soi mói, dù biết cơ mà chả nói :d. Thấy anh em cũng đăng nhiều về chị, thì tui đăng để cùng đàm đạo với anh em, anh em nào chén chị thường xuyên thì anh em mình cùng mổ sẻ các...
https://xamvn.bio/data/assets/logo/28xp-pepefrog-articleLarge.jpeg xamvn.bio

Bạn NỮ trong ảnh là bạn của em, nick đăng bài viết này đã tự vào trang facebook cá nhân lấy ảnh của bạn ấy nhằm bôi nhọ danh dự và của cuộc sống riêng tư cá nhân. Bạn ấy có nhờ mình giúp đỡ bạn ấy repot bài này với admin. Nhờ admin xóa giúp ạ, bạn ấy đang khóc lóc từ trưa đến giờ và rất shock vì ko biết kẻ xấu nào làm như vậy ạ, bạn ấy ko biết người đăng bài này là ai vì thế đang rất suy sụp. Mong ADMIN giúp đỡ ạ. Cảm ơn ADMIN.

Hà Nội - MB_HH_LINH ĐÀM_AE CHUNG MÁNG BƠI VÀO ĐÂY​

Bao năm rồi mình vẫn không thể bỏ chị mây cute được, cứ thi thoảng đang "chơi chị phành phạch " lại có anh em gạ gẫm và soi mói, dù biết cơ mà chả nói :d. Thấy anh em cũng đăng nhiều về chị, thì tui đăng để cùng đàm đạo với anh em, anh em nào chén chị thường xuyên thì anh em mình cùng mổ sẻ các...
https://xamvn.bio/data/assets/logo/28xp-pepefrog-articleLarge.jpeg xamvn.bio

Bạn NỮ trong ảnh là bạn của em, nick đăng bài viết này đã tự vào trang facebook cá nhân lấy ảnh của bạn ấy nhằm bôi nhọ danh dự và của cuộc sống riêng tư cá nhân. Bạn ấy có nhờ mình giúp đỡ bạn ấy repot bài này với admin. Nhờ admin xóa giúp ạ, bạn ấy đang khóc lóc từ trưa đến giờ và rất shock vì ko biết kẻ xấu nào làm như vậy ạ, bạn ấy ko biết người đăng bài này là ai vì thế đang rất suy sụp. Mong ADMIN giúp đỡ ạ. Cảm ơn ADMIN.
Bạn nhắn chị ý là hết đợt giãn cách này cho cái hẹn, để thanh tra Xamvn gặp gỡ, xác minh rồi chúng tôi sẽ gỡ bài nếu có oan sai. Chứ nhiều anh em xác nhận như thế, tôi muốn gỡ bài anh em lại chửi tôi.

Sau các buổi họp sôi nổi, nhiều ý kiến đóng góp với tinh thần xây dựng, chỉnh đốn, phê và tự phê. Viện nguyên lão Xamvn bước đầu đưa ra nội quy của Xamvn. Nội quy sẽ còn được xây dựng, chỉnh đốn, bổ sung tiếp tục, để hướng tới một Xamvn độc lập, tự do, dân chủ, công bằng, văn minh. Mục tiêu mới của Viện Nguyên Lão sẽ là một XAMVN của thành viên, vì sự trưởng thành, tiến bộ của từng thành viên trong xamvn.

View attachment 411558

1- Lôi kéo, giới thiệu thành viên Xamvn sang diễn đàn, nền tảng, mạng xã hội khác

2 - Lôi kéo, giới thiệu, dụ dỗ thành viên xamvn vào các nhóm, app lừa đảo forex, cờ bạc, đa cấp, tuyển dụng việc làm đông y, đa cấp

3 - Lừa tiền, đặt cọc để share pga, share rau, share phim, clip v.v..

4 - Bàn luận, thảo luận về chính trị nhưng lại dùng các nguồn tin chủ đích bịa đặt, bôi xấu, thiếu căn cứ.

5 - Chửi nhau kiểu miệt thị, ném cứt diễn đàn, phản cảm. Lôi kéo chửi nhau gây loãng chủ đề đang trao đổi, spam chửi nhau.

6 - Đăng ảnh, clip, link, nội dung ấu dâm.

7 - Gắn link quảng cáo lôi kéo view, link kiếm tiền.

8 - Spam nhảm tạo topic rác, kiếm lượt tương tác. Tạo các topic phản cảm, nội dung nhảm nhí gây khó chịu với các member khác.

10 - Đăng mặt, thông tin danh tính, cá nhân của thành viên khác trên diễn đàn. Trong trường hợp thành viên không phải gái mại dâm, không lừa đảo, bùng cọc.
Theo mục 10.
Thế dẹp mẹ cái mục tinder badoo, chăn rau các kiểu đi. Toàn đăg mặt vs thôg tin các kiểu share rau đấy

Theo mục 10.
Thế dẹp mẹ cái mục tinder badoo, chăn rau các kiểu đi. Toàn đăg mặt vs thôg tin các kiểu share rau đấy
Bọn không phải thành viên diễn đàn thì kệ nó chứ.

ủa lỗi gì đây anh em

Attachments

235.1 KB · Lượt xem: 7
Gõ phím thì nhanh lắm nhưng chốt lại thì mấy thằng min, mod chúng mày làm ăn như lồn ý! Dịch bệnh đang căng thẳng, đã đéo có content hay ho cho anh em giải toả thì thôi, toàn để mấy thằng có đầu óc phản động post bài loạn mẹ cả lên. Rác cả diễn đàn. Đéo làm đc thì đừng có kêu gọi này nọ. Xàm lồn!
chuẩn mẹ rồi. xam hồi này toàn phản động. dkm chửi nhau cũng ngu luôn.