Vợ đéo có nhu cầu

696969xxxx

Đàn em HHH
ôi những người anh em cùng cảnh ngộ, vk t thì nhịn ăn giảm cân, éo tập thể dục gì. nó có thể nhịn cả ngày và từ ngày này qua ngày khác. và nó cũng éo có nhu cầu gì luôn, người thì như xác khô, m65 46kg và đang cố 44kg. t dạo này nhìn người vk t mà éo có cảm xúc gì chứ đừng nói là nhu cầu giao phối

Để tao, 1m65 mà 45kg là quá đẹp và dây. Tao lại rất thích phụ nữ gầy cổ cao mông bé vú bé eo thon háng rộng.
Mình dây là tự ưng luôn

Axe

Trẩu tre
ôi những người anh em cùng cảnh ngộ, vk t thì nhịn ăn giảm cân, éo tập thể dục gì. nó có thể nhịn cả ngày và từ ngày này qua ngày khác. và nó cũng éo có nhu cầu gì luôn, người thì như xác khô, m65 46kg và đang cố 44kg. t dạo này nhìn người vk t mà éo có cảm xúc gì chứ đừng nói là nhu cầu giao phối
Mình dây ngon thế còn gì m
Tao 4x, làm 1 công việc ngắn hạn liên quan đến chống dịch. Có cái đéo gì mâu thuẫn đâu. Mày tưởng chống dịch là đặc quyền của thanh niên 2x à? Tao từ chối suất vx ông ngoại của công việc đó được hưởng mà tiêm verocell theo đợt của địa phương, chứ đéo tình nguyện gì cả. Mẹ tao cũng tiêm theo đợt của địa phương
Em mới 3x, vk cũng 2 lứa mà giống hệt bác. Toàn e phải khơi mào, tđn. Trước khi cưới cũng đi đến hết bảng chữ cái rồi mà không ăn thua. Nhiều ae cùng cảnh quá

Cận_lòi

Con chim biết nói
Thớt Chủ
Mình dây ngon thế còn gì m

Em mới 3x, vk cũng 2 lứa mà giống hệt bác. Toàn e phải khơi mào, tđn. Trước khi cưới cũng đi đến hết bảng chữ cái rồi mà không ăn thua. Nhiều ae cùng cảnh quá
3x mà đã treo trym thì số mày nhọ rồi. Dạo này tay nào to hơn chưa, tao nghĩ là tay trái vì tay phải còn bận di chuột

Axe

Trẩu tre
3x mà đã treo trym thì số mày nhọ rồi. Dạo này tay nào to hơn chưa, tao nghĩ là tay trái vì tay phải còn bận di chuột
Nói các bác bào e điêu. E chưa quay tay bao giờ luôn :vozvn (13):. Không hẳn là treo, mà cũng kiểu nhu cầu thấp,rất thấp ấy bác. Đọc dc bài này e nhìn thấy tương lai của bản thân

Cận_lòi

Con chim biết nói
Thớt Chủ
Nói các bác bào e điêu. E chưa quay tay bao giờ luôn :vozvn (13):. Không hẳn là treo, mà cũng kiểu nhu cầu thấp,rất thấp ấy bác. Đọc dc bài này e nhìn thấy tương lai của bản thân
3x tiểu học thì cố mà khắc phục đi. Chứ để hơn chục năm nữa Sống trong bứt rứt (tao nhại tên 1 bộ film) thì oải lắm

dungiker

Già trâu
thuốc gì vậy thằng lồn
Em chả để ý thuốc gì. Cái này vợ bác tìm hiểu thì hay hơn, thuốc nội tiết của phụ nữ ấy mà. Vợ em cũng tự tìm hiểu trên mấy fanpage của chị e. Cơ mà mấy hôm nay vợ em bảo uống vào mấy hôm nó có tác dụng phụ với kinh nguyệt gì ấy, em chả để ý. Đang định đổi cái khác.

invincible

Trẩu tre
Giống tao vãi lồn. Được 1 cái thì như đi xin. Đm. Mà tao lại kiểu nhu cầu cao, quay tay thì đéo giải quyết được vấn đề gì. Đâm ra đéo muốn đâu nhưng cũng phải làm con sgbb để giải quyết.

Cận_lòi

Con chim biết nói
Thớt Chủ
Có thể đưa vk mày cho tao huấn luyện giúp cho. Đảm bảo nó sẽ dâm hẳn ra có thể some sw các kiểu
Mày đưa vk mày ra để tao vả vào mồm mấy thằng kêu là ysl. Đảm bảo ngoài mấy clip vả bọn kia ra còn riêng mấy clip độc quyền cho mày quay tay

haha9x

Trẩu tre
Công nhận phụ nữ khó hiểu vãi đái.
Vợ t cũng tình trạng như vậy, có khi cả tháng đéo được cái nào. Cưới nhau 6 năm rồi, 1 con rồi.
Mặc dù lần nào địt con vợ t cũng lên đỉnh, nó cưỡi ngựa lên người tao thì nước chảy ra cả bụng nhoe nhoét.
Thể dục thể thao thì vợ t ngày nào cũng tập, vóc dáng thì ngon (1m7, 53kg)
Nhiều lần đi đá phò (t thì chỉ đi hàng tầm 300-500k) chống vã thôi nên nhìn đéo con nào bằng vợ mình.
Nhiều khi đéo biết duy trì như này được bao lâu nữa :tire:

Cận_lòi

Con chim biết nói
Thớt Chủ
Công nhận phụ nữ khó hiểu vãi đái.
Vợ t cũng tình trạng như vậy, có khi cả tháng đéo được cái nào. Cưới nhau 6 năm rồi, 1 con rồi.
Mặc dù lần nào địt con vợ t cũng lên đỉnh, nó cưỡi ngựa lên người tao thì nước chảy ra cả bụng nhoe nhoét.
Thể dục thể thao thì vợ t ngày nào cũng tập, vóc dáng thì ngon (1m7, 53kg)
Nhiều lần đi đá phò (t thì chỉ đi hàng tầm 300-500k) chống vã thôi nên nhìn đéo con nào bằng vợ mình.
Nhiều khi đéo biết duy trì như này được bao lâu nữa :tire:
Vợ mày còn chịu cưỡi, vợ tao thì chỉ nằm ịch ra đấy, hôm nào nhiều nhất là hôn hít liếm ti kèn sáo độ 1p rồi thôi. Vợ thì lên đỉnh đều mà mình chẳng xơ múi được gì mấy, haizz

haha9x

Trẩu tre
Vợ mày còn chịu cưỡi, vợ tao thì chỉ nằm ịch ra đấy, hôm nào nhiều nhất là hôn hít liếm ti kèn sáo độ 1p rồi thôi. Vợ thì lên đỉnh đều mà mình chẳng xơ múi được gì mấy, haizz
Vợ t nó còn đéo kèn sáo gì, nó cưỡi vì chỉ tư thế đó nó mới lên đỉnh đc. Nó lên xong thì nằm đơ ra cho t địt