Vũ Nhôm

Trần Đại Quang cuối cùng thì chết rất mờ ám, giống y ông Nguyễn Bá Thanh vậy. Đều có dính líu đến Đà Nẵng. Ông Nguyễn Duy Linh là sếp của ông Vũ, Phó TCT chắc là bắn tín hiệu cho ông Vũ chạy rồi.
Nhiều thông tin không công bố ra đại chúng, chỉ lưu hành nội bộ thôi

là con của em gái bà nguyễn thị hiền, phu nhân CTN trần đại quang
ai ngồi quán cf ở đường thái phiên sẽ rõ, vũ nhôm vào cái ai cũng bảo: Trần đại vũ đến kìa :))
mày ở đn nghe tin đồn vậy rồi cũng tin à, anh light 1956, vũ al 1975 thì con bà nào em vợ light được, al mấy anh em nhà ba mẹ nghèo, al xưa làm nhôm thiệt nhưng tính tinh ranh quen được vợ ổng con cán bộ lớn rồi lên, anh light trực tiếp chỉ đạo xuống bác Thanh ko được đụng chạm và giúp đỡ al để làm kinh tế cho chính phủ nên vũ quậy được ở đà nẵng, sau bác Thanh mang tiếng theo vì vậy, Trần Đại Vũ họ chọc là vì vậy, mẹ al già chết lâu rồi.

mày ở đn nghe tin đồn vậy rồi cũng tin à, anh light 1956, vũ al 1975 thì con bà nào em vợ light được, al mấy anh em nhà ba mẹ nghèo, al xưa làm nhôm thiệt nhưng tính tinh ranh quen được vợ ổng con cán bộ lớn rồi lên, anh light trực tiếp chỉ đạo xuống bác Thanh ko được đụng chạm và giúp đỡ al để làm kinh tế cho chính phủ nên vũ quậy được ở đà nẵng, sau bác Thanh mang tiếng theo vì vậy, Trần Đại Vũ họ chọc là vì vậy, mẹ al già chết lâu rồi.
người ta nói vậy là hàm ý đó

Ko có quen biết gì mà 4 trụ xuống chỉ đạo bảo kê trực tiếp vậy mày

Hồng quê ở Tịnh Biên, An Giang, thời kinh tế mới có chút vốn lên mua đất gần khẩu Xa Mát, Chàng Riec, ăn chia với BP, Hải Quan, sau này còn thân với một số tay to, nghe nói toàn hai sao trở lên.
Năm 2005, hắn ta biếu hẳn 50% kinh phí để sữa chữa lai đồn BP cửa khẩu QT XM.
Tài sản hắn giờ tầm ngang với a Dũng KDL Đại Nam.
Hắn từng tặng cho một cốp to trên Tư lệnh Biên Phòng hai xe container gỗ lim loại quý từ Miên về để xây nhà.
CA Tây Ninh nghe nói đến xe chở mỳ, mía từ Miên về của a Hồng là không dám động vào
Ngày xưa khi còn làm công ty đường có ghé qua Tây Ninh nói chuyện có nghe nhắc đến anh H này. Là người đứng sau góp vốn của 1 nông trường tư nhân 100% với hàng ngàn H.a đất sát biên giới, nông trường tư nhân đầu tiên cơ giới hóa toàn bộ trồng mía, nhập hẳn máy thu hoạch triệu đô về để khai thác mía. Trên NT của anh ấy còn đặt vài chốt biên phòng nữa
Đất sát biên giới mà a ấy mua được thì tiềm lực khủng khiếp cỡ nào rồi đấy.

Ko có quen biết gì mà 4 trụ xuống chỉ đạo bảo kê trực tiếp vậy mày
bố vợ làm to đó mài, quan hệ chập rồi nhìu trò, nuôi em út vip các kiểu phục vụ toàn cốp, vẽ nhiều đường đất đai cho mấy cốp rồi mấy cốp giao cho làm thôi, rồi phình to dần ra đến nỗi ko ai dám đụng ở đà nẵng, móc nối với novaland gái chơi mệt nghỉ mày tìm Quân novaland đọc thêm để rõ, sau 1 lần đụng độ với chủ tịch đn chỉ tay dô mặt chủ tịch nói ông tin ông rớt ghế ko chủ tịch trực tiếp bay ra HN báo cáo bác đầu bạc rồi thì lôi ra hết, thế là mày biết vì sao anh big light ra đi rồi đấy

bố vợ làm to đó mài, quan hệ chập rồi nhìu trò, nuôi em út vip các kiểu phục vụ toàn cốp, vẽ nhiều đường đất đai cho mấy cốp rồi mấy cốp giao cho làm thôi, rồi phình to dần ra đến nỗi ko ai dám đụng ở đà nẵng, móc nối với novaland gái chơi mệt nghỉ mày tìm Quân novaland đọc thêm để rõ, sau 1 lần đụng độ với chủ tịch đn chỉ tay dô mặt chủ tịch nói ông tin ông rớt ghế ko chủ tịch trực tiếp bay ra HN báo cáo bác đầu bạc rồi thì lôi ra hết, thế là mày biết vì sao anh big light ra đi rồi đấy
Sao ra đi mày, nếu vẫn khoẻ mạnh thì ai làm gì đc. Do ốm bệnh rồi đi chứ ai làm gì đx

Sao ra đi mày, nếu vẫn khoẻ mạnh thì ai làm gì đc. Do ốm bệnh rồi đi chứ ai làm gì đx
Thèn này hỏi mấy câu ngu ngơ thế nhỉ, làm chính trị thì ch đầu độc hay chơi bẩn là ch bt, m nghĩ đang khoẻ mạnh mà đùng cái big light với thánh ba ra đi nhanh thế ah, do "bệnh lạ" đó m

là con của em gái bà nguyễn thị hiền, phu nhân CTN trần đại quang
ai ngồi quán cf ở đường thái phiên sẽ rõ, vũ nhôm vào cái ai cũng bảo: Trần đại vũ đến kìa :))
Douma, hóng hớt cũng đéo tới nơi, vũ al quê Qnam lq cc j họ hàng tới nhà big light, phò theo dây thánh ba,mà thánh ba ra tw phò gã đầu bạc là cái gai trong mắt của fuck ngẹo trên con đường lên tt, nên ngẹo diệt thánh ba, khui ra hàng loạt sai phạm đất đai ở đn thời đó , lôi theo mấy đ/c cưụ ct tp như vhc, tvm... vũ al phò sai chủ thì cũng phải lên đường theo mặc dù thời điểm đó mấy vụ hoá giá nhà công sản được xem là linh hoạt, sáng tạo của tp đn trong việc bán tsan công bỏ hoang để lấy vốn pt cơ sở hạ tầng cho tp đn đc tw khen...

Thèn này hỏi mấy câu ngu ngơ thế nhỉ, làm chính trị thì ch đầu độc hay chơi bẩn là ch bt, m nghĩ đang khoẻ mạnh mà đùng cái big light với thánh ba ra đi nhanh thế ah, do "bệnh lạ" đó m
Tao chả thấy lạ, lên tầm đó mà ăn uống để người ta đầu độc nghe lạ hơn. Thân tín bao vây, đâu dễ thế

Tao chả thấy lạ, lên tầm đó mà ăn uống để người ta đầu độc nghe lạ hơn. Thân tín bao vây, đâu dễ thế
Chứ ngày xưa sao nó đầu độc vua dễ thế tml, k dễ nhưng k phải k làm đc, lực mạnh tới đâu thôi...

Chứ ngày xưa sao nó đầu độc vua dễ thế tml, k dễ nhưng k phải k làm đc, lực mạnh tới đâu thôi...
Mày nói xem vua đc mấy ông vua bị đầu độc hả. Làm dễ thế sao phe này ko đầu độc phe kia trả thù đi.

Mày nói xem vua đc mấy ông vua bị đầu độc hả. Làm dễ thế sao phe này ko đầu độc phe kia trả thù đi.
Thế mới gọi là lực mạnh tới đâu tml...mà thôi m k hỉu thì cứ xem như t chém gió vu vơ cho vui, thắc mắc làm j cho mệt...

Thôi tao cũng vào hóng thôi. Đứa nào có thông tin chính xác thì mách cho a em nghe cho vui